Mangungo II
JF-Expert Member
- Jul 6, 2012
- 18,213
- 27,036
Kama 66 hivi nadhani
Hivi mzee wetu ana umri gani kwasasa?
Hivi mzee wetu ana umri gani kwasasa?
Namkubali sana huyu mwanajeshi..ndoraha yakupita jeshi,unakua jasiri unafia vitani,heko lowasa...usingekuwepo sijui tungesemaje...umetukatisha mengi sana ambayo tumebaki nayo vinywani mwetu...Ila mbowe kibokoSuala la kuumwa si la utani lakini ukweli Huyu mzee baba ni mgonjwa na anahitaji maombi yetu.Amekuwa Kama roboti
View attachment 1153464
Mkuu, halafu mkewe kama anamvuta kwa nguvu hivi hataki watu wajue Mzee mgonjwa..Duh! Si wangemuacha apumzike nyumbani tu!
😳
HahahahahahaMama hana huruma huyo. Unadhani hajui kuugua.
Hahahaha dah Mungu amfanyie wepesi ayaone tena mahaba ya 2020Kama anataka kulia vile....
Pointi yang ni kuwa hatakufa mpaka ndoto yake ya urais 2025 itimieKwaiyo point yako ni nn?