Kwa kuwa LATRA ni mamlaka ya udhibiti wa usafirishaji wa ardhini, haina uhusiano wowote na kadi ya LATRA kwa ajili ya kufungua akaunti za Uber na Bolt. Kwa hiyo, siwezi kukupa habari kamili kuhusu gharama ya kupata kadi ya LATRA kwa kuwa kadi hiyo haina uhusiano na Uber wala Bolt.
Hata hivyo, ili kufungua akaunti ya Uber au Bolt unahitaji kadi ya malipo ya kielektroniki ambayo unaweza kupata kutoka benki yako au taasisi nyingine za kifedha. Kadi hizi zinapatikana kwa gharama tofauti kutoka kwenye benki na taasisi nyingine za kifedha nchini Tanzania. Gharama na taratibu za kupata kadi hizi hutofautiana kutoka taasisi moja hadi nyingine. Kwa hiyo, unaweza kuwasiliana nabenki yako au taasisi nyingine za kifedha kujua gharama zake na taratibu zinazohusiana na kupata kadi ya malipo ya kielektroniki kwa ajili ya kufungua akaunti ya Uber au Bolt.