Kuna jamaa mmoja aliapa kiapo cha ndoa majuzi akagoma kutamka kwa shida....yaani jamaa anataka kula bata tu maisha yake yote ya ndoa.Hii ndiyo maana halisi ya kiapo cha kwashida na raha mpaka Mungu atakapo tutenganisha.
Kuna jamaa mmoja aliapa kiapo cha ndoa majuzi akagoma kutamka kwa shida....yaani jamaa anataka kula bata tu maisha yake yote ya ndoa.Hii ndiyo maana halisi ya kiapo cha kwashida na raha mpaka Mungu atakapo tutenganisha.
Kwa mila za kule kuna jamaa wa kimila kalamba jike maana anachekelea kwa mbaali maana atakuwa anasimika mkuki pale nje.Huyo mkewe anavyocheza kutaka kuonesha mambo yako sawa ndiye anaweza kumuangusha ikawa fedheha kubwa zaidi.
Vitu vingine havifichikiSuala la kuumwa si la utani lakini ukweli Huyu mzee baba ni mgonjwa na anahitaji maombi yetu.Amekuwa Kama roboti
View attachment 1153464
Ndugu yangu mimi siwezi kumbeza Lowassa kihivyo.Kwa mila za kule kuna jamaa wa kimila kalamba jike maana anachekelea kwa mbaali maana atakuwa anasimika mkuki pale nje.
Unataka kuaminisha nini?Alianza Mtikila kusema haya maneno, akatangulia yeye mbele ya haki
Unataka kutuaminisha nini?Naogopa kumsema Lowasa. Waliojaribu wako mbele ya sheria.
1. Yule mama Celina Kombani alimtabiria EL kifo. Karudi ndani ya suitcase toka India
2. Saa ya ukombozi ni sasa alisema EL ni marehemu. Alikufa bila jeraha
3. JK mtunzi wa sisiemu mbele kwa mbele. Mnakumbuka alikua anajiandaa kwenda majuu. Akapanda juu zaidi.
4. Mnamkumbuka mbunge mmoja alikua anakwenda kuchukua fomu kwao kwa kujiamini kabisa....Hakufika
EL habari ingine
Wote waliosema anaumwa sasa hivi wanaimba na malaika tu..
Aisee!!Acha kumpangia Mungu majukumu Mkuu.
Ni lini hii?Hii ndiyo maana halisi ya kiapo cha kwashida na raha mpaka Mungu atakapo tutenganisha.
Kubadilisha damu mwili mzima sio mchezo ujue
Weekend iliyopitaNi lini hii?
Sio kila mwanamke ana akili kama zako. Kama ulimkimbia mumeo hilo ni lako.Unafikiri babu angekuwa kachoka kapuku tu huyo Regina angekuwa na furaha kama unvyo muona?
Huenda angekuwa amesha wasusia ndugu wa babu wamlee yeye angekula kona.
Ni kweli jamaa tokea arudi nyumbani hali yake imebadilika sana. Anakuwa kama kapigwa stroke. Sijui macho yangu, lakini kama alikuwa afadhali alivyokuwa nje ya nyumbani kwake!!!Suala la kuumwa si la utani lakini ukweli Huyu mzee baba ni mgonjwa na anahitaji maombi yetu.Amekuwa Kama roboti
View attachment 1153464
mama anatoka ile wilaya wenye mtaa maarufu pale magomeni! nafikiri unaweza kujiongeza!Nimeshangaa sana mwenyewe anaserebuka kwa furaha zote wakati mwenzie yuko hoi bin taabani anatamani kukaa chini. Huyo mama kakosea sana kumkokota mwenzie akiwa katika hali hiyo.
65...hivi umri kamili wa Mzee wetu sasa hivi ni Miaka mingapi?