Hakimu amchomolea Lema kutoka, asema mpaka Jumatatu

Hakimu amchomolea Lema kutoka, asema mpaka Jumatatu

Dkt. Slaa anasema hapa akiwanukuu wana Arusha walivyokuwa wakiimba wakati wa maandamano kutoka mahakamani kuwa hawaogopi polisi, hawaogopi magereza. Majasiri ndiyo watakaikomboa nchi. Nyerere angekuwa mwoga na wenzake, katika kudai uhuru ingekuwaje? Anasema haki haiteremki kama mana kutoka mbinguni, haki inadaiwa na kupiganiwa.
 
aliyeandika kasema hakimu kasema .... sasa hakimu anasemea gerezani?
 
Tehe tehe tehe, sijawahi kuwa kilaza bro. Unajuwa taratibu za removal order, au unajisemea tu. Soma vizuri hakuna mahala nimesema Lema alitoka gerezani akaja mahakamani.

katika taarifa imeandikwa hakimu kamchomolea Lema, sasa hakimu anafanyia kazi gerezani
 
Wakuu Katibu Mkuu wa CHADEMA, Dkt. Slaa ametangaza TAKRIR SQUARE hapa. Hakuna kuondoka mpaka Lema aletwe. Watu watakaa hapa bila kuondoka. Kauliza wangapi wako tayari kushinda na kulala hapa mpaka mbunge Lema atoke. Ikiwa ni njia ya kupeleka ujumbe mkubwa juu ya mapambano ya kupigani haki. Anasema kuwa njia ya kufikisha ujumbe ni nyingi sana, SI LAZIMA KUBEBA BUNDUKI, RISASI, RUNGU, VISU, MAWE.
 
katika taarifa imeandikwa hakimu kamchomolea Lema, sasa hakimu anafanyia kazi gerezani

Naona unasoma unakimbia au unakimbizwa. Najua hata darasani kuna slow learners na active learners. Chagua kundi lako kati ya hayo mawili. Ukisoma kwa utulivu utaelewa brother.
 
Ni zamu ya Mwenyekiti Mbowe anasema kuwa CHADEMA wanaanza hatua nyingine ya mapambano. Hakuna mtu kumsukuma, wala kumbugudhi mtu. Hakuna mtu kuondoka hapa, watoto wadogo wapelekwe nyumbani, maana ngoma ya kukseha hapa Uwanja wa NMC, usiku ni ngoma ya wakubwa. Mwenye simu ampigie jirani yake aje hapa, awaambie walioko nyumbani walete chai hapa. Watu watume msgs kwa marafiki zao wote kuwa waje wajiunge na makamanda waliopo hapa kuendeleza mapambano.

Anasema pia kuwa wananchi wengine wote nchini katika maeneo mbalimbali, Mwanza, Mbeya, Moshi na maeneo mengine yote ya miji mikuu wajiandae kuanza kukutana na kukesha. Anasema hatuwezi kuendelea kujenga taifa la watu waoga. Tuko tayari kwa mapambano, pipoooooooooooz power, anasema kamanda Mbowe. Sasa anaagiza wimbo wa Peoples' Power upigwe na watu wasikilize kwa makini mashairi yaliyomo. Wimbo huo ulitungwa kuwakumbuka watu watatu waliouwawa katika maandamano ya Januari 5, Arusha. Here we go brothers.
 
Sasa unasema hatotoka mpaka jumatatu, hiyo ni jumatatu gani mkuu? Unamaanisha baada ya wiki moja!!
 
Kimtizamo wangu naona CDM wanapotoka sasa, inshu ya mtu kutoka rumande kabla ya mention ya kesi yake c ina taratibu? Sasa kukaa hapo viwanjani mfululizo kutakuwa na tija gani? kutahusiana vp na procedures za kisheria zinazotakiwa kufuatwa ili mshtakiwa atoke gerezani?
 
Mbowe anasema mgogoro wa Arusha unapuuzwa sana, CCM wanaupuuza, serikali inaupuuza, Waziri Mkuu ameagiza iundwe tume ya watu sita, kutoka CCM na CHADEMA, chini ya Tendwa, lakini agizo la Pinda limepuuza hakuna hatua yoyote. Sasa hakuna kulala mpaka kielweke kupigania ukombozi wa Arusha na Tanzania kwa ujumla. Wimbo ule sasa unapigwa, watu wameambiwa wasikilize kwa makini kabisa, biala hata kufuatiliza, ili waelewe. Kisha Kamanda Mbowe atarudi kumalizia.
 
Sasa unasema hatotoka mpaka jumatatu, hiyo ni jumatatu gani mkuu? Unamaanisha baada ya wiki moja!!

Ndiyo mkuu kuna mahali nimeandika atatoka Jumatatu ya Novemba 14, 2011. Naomba msome vizuri kwa makini maana ninasikiliza na kuandika, hivyo...
 
"Hatoki tena kwa leo mpaka Jumatatu"? Jumatatu si leo? CHADEMA mnatoa taarifa kama hamkwenda shule bana...aaaah!!
 
National Milling Ndio Mashujaa watakesha
 
wewe kweli kilaza, kama alitoka gerezani na kuja pale tayari aliletwa hapo mahakamani kwa removal order, sasa aliyogoma kusaini ni ipi tena?

Si unajua Bongo na shule zetu za kukariri tena!!
 
Ndiyo mkuu kuna mahali nimeandika atatoka Jumatatu ya Novemba 14, 2011. Naomba msome vizuri kwa makini maana ninasikiliza na kuandika, hivyo...

Nimekusoma mkubwa. Endelea kutuhabarisha.
 
"Hatoki tena kwa leo mpaka Jumatatu"? Jumatatu si leo? CHADEMA mnatoa taarifa kama hamkwenda shule bana...aaaah!!


guluguja wewe!!!!!! jumatatu ijayo
 
mboNa hali inakuwa tete? Nani alisema anatoka na nani amezuia asitoke?
 
Sasa kukaa hapo viwanjani mfululizo kutakuwa na tija gani? kutahusiana vp na procedures za kisheria zinazotakiwa kufuatwa ilim mshtakiwa atoke gerezani?[/QU natafakari wewe na tundu lisu nani mtaalam wa sheria?.!
 
Back
Top Bottom