Hakimu amchomolea Lema kutoka, asema mpaka Jumatatu

Hakimu amchomolea Lema kutoka, asema mpaka Jumatatu

Jamani nilienda INDIA kutibiwa mafua,...kuna nini hapa nyumbani mbona
purukushani sana?
 
Chadema bana kwa hiyo hata majambazi, wahalifu mnawatetea? Kwa hiyo Chadema mkichukuwa nchi mnawaachia wafungwa wote..

Na magereza yote mnayafunga tuchinjane hovyo
Akili za kuambiwa changanya na za Mmeo wewe.
 
Ukitaka kujua CCM inawauma sana tukio hili la kihistori leo Arusha hata kwenye taarifa ya habari TBC1 wataibania hawatairusha kama hamuamini basi funguli TV muone! Yaani CCM leo skin tite zimewapwaya.
 
Katika mkoa unaoongoza Tanzania kwa askari kufanya kazi kwa bidii basi ni mkoa wa Arusha, kila kukicha pale kituoni utakuta askari wanafanya paredi ya kukabilina na nguvu ya CHADEMA! Namsihi sana bwana Shansi Vuai wapandishie mishahara hawa vijana wako.
 
Pamoja wana Arusha katika harakati za kumng'oa mkoloni mweusi CCM madaraka! Lema we apriciate you.Go,Go,Go Chadema! Freedom is coming
 
Mhm! Kumbe nyau nawesa kuzaa paka!!.Hii kitu nashangasa sana,hukuli samaki na gamba yake,hukuli kuku na manyonyo yake,Lema naweza kumesa magamba,tafuna Lema,tafuna.Tembo nakatwa kidole.
 
Vipi Dr Slaa, ataongelea suala la ushoga la wafadhili wa Chadema Conservative, au anaogapa shindikizo la kunyimwa masaada..

Navyowajua Conservative, Chadema wakisema chochote juu ya ushoga ni hatari kwao.

Wataambiwa warudishe Magari, Pikipiki, Baiskeli, na pesa za kampeni walizopewa mwaka 2005 na 2010...

Nyie endeleeni tu kukumbatia ushoga

Mbona pana wazir au weye hujui ama kweli nyani haini kundule!
 
Sababu zilizomfanya agome dhamana zimesharekebishwa?.
 
Chadema watoe tamko kuhusu swala la ushoga na wafadhili wao.
 
mhuni ni mama yako aliekuzaa siyo hawa walioko hapa nmc

Mkuu Crashwise, nafikiri hapa utakuwa unaenda mbali. Tunaweza kuwa na tofauti za kiitikadi, busara na kufikiri lakini kufika hatua ya kutukania mama sidhani kama ni busara. Unaweza kukuta mama yake pia yuko NMC....who knows. Hata kama hayuko NMC si busara kumuita mama yake wa kumzaa mhuni unless mnafahamiana. Hata kama mnafahamiana si vema kuleta personal issues kwenye public domain. Ni ushauri tu.
 
Sababu zilizomfanya agome dhamana zimesharekebishwa?.

weye ulisema haiendelei mbona bado umo!duh kina nape mpo wengi, vp wazir wenu pungest?Weye yao wameelewa ila weye changu neh rudi shule tena ila watawala fisadi Tz wameelewa nenda kwao toto lao wakuweke sawa.
 
Nimekutana na maandamano ya watu wakiongozwa na Lema kituo cha kanisani, njia panda ya kwenda mahakaman wakielekea uwanja wa nmc. Wapo wanatembea kwa miguu. Watu ni wengi sana kwenye barabara yote ya uhuru. Uwanjani hakuna hata nafasi ya kusogea! Nitaendelea kuwajuza!
 
Back
Top Bottom