Hamu Kali ya Ngono Kazini: Nifanyeje?

Hamu Kali ya Ngono Kazini: Nifanyeje?

Sijui ni nini hiki, ila ni Natamani kufanya ngono kila wakati, yaani it requires a little trigger mara wa babeli kusimama.

Ni wapo kazini Nita mu idealize mwanamke wa usafi, ni tamu idealize secretary yaani it goes to the point najiona ningelikuwa bora nijihasi tu, maana hii sio kawaida.

Kutaka kufanya mapenzi kila wakati hili nalo ni janga ndugu zangu maana, unakuwa na kazi mbili kazini, uhakikishe unamaliza majukumu, huku ukipata mateso kijuzuia hisia kali za kuwa lala wanawake kazini.

Je nifanye nini kuuliza hisia hizi? Nimtongoze demu wa hapa kazini niwe namla kila siku ama nifanye njia gani kuepukana na kadhia hii?

Wanaume mnafanyaje kuzuia temptation za huko chini?
MARADHI ni HAZINA YA KUDUMU ikitokea ukauvagaa umeme automatically.

Kiboo kitatulia chenyewe au ukipata kesi ya kumpa mimba mwanafunzi au hata ukipata stress ngumu Kali za kimaisha kwakua now akili umeiruhusu iwe comfortable ni ruksa kuwaza unayo waza

NB. Wazungu husema The IDLE MIND , IS A WORKSHOP OF A DEVIL 👿 😈
 
Ndo naingizana 3rd floor imebaki miezi kadhaa bwashee
30 hapo ndio vibe la kutamani kuzichpa lipo kwenye kilele chake , utakapoanza kuona vijana wa umri wako wamekuzidi maisha hilo vibe linakata unabaki kuichaka kwa mudi tu
 
Sijui ni nini hiki, ila ni Natamani kufanya ngono kila wakati, yaani it requires a little trigger mara wa babeli kusimama.

Ni wapo kazini Nita mu idealize mwanamke wa usafi, ni tamu idealize secretary yaani it goes to the point najiona ningelikuwa bora nijihasi tu, maana hii sio kawaida.

Kutaka kufanya mapenzi kila wakati hili nalo ni janga ndugu zangu maana, unakuwa na kazi mbili kazini, uhakikishe unamaliza majukumu, huku ukipata mateso kijuzuia hisia kali za kuwa lala wanawake kazini.

Je nifanye nini kuuliza hisia hizi? Nimtongoze demu wa hapa kazini niwe namla kila siku ama nifanye njia gani kuepukana na kadhia hii?

Wanaume mnafanyaje kuzuia temptation za huko chini?
MARADHI ni HAZINA YA KUDUMU ikitokea ukauvagaa umeme automatically.

Kiboo kitatulia chenyewe au ukipata kesi ya kumpa mimba mwanafunzi au hata ukipata stress ngumu Kali za kimaisha kwakua now akili umeiruhusu iwe comfortable ni ruksa kuwaza unayo waza

NB. Wazungu husema The IDLE MIND , IS A WORKSHOP OF A DEVIL 👿 😈
 
Huo ni mtego kiroho kuna shimo unaenda kutumbukia so soon kama sio kesi ya ubakakaji basi pesa utapoteza kwa anasa au kuzaa na wanawake bila kuwa na mipango na watakutesa sana ...stuka
Je nifanye nini kuepukana mtego huo? Maana kuichukulia sheria mkononi ndo huongeza hisia kwa kasi sana.
 
Sijui ni nini hiki, ila ni Natamani kufanya ngono kila wakati, yaani it requires a little trigger mara wa babeli kusimama.

Ni wapo kazini Nita mu idealize mwanamke wa usafi, ni tamu idealize secretary yaani it goes to the point najiona ningelikuwa bora nijihasi tu, maana hii sio kawaida.

Kutaka kufanya mapenzi kila wakati hili nalo ni janga ndugu zangu maana, unakuwa na kazi mbili kazini, uhakikishe unamaliza majukumu, huku ukipata mateso kijuzuia hisia kali za kuwa lala wanawake kazini.

Je nifanye nini kuuliza hisia hizi? Nimtongoze demu wa hapa kazini niwe namla kila siku ama nifanye njia gani kuepukana na kadhia hii?

Wanaume mnafanyaje kuzuia temptation za huko chini?
Unaonekana tu
 
nyota ya umaskini inakunyemelea fanya bidiu kuikataa haraka mana kama mwanaume ukinasa tu umekwisha kurudi itakuchukua muda na gharama.
Na nimekuwa katika misingi ya kutokufanya mapenzi na kila mwanamke, ila hali ilivyo sasa naona kila mwanamke aliye mbele yangu na amebarikiwa kuwa na mkia kama kitoweo cha lazima. Mwili na hisia kali za ngono zimekithiri katika mwili wangu
 
Sio kweli , kuna umri libido inakua juu, akifika 40 kama sisi hiyo hali inapungua na majukumu kibao, hivyo ni wakati wake wakuzibutua
Mkuu yaani mimi naona kama vile ndo ni naanza balehe upya kabisa hii hali sijawahi kuipitia kwa kuwa na hisia kali namna hii,
 
Sijui ni nini hiki, ila ni Natamani kufanya ngono kila wakati, yaani it requires a little trigger mara wa babeli kusimama.

Ni wapo kazini Nita mu idealize mwanamke wa usafi, ni tamu idealize secretary yaani it goes to the point najiona ningelikuwa bora nijihasi tu, maana hii sio kawaida.

Kutaka kufanya mapenzi kila wakati hili nalo ni janga ndugu zangu maana, unakuwa na kazi mbili kazini, uhakikishe unamaliza majukumu, huku ukipata mateso kijuzuia hisia kali za kuwa lala wanawake kazini.

Je nifanye nini kuuliza hisia hizi? Nimtongoze demu wa hapa kazini niwe namla kila siku ama nifanye njia gani kuepukana na kadhia hii?

Wanaume mnafanyaje kuzuia temptation za huko chini?
Ngumu sana taifa kuendelea kWa kutegemea vijana wa aina hii
 
Gentleman,
hiyo ni ishara na dalili muhumu sana ya kua umekomaa, una afya timamu phisically and mentally, uko tayari na unastahili kuoa na kuweka mwali ndani, na hiyo ndio tiba kamili ya uhakika na ya kudumu kwa changamoto unayoipitia sasa, otherwise ni kujitafutia maradhi, laana, ugomvi, na mikosi tu ya kukujutisha baadae maishani :1Head:
Ni kweli ndugu mdau,
Ila kinacho niathiri ni kuwa sitaki kuvuta mwanamke wa kuniletea shida, we are loving in hard times.. Najua na niko katika harakati hizo ila sio rahisi na mwanamke ideal ni naye mtaka bado hajapatikana so by the time being unajikuta huna jinsi tena. Unaangalia iliyonona unatoboka na kumaliza haja zako basi
 
Mangi kila mtu ana kingayake na namna ya kuilipa iyo dhambi. na kumbuka ngono siyo kitu cha kawaida huwa ni maagano ya kiroho ingawa kibinadamu tunachukulia starehe. subiri mbeleni kuna watakao leta ushuhuda kwa waliyo watokea baada ya kushindwa idhibiti.
Can you explain the spiritual aspect of ngono? Maana wengine wanaona kama starehe tu
 
Kama mtu mzima, naweza kushauri machache;

✓Hakika umeona
✓Hakikisha mkeo anakupa morning glory Kila siku, hii itakusaidia kupunguza ashki na nyege mshindo zao
✓Jiweke busy na kazi, inaonekana huna majukumu ya kutosha hapo unapofanyia kazi. Mimi Kuna wakati nakuwa busy, hadi nasahau kwamba mnala wa babeli hata huwa unasimama
✓Usipende kufanyia ngono kwenye eneo lako la kujitafutia ugali, unakwenda kuinajisi ofisi yako, hivyo unaweza kushindwa kuendelea na kuona mafanikio
Shukran mkuu.
 
Back
Top Bottom