Darlin
JF-Expert Member
- Aug 9, 2020
- 4,825
- 10,737
😂😂😂Kwanza mkuu mwenyewe😅
Pili hao wenye mji wao msihangaike nao
Sihangaiki nao, wanataka kuhangaika wenyewe
😂😂😂Kwanza mkuu mwenyewe😅
Pili hao wenye mji wao msihangaike nao
Marafiki wa kike kichomi 😂😂
Ninae mmoja wa kike ananitafuta akiwa na shida ya pesa tu dadeq zake yule dada
Ni majaribu wanawake baadhi wahuni anakuwa karibu na mwanaume ambae hana mvuto nae wa hisia kwa anataka uwe nae Kwa faida zake tu, Mimi nawapatia sehemu yeye akitaka kuwa rafiki apende asipende ataliwa tu threesome one day😂😂🙌🏽🙌🏽 shida ndo inapoanzia hapo aisee uone vyote hivyo af eti uwe mpole hata mimi siwezi aisee
fanya kweli hutojutia[emoji41][emoji41]
Umetoka kifungoni [emoji2][emoji2]fanya kweli hutojutia
Ndio wameniachia juzi, ban inakeraUmetoka kifungoni [emoji2][emoji2]
Wewe huyo😂😂😂
Sihangaiki nao, wanataka kuhangaika wenyewe
Pole aiseehNdio wameniachia juzi, ban inakera
Simaanishi kuwa ni wazee kwakuwa wananizidi umri, wote ni handsome, gentlemen, watafutaji, wana elaaa....mi ni mwanamke ambaye kiwastani naeza sema nna mvuto ni wale hata tukipishana mtu atageuka kuniangaluaMi si mchawi ila moja wapo hapo atakuwa anasura chachu sana hasa hao wazee 😄😄😄
AhsanteeeAaaah hongera mwayaa
Ahsante sitoanguka kishawishini tena.Pole aiseeh
Unawezekana kwa mipango lakini, hujui kuna friends with benefits?Mpaka hapa nilipofikia nimeamua niwape maua wanaume wote duniani
Yaani kila unapogusa pawe pa urafiki wenzangu wanataka utamu tu…
Halafu nilichogundua ni kuwa hizi charting charting na kwa WhatsApp zinatengeneza kakitu fulani kwa wanaume wanajuaga ni kama mwanamke anamtaka
Kuna wengine wastaharabu ukiwakataa basi hana shida ila wengine wanachukia mpk wanafuta na namba wananuna kabisaa
Nyie wanaume mnatupa ugumu sisi ambao tunatamani muwe marafiki zetu… unaponitongoza unaniondolea ile confidence ya kuwasiliana na wewe
Wakati mwingine sisi wadada huwa tuna matatizo ambayo unaogopa kumwambia mwanamke mwenzio kwasababu wengi wa wanawake hawanaga siri so tunatakaga urafiki hata wa kupeana ushaurii
Hivi ni kweli urafi wa mwanamke na mwanaume hauwezekani [emoji854][emoji854]
Kusema kweli hakuna urafiki Kati ya mwanaume na mwanamke. Haupo.Mpaka hapa nilipofikia nimeamua niwape maua wanaume wote duniani
Yaani kila unapogusa pawe pa urafiki wenzangu wanataka utamu tu…
Halafu nilichogundua ni kuwa hizi charting charting na kwa WhatsApp zinatengeneza kakitu fulani kwa wanaume wanajuaga ni kama mwanamke anamtaka
Kuna wengine wastaharabu ukiwakataa basi hana shida ila wengine wanachukia mpk wanafuta na namba wananuna kabisaa
Nyie wanaume mnatupa ugumu sisi ambao tunatamani muwe marafiki zetu… unaponitongoza unaniondolea ile confidence ya kuwasiliana na wewe
Wakati mwingine sisi wadada huwa tuna matatizo ambayo unaogopa kumwambia mwanamke mwenzio kwasababu wengi wa wanawake hawanaga siri so tunatakaga urafiki hata wa kupeana ushaurii
Hivi ni kweli urafi wa mwanamke na mwanaume hauwezekani [emoji854][emoji854]
🤣hakuna pisi kali inatumia Jf zote ni zile pisi mungu saidia😂😤😤😤😤
Nikweli huwenda itakuwa wew ni pisi galasaUrafiki upo bhana...mbona mie ninao,tena hawajawahi hata kunitaka
Haters watasema mie pisi mbovu....kwa taarifa yenu sina ubovu wowote dadeq!
Ila habari ndio hiyo,marafiki wa kiume ninao na tunaheshimiana kinyama
Hapo kuna mawiliNikweli huwenda itakuwa wew ni pisi galasa
🤣Urafiki upo bhana...mbona mie ninao,tena hawajawahi hata kunitaka
Haters watasema mie pisi mbovu....kwa taarifa yenu sina ubovu wowote dadeq!
Ila habari ndio hiyo,marafiki wa kiume ninao na tunaheshimiana kinyama
Kwani hata ukiwa rafiki yangu, ukinipa kitumbua kuna shida gani, nitaondoka nacho?Mpaka hapa nilipofikia nimeamua niwape maua wanaume wote duniani
Yaani kila unapogusa pawe pa urafiki wenzangu wanataka utamu tu…
Halafu nilichogundua ni kuwa hizi charting charting na kwa WhatsApp zinatengeneza kakitu fulani kwa wanaume wanajuaga ni kama mwanamke anamtaka
Kuna wengine wastaharabu ukiwakataa basi hana shida ila wengine wanachukia mpk wanafuta na namba wananuna kabisaa
Nyie wanaume mnatupa ugumu sisi ambao tunatamani muwe marafiki zetu… unaponitongoza unaniondolea ile confidence ya kuwasiliana na wewe
Wakati mwingine sisi wadada huwa tuna matatizo ambayo unaogopa kumwambia mwanamke mwenzio kwasababu wengi wa wanawake hawanaga siri so tunatakaga urafiki hata wa kupeana ushaurii
Hivi ni kweli urafi wa mwanamke na mwanaume hauwezekani [emoji854][emoji854]
Duuhthreesome one day