Hakuna mahusiano ya kirafiki ya mwanamke na mwanaume

Hakuna mahusiano ya kirafiki ya mwanamke na mwanaume

Ndo iko hivyo...
nina best friend wangu wa toka kindergarten ni boy, nampenda sana yani alikua hata darasa zima au shule nzima iniseme vibaya yeye atakua upande wangu na atanitetea hata ikibidi kuwapiga wengine atawapiga but tukiwa pekeyetu ananikanya ananirekebisha bila unafki..

Yani naweza nikawa na shida ambayo naogopa hata kuzungumza na mama yangu mzazi lakini yeye anakua tayari kuniskiliza..he is the one ambaye nikiwa na stress naweza nikampgia simu nikalia tuuuu bila kuongea chochote nikimaliza ananibembeleza ananicomfort na maisha mengine yanaendelea...
Ni mtu ambaye nikiwa na changamoto yoyote anaweza akanotice bila hata kumwambia. amenifundisha vitu vingi sana ambavyo nlikua sijui....nakumbuka hata wakati tuko shule alikua hakubali yeye afaulu mimi nifail alikua anahakikisha by any means nafanya vizuri na mimi...
he is kindly wise , caring and ako na good heart to me, hajawahi kunisnitch hata siku moja na hajawahi hata kunitongoza, naweza kusema anachangia pia kunawirisha mahusiano yangu na mtu wangu cause ananiambiaga kila kitu men wanataka kufanyia na vitu kama hivyo...mpenzi wake anabahati sana kuwa nae

So guys urafiki upo, chamsingi tu ni kuzingatia mzivuke mipaka na kujiheshimu na kumuheshimu kila mmoja basi☺️☺️
Unashindwa vipi kuwa nae kimahusiano kama mnaelewana kiasi hicho alafu baadae mnalalamika wanaume hawaeleweki wakati unapata nafasi kama hiyo
 
Urafik kati ya mwananke na mwanaume upo tena huwa mzur sana tena sana tu. Mm nimewah kuwa na marafk kadhaa wa wanawake, kwa kwel huwa ni urafk mzur sana. URAFIKI WA MWANAUME NA MWANAMKE upo wa aina tatu Ngoja nianze kuelezea

1. URAFIKIKI AMBAO HUJA AUTOMATICALLY, yaan hakuna hisia za mapenz kati ya ke na me
Urafk huu huwa mzur sana tena sana. Nimewah kuwa na marafk kadhaa wa kike, ikifka stage akakuamini bas huwa urafk strong sana kuliko huu urafk wetu sisi kwa sisi. Mtasaidiana mambo mengi mno hasa ya kimaendeleo. Urafk huu huwa mzur sana. Uzur wa urafk huu wanawake wana tabia ya kuwaamin sana wanaume kuliko wanawake wenzao. Wao huamin kuwa akigombana na mwanamke mwenzie kinachofuata bas huwa ni kuvujishiana siri. Ila kwa wanaume huwa tofaut sana. Urafk huu huwa ni kuambiana ukwel zaid. Mfano unaweza kuwa una mshikaji wako, wa mwanume mwenzako, then ukawa na una madem hata watano lakin mwanaume mwenzio ni ngumu sana kukushaur kuhusu kupunguza hizo mambo. But akiwa mwanamke anaconfidence sijui huwa inatoka wap kwao anakushaur vizur kuwa fulan hii sio poa hebu punguza. Hata ww mwanume ukiona mwanamke Ana mambo hayaelewek na ni rafk yako unamwambia na wala huwa hawajisikii vibaya kabisa. Ngoja nitoe mfano mm kuna mdada ni rfk yang sana na ameolewa, kulitokea changamoto katika ndoa yao mpka mwanamke akawa anawaza atafute mchepuko ili ajiliwaze. So akaja kwang kuniomba ushaur, nilimshauri hicho anachotaka kukifanya ni kitu hatar zaid mumewe akija kujua ajue itakuwa changamoto kubwa sana kweny ndoa yake na alinisiki.


2. URAFIK AMBAO HUJA BAADA YA KUMTONGOZA MWANAMKE, then akakutaa. Huu urafk huja umemtaka demu then akakujibu kistaarabu tuu, Brother haiwezekan ila kama utapenda tuwe marafk tuu. Hapa pia wanaume wengi huwa wanashindwa sana. Anaweza akakubal wakawa marafk ila kila wakat akawa anaomba mbususu. Huu urafk huwa haudumu sana but ikitokea tuu mwanaume akakubal kuwa rafk na mwanamke nayo huwa iko pouwa sana. Ngoja niwaambie kitu kama mwanaume una rafk wa kawaida wa mwanamke then siku ukapata shida ndo utajua umuhim wao kuliko marafk zetu wa kiume kipind cha shida wao husepa kabisaa. But hawa huwa wapo na ww muda wote.


3.URAFIKI AMBAO HUJA BAADA YA KUWEPO KWENU KWA MAHUSIAONO THEN MKAJA KUACHANA, mkaamua kuwa marafk wa kawaida tu! . Urafk huu huwa una mambo mawili either mtakuwa mkipata hamu mnakulana or mkawa marafk tuu labda kwa sababu kadhaa ambazo zitawafanya msifike huko. Huu urafk huwa haudumu kabisaa.

Urafk wa mwanamke na mwanaume upo sana tuu kwa sababu pia huwa hauna unafk, hauna wivu wa maendeleo yaan uko pouwa sana. Jarib siku mtaleta mrejesho humu
 
Tafuta aina nyingine ya end point,, hiyo itaharibu kila kitu mkuu...wanawake hatuko rahisi hivyo,, atafuta memories zote hizo ndani ya siku moja na hutaamini[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]
Sawa ila end point nyingine zaidi ya kuza ni ipi? Kama ni outing tuli shawahi kuenda wote sehemu mbili siku nzima, japo tuli kua hatujapata majukumu yoyote tulikua chuo, sijui tufanye nini kuacha arama ya kudumu,kwasbb sijawahi kupata rafiki wa kike kama yule sio msahili wasio kua na haya dini zetu ni tofauti kabisa RC na Muislamu ila nikama hazipo kabisa, she loves me i love her deeply ila never ever thought abt sex or kissing more than 20yr now loh!
 
Back
Top Bottom