Hakimu amchomolea Lema kutoka, asema mpaka Jumatatu

Hakimu amchomolea Lema kutoka, asema mpaka Jumatatu

akiachiwa lema leo atafunika magazeti ya kesho kuliko cameron prince charles
 
Ni zamu ya Mwenyekiti Mbowe anasema kuwa CHADEMA wanaanza hatua nyingine ya mapambano. Hakuna mtu kumsukuma, wala kumbugudhi mtu. Hakuna mtu kuondoka hapa, watoto wadogo wapelekwe nyumbani, maana ngoma ya kukseha hapa Uwanja wa NMC, usiku ni ngoma ya wakubwa. Mwenye simu ampigie jirani yake aje hapa, awaambie walioko nyumbani walete chai hapa. Watu watume msgs kwa marafiki zao wote kuwa waje wajiunge na makamanda waliopo hapa kuendeleza mapambano.

Anasema pia kuwa wananchi wengine wote nchini katika maeneo mbalimbali, Mwanza, Mbeya, Moshi na maeneo mengine yote ya miji mikuu wajiandae kuanza kukutana na kukesha. Anasema hatuwezi kuendelea kujenga taifa la watu waoga. Tuko tayari kwa mapambano, pipoooooooooooz power, anasema kamanda Mbowe. Sasa anaagiza wimbo wa Peoples' Power upigwe na watu wasikilize kwa makini mashairi yaliyomo. Wimbo huo ulitungwa kuwakumbuka watu watatu waliouwawa katika maandamano ya Januari 5, Arusha. Here we go brothers.
 
guluguja wewe!!!!!! jumatatu ijayo
"jumatatu ijayo" ndio lini? CHADEMA wameshashinikizwa mara nyingi sana kwamba ifike mahala waanze kuwekeza kwenye elimu za makada. Huwezi jenga chama imara cha vijana wenye turkey stuffing vichwani.

Ataachiwa Jumatatu ijayo, Jumatatu ijayo kuanzia lini?
 
Jamani kwa nn wasimtoe? Yani hao ccm wana ROHO mbaya kweli! Wanadhani watatawala mpaka mwisho wa dunia! HAIWEZEKANI.

Serikali ya CCM inapima kina cha maji ya bahari kutumia kijiti.

Hivi mnakumbuka 2008 Serikali ilipata zuio la Mahakama kuhusu mgomo wa Waalimu saa 8 usiku! Huyo Jaji walimpa nini hadi akabatilisha huo mgomo saa hizo? Leo tangu asubuhi Mahakama imeshindwa kutoa dhamana kwa Mbunge, kuna kitu hapo.

I AFRAID THAT THE GOVT IS BOUND TO SINK!
 
Wakuu naomba kurekebisha kidogo katika thread yangu. Alichokataa kusaini yule hakimu ni COURT ORDER, si Removal Order. Jamani pressure ya kuataka kuwaletea kitu live from here NMC.

Kisheria CHADEMA walimwagiza mwanasheria wao aandike barua ili mahakama imwite Lema aje mahakamani apewe dhamana, awahi bungeni Dodoma kuwawakilisha wananchi wake, hasa katika suala nyeti la katiba ambalo kama mnavyojua litakuwa moja ya mijadala mikali siku chache zijazo.

So kilichokataliwa na hakimu kusainiwa ni COURT ORDER, SI REMOVAL ORDER. So sorry brothers. Pia Jumatatu ninayoisema ni ya Novemba 14, mbona kuna mahali nimeandika, tusomeni vizuri. Asanteni kwa waliosoma vyema na kuhoji suala la removal order...here we go
 
Serikali hii ya ajabu sana! Huku mitaani mafuta yamekuwa adimu kuna folen za kutisha! Badala ya serikali kushughulika na matatizo kama hayo inahangaika kumzuia Lema asitoke gerezan huku Rais akijipendekeza kwa mtoto wa Malkia!
 
Wakuu niko Arusha nikiongozana na viongozi wa kitaifa waliokuja hapa kumpokea Kamanda Lema atoke, yapigwe maandamano mpaka NMC, kisha mkutano mkubwa. Aisee hali ni tete. Slaa katinga Mahakamani hapa wakati Mbowe akijiandaa kuzungumza na wana wa Arusha waliokuwa mahakamani. Kashangiliwa rais, rais, rais, rais...Kamanda mbowe ndiye pekee alikuwa anasubiriwa na watu waliokuwa nje ya mahakama atoe command ya nini kifanyike. Si polisi, wala mtu mwingine angeweza kuwasogeza watu wale hatua hata moja kutoka getini.

Rais Dkt. Slaa ameandamana na Kamanda Lissu. Patatosha hapa leo NMC.

Kilichotokea; hakimu aliyetakuwa kusaini COURT ORDER kachomoa. Nafikiri kwa maadili ya kazi zao kasema kuwa atakuwa amechukua uamuzi huo kwa shinikizo (kuwa ameshinikizwa), hivyo kachomoa na Lema hawezi tena kutoka kwa leo, mpaka Jumatatu. Ndo tuko hapa NMC, kusikiliza viongozi wanatumabia nini. Tutapata taarifa kamili ya nini hasa kilichojiri. Niko hapa rasmi kuwapatia upadates.

Samahanini wakuu. Nimesahihisha pale nilipoandika REMOVAL ORDER, ilipaswa kuandikwa COURT ORDER. Nshukuru wote waliojaribu kuhoji usahihi wa thread kwa maneno hayo yaliyoawachanganya. Nimefanyia kazi critiques zenu.

Wa nchi gani vile?
 
​Tuko pamoja ktk kupigania ukombozi wa nchi yetu kutoka mikononi mwa mashoga na mafisadi.
 
Wewe upo Tanzania ipi! Kama Liyumba akiwa Mfungwa aliweza kuongea na Rahisi tena kwa kumpigia simu itakuwa Mtu mwenye akili timamu kuongea na Mahabusu ambaye hata hajaukumiwa! Na Uelewe kuwa mahabusu walikuwa wana-shout kila mtu aliweza kuwasikia. Ukiendelea na Umbumbumbu huo, Nape atakutoa kwenye Pay-roll yake!
Wasomi wa siku hizi hata kiswahili kinawashinda lol, hukumu..ukumu, rais...rahisi.. Furaha...fulaha..kazi bado ngumu bongo.
 
Lol. Where is my popcorn and Lemon Juice! Ngoma inogile.

I love this game!
 
mod wako wapi thread za arudha ni nyigni mno ziunganisheni
 
Inanikumbusha Dominique Straus Khani.alivyogomewa,akapelekwa Rokers.
 
Back
Top Bottom