Hakuna mahusiano ya kirafiki ya mwanamke na mwanaume

Hakuna mahusiano ya kirafiki ya mwanamke na mwanaume

Nina marafiki zangu wawili haoooo Mungu awaweke kwakweli yaan sisi ni washikaji miaka zaidi ya 15 hawajawai taka utelezi....ndo wale tunaitana umbwa, Fala, hadi mume wangu ashawazoea anajua ni kama tu wadada cha ajabu sio age mates wao ni wakubwa kunizid yaan ni kaka zangu ila mengi tunasaidiana kama washikaji
Aisee...
 
Urafiki wa me na ke upo tena sana tu wanaita friends with benefits me naweza sema nnao na nilikuwa nao marafk wa kike ni mzuri maana kuna baadhi ya matatizo huwez kuyapata hata kulana kupo kimasihara bila hata kutongozana na urafiki unaendelea SALUT kwa marafiki zangu wote wa kike chukueni [emoji457] yenu
Kwangu mi urafiki mxuri ni wa kulana first
 
ni kweli,, yani nikiwa na urafiki na girl tukidumu hata mwaka bila kugombana nasema Asante Mungu...but huyo boy niko nae huu mwaka wa kumi na tano kama sio 16. Though tulitengana shule na mazingira na nini lakini the way ninavyowasiliana naye it's like tuko wote mtaa mmoja😊😊
Marafiki wa kike kichomi 😂😂

Ninae mmoja wa kike ananitafuta akiwa na shida ya pesa tu dadeq zake yule dada
 
Back
Top Bottom