mjingamimi
JF-Expert Member
- Aug 3, 2015
- 46,852
- 58,236
Unawapa tena presha😀😀
Tunaomba vipeperushi vianze kubandikwa mapema sana!!Vuguvugu lisicheleweHii nchi sijui kama itapoa. Kufatia serikali katili ya CCM kuua watanganyika zaidi ya 3000 na kuwazika kwenye kaburi la halaiki, na kuacha mamia ya vijana wakiwa na ulemavu wa kudumu. Mambo hayajaisha
Gen Z wamesema kisasi lazima kilipwe, Gen Z wametangaza maandamano makubwa nchi nzima haijapata kutokea. Ni tarehe 29/10/2026. Ni katika kuwakumbuka ndugu zao waliouawa mwaka mmoja uliopita.
Gen Z watatumia maandamano ayo kumfata Lissu gerezani, vijana Wana hasira, wamesema liwalo na liwe.
Tukutane 29/10/2026.
Aione
CiC
Mto wa mbu
Illinois-USA
MO29 alihamasisha bibi yako?Hili jibu lako ndio limeharibu uzi wako mwenyewe, kwamba uko USA halafu unahamasisha vijana walioko Bongo watoke?
Acha kiwakeTunaomba vipeperushi vianze kubandikwa mapema sana!!Vuguvugu lisichelewe
Na haliwezi pita hivi hiviSacrilege.
Ile ni birthday ya Magufuli.
Kama wanataka kufanya maandamano,I suggest December 8.
Waliokufa October 29, wamekufa.
Lile jambo haliwezi kufufuliwa.
Wewe hupo hai ila mlio wadanganya wapo kaburini..daah alafu mnafuraiUpepo tena? We unajua my income au ukilipwa 5m Tsh unadhani ni hela hapa US hiyo ni hela ya kununua Malaya
Samia mwenyewe anakubali MO29 ilimtikisa vibaya sana, na hato heal forever
Moja ya jizi na lila rushwa limetoa commentsMmetusababisha tupoteze timing nyingi sana za kutafuta hela kwa sababu ya ule upuuzi mliofanya this time hatutasubiri polisi waje tutaanza kunyooshana sisi kwa sisi kwanza, acheni usenge.
Achana na Gen Z, wamefanya mamayao anaishi kama digidigi. Anajificha ficha. Kuna nchi hawezi kabisa kukanyagaYaani ukisoma majibu anayopewa mtoa mada,unagundua vibaraka wa maharamia wanawaogopa sana Generation Z...
Mimi hili tu pekee ndilo nililoamua kulifuatilia kwenye mada hii.Yaani ukisoma majibu anayopewa mtoa mada,unagundua vibaraka wa maharamia wanawaogopa sana Generation Z...
Ohooooooo!!!Hii nchi sijui kama itapoa. Kufatia serikali katili ya CCM kuua watanganyika zaidi ya 3000 na kuwazika kwenye kaburi la halaiki, na kuacha mamia ya vijana wakiwa na ulemavu wa kudumu. Mambo hayajaisha
Gen Z wamesema kisasi lazima kilipwe, Gen Z wametangaza maandamano makubwa nchi nzima haijapata kutokea. Ni tarehe 29/10/2026. Ni katika kuwakumbuka ndugu zao waliouawa mwaka mmoja uliopita.
Gen Z watatumia maandamano ayo kumfata Lissu gerezani, vijana Wana hasira, wamesema liwalo na liwe.
Tukutane 29/10/2026.
Aione
CiC
Mto wa mbu
Illinois-USA
Hawa mbung'o ndio kama kina mange na wenzake, wenyewe wanakula maisha halafu wanachochea boda waajiharibie maisha yao, ila boda walishashtukia huu ujinga wa dayaspora,Uko marekani halafu unasema Gz wamesema!
Kwa maana nyie ndo mnawachochea vijana wafanye vurugu wapigwe nyie mkiwa huko?
Na hao vijana wanawasikiliza!
Kama kushawishi ni rahisi na wewe shawishiHawa mbung'o ndio kama kina mange na wenzake, wenyewe wanakula maisha halafu wanachochea boda waajiharibie maisha yao, ila boda walishashtukia huu ujinga wa dayaspora,
wapumbavu sana hawa, wao hawako nchini ila wanashinda mitandaoni eti wanatetea wananchi kuwashawawishi wandamane halafu waumizwe au hata kuuliwa