Joanah
JF-Expert Member
- Aug 14, 2016
- 26,709
- 98,795
Mdau au babe wako, ni mimi huyo huyo[emoji16]
NI mdau tu
Atakuwa ni wewe kweli 😃
Mdau au babe wako, ni mimi huyo huyo[emoji16]
[emoji38]
Unamjibu mtu message kawaida, ghafla unaanza kuitwa mke na kupewa majukumu[emoji23][emoji23]
Mapadre wasio na mafanikio hii ikoje?Kuna umri ukifikia urafiki unakuwepo na kuna stage ukifika hutaona dhamani ya kuwa na kila mwanamke kwenye maisha yako. K zimebeba malaana mikosi na majuto mengi sana. Mafanikio hufungwa kwa ngono tu sasa jipekeche mpini uzame
[emoji23]wewe nipe nafasi uliyompa, nim replaceNI mdau tu
Atakuwa ni wewe kweli [emoji2]
Hakika uyo jamaa ni malaika [emoji16][emoji16], tupo wachache sana hapa dunian [emoji16][emoji16]Ndo iko hivyo...
nina best friend wangu wa toka kindergarten ni boy, nampenda sana yani alikua hata darasa zima au shule nzima iniseme vibaya yeye atakua upande wangu na atanitetea hata ikibidi kuwapiga wengine atawapiga but tukiwa pekeyetu ananikanya ananirekebisha bila unafki..
Yani naweza nikawa na shida ambayo naogopa hata kuzungumza na mama yangu mzazi lakini yeye anakua tayari kuniskiliza..he is the one ambaye nikiwa na stress naweza nikampgia simu nikalia tuuuu bila kuongea chochote nikimaliza ananibembeleza ananicomfort na maisha mengine yanaendelea...
Ni mtu ambaye nikiwa na changamoto yoyote anaweza akanotice bila hata kumwambia. amenifundisha vitu vingi sana ambavyo nlikua sijui....nakumbuka hata wakati tuko shule alikua hakubali yeye afaulu mimi nifail alikua anahakikisha by any means nafanya vizuri na mimi...
he is kindly wise , caring and ako na good heart to me, hajawahi kunisnitch hata siku moja na hajawahi hata kunitongoza, naweza kusema anachangia pia kunawirisha mahusiano yangu na mtu wangu cause ananiambiaga kila kitu men wanataka kufanyia na vitu kama hivyo...mpenzi wake anabahati sana kuwa nae
So guys urafiki upo, chamsingi tu ni kuzingatia mzivuke mipaka na kujiheshimu na kumuheshimu kila mmoja basi[emoji3526][emoji3526]
[emoji23]Ila kuna ukweli.
Yaani mimi hata marafiki zangu wa kiume wa jf wanataka pussy[emoji23][emoji23][emoji23]. Huko duniani ndio kabisaa sina marafiki wa kiume maana ukizoeana nao tu wanaanza mambo ya “ila shemeji anafaidi” . Nikishasikia hiyo kauli huwa sitaki tena urafiki nakimbia.
Na jamaa cku akitaka huchomoii [emoji16][emoji16][emoji16]Yani[emoji848][emoji848]...ila naomba Mungu tusije tukaishia hivyo na Sisi [emoji23][emoji119]
Hahahah, utaula tuuhni swa na kutumia Muwa kama fimbo ya kutembelea.....
Eeh its either way.😂😂😂😂😂 lakini kwa wengine naona inatumika effectively 😃😃
Sure thing, pisi ziko zao insta uko na snapchat, Jf hawaijui kbs [emoji3]hakuna pisi kali inatumia Jf zote ni zile pisi mungu saidia[emoji23][emoji36][emoji36][emoji36][emoji36]
Umemaliza mkuuShida ya marafiki wa kike ni kuomba hela
Unakuta demu huna mpango wa kumla, ila akianza kutaka pesa tuu unaona liwalo na liwe na ww bora uombe nyau ili kila mtu ale cha mwenzieShida ya marafiki wa kike ni kuomba hela
Tena mazito sana[emoji38]
Unamjibu mtu message kawaida, ghafla unaanza kuitwa mke na kupewa majukumu[emoji23][emoji23]
Kwanza mkuu mwenyewe😅Huko kwenye miji ya watu mkuu