Hakimu amchomolea Lema kutoka, asema mpaka Jumatatu

Hakimu amchomolea Lema kutoka, asema mpaka Jumatatu

hapa naona kuna jitu linataka kuwaumiza vicha tu, analosema haliwezekani, kwani kinachoweza kumrudisha ndani ni kama hakimu anawakataa waliokuja kumdhamini, na huwezi kumtoa mtuhumiwa gerezani kama hujajilizisha na wadhamini waliojitokeza
 
jamani nasikiakatoka, ila mvua ni nyingi sana, hapa naona yunarusha roho watu tulio mbali na eneo la tukio, ngojza waturia tutapata picha kamili
 
Vipi Dr Slaa, ataongelea suala la ushoga la wafadhili wa Chadema Conservative, au anaogapa shindikizo la kunyimwa masaada..

Navyowajua Conservative, Chadema wakisema chochote juu ya ushoga ni hatari kwao.

Wataambiwa warudishe Magari, Pikipiki, Baiskeli, na pesa za kampeni walizopewa mwaka 2005 na 2010...

Nyie endeleeni tu kukumbatia ushoga

CCM wameshidwa Ujahidina, ilibidi Mkulu asimung'unye maneno siku ya Iddi pale Ghaddafi Masjid Dodoma sasa CDM wakumbatie nyuki?
 
wewe kweli kilaza, kama alitoka gerezani na kuja pale tayari aliletwa hapo mahakamani kwa removal order, sasa aliyogoma kusaini ni ipi tena?

Tehe tehe tehe, sijawahi kuwa kilaza bro. Unajuwa taratibu za removal order, au unajisemea tu. Soma vizuri hakuna mahala nimesema Lema alitoka gerezani akaja mahakamani.
 
katika suala hili la Mh. Lema kuchagua kwenda rumande serikali/ccm walikuwa na uwezo wa kumwongoza mtuhumiwa (Lema) na CDM kujifunga bao. Lakini sasa hapa kinachotokea ni sawa na Beki kudaka mpira alioanzishiwa na kipa tena ndani ya 18. Adhabu na matokeo yake.........sote tunaijua.
 
katika suala hili la Mh. Lema kuchagua kwenda rumande serikali/ccm walikuwa na uwezo wa kumwongoza mtuhumiwa (Lema) na CDM kujifunga bao. Lakini sasa hapa kinachotokea ni sawa na Beki kudaka mbira alioanzishiwa na kipa tena ndani ya 18. Adhabu na matokeo yake.........sote tunaijua.
Fafanua mkubwa!
 
Jamani kwa nn wasimtoe? Yani hao ccm wana ROHO mbaya kweli! Wanadhani watatawala mpaka mwisho wa dunia! HAIWEZEKANI.
 
Back
Top Bottom