Mynd177
JF-Expert Member
- Dec 3, 2022
- 3,167
- 5,661
Duh hata marafiki wa kiume sina sembuse wa kike....Wewe unaye rafiki
Duh hata marafiki wa kiume sina sembuse wa kike....Wewe unaye rafiki
Nampasia vipi wakati tamaa imeniwaka nimuweke kwanza? Ila nadhani ni jambo zuri sana kuwa na rafiki wa ukweli wa jinsia tofauti...ambaye sina feelings nae zozote...dah🤣[emoji23][emoji23] si unampasia mwenzio jamani kwani lazima ule wewe
Ni kweli,,, urafiki upo tena strong sana tofauti na ambao niko nao na wadadaUrafiki upo bhana...mbona mie ninao,tena hawajawahi hata kunitaka
Haters watasema mie pisi mbovu....kwa taarifa yenu sina ubovu wowote dadeq!
Ila habari ndio hiyo,marafiki wa kiume ninao na tunaheshimiana kinyama
[emoji23][emoji23]et haters
Mimi ukweli sina yaani rafiki kabisaa sina ni kwamba tunawasiliana kwa ku view status tu
Ni kweli,,, urafiki upo tena strong sana tofauti na ambao niko nao na wadada
😆😆😆Utasikia shemeji anafaidi nipe na Mimi kidogo [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Yaani kuna namba ukiona unajua tu amecomment upuuzi unafuta juu kwa juu
Kama unao wanaovuta bangi, naomba mmoja😂Tafuta utapata wawili watatu
Trust me kuwa na marafiki hata wawili wa kiume mnaoheshimiana ni utajiri
Tena ukipata wale wanaovuta bangi huwezi juta...wako loyal balaaa
Huna msaada wowote kwangu, hata nikiwa na shida na hela huwezi nisaidia, ya nini kupotezeana bando, ni either tukulane au nisiwe na mazoea na wewe, iwe ni salam tuKwamba mkiwa-pamoja once or occassionally urafiki wenu unakufa ? Au kama mlikuwa wapenzi before mkikutana baadae kila mtu kachukua hamsini zake hamuwezi mkawa marafiki bila kuleta tamaa na ashiki zenu kuingilia kati...
Kama unao wanaovuta bangi, naomba mmoja😂
Duh hata marafiki wa kiume sina sembuse wa kike....
Diamond ana tomb* daily, tena pisi tofauti tofauti au yake sio mafanikioKuna umri ukifikia urafiki unakuwepo na kuna stage ukifika hutaona dhamani ya kuwa na kila mwanamke kwenye maisha yako. K zimebeba malaana mikosi na majuto mengi sana. Mafanikio hufungwa kwa ngono tu sasa jipekeche mpini uzame
😅😅😅Ndio walionizunguka since way baq
Na sijuti kuwafahamu 😀
Kukupa mmoja nehiiiiii,labda ukaribie kwenye urafiki wetu,hawana shida
Nampasia vipi wakati tamaa imeniwaka nimuweke kwanza? Ila nadhani ni jambo zuri sana kuwa na rafiki wa ukweli wa jinsia tofauti...ambaye sina feelings nae zozote...dah[emoji1787]
Nilitaka nicoment kama wewe ila wacha nikazie tuHakuna urafiki kati ya mwanamke na mwanaume...ni suala la mda tu...mtaitana honeyyyy
Wakati hamuishi pamoja, mnawezaje kuanza urafiki kabla ya kutongozana?Mpaka hapa nilipofikia nimeamua niwape maua wanaume wote duniani
Yaani kila unapogusa pawe pa urafiki wenzangu wanataka utamu tu…
Kwa nilipofikia naweza sana tu, kwanza sio kila mwanamke/mwanaume anafaa kuwa mpenzi, urafiki ni tunu kubwa sana.Mmmh kuna shida nyiee