Francis12 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN
Francis12
Joined:
Sep 30, 2016
Messages:
5,611
Likes Received:
12,303
Trophy Points:
280
Liked:
11,375

Share This Page

Facebook Twitter

Francis12

JF-Expert Member, Male

  • About

    Gender:
    Male
    "Watanzania wakiacha woga, basi mengi yatawezekana" - (Maxence Melo). August 23, 2012 -

    Signature

    "Msilie, msisononeke kwa sababu Tundu Lissu bado yuko hai na anapiga na sisi kuhakikisha anapona na kurudi kuendeleza ukombozi" Katibu Mkuu wa Chadema Dr Vicent Mashinji 12.09.2017
Loading...