• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
L
Reaction score
1,295

Profile posts Latest activity Postings About

  • sioni
    Habari ndugu Luggy! Ni kweli huyu msichana nimetokea kumpenda kupitia maandishi yake. Ni kweli ningependa kuwa naye lakini viko vizuizi kadhaa kama vile uhalisia wake etc etc na hata kazi yangu imenibana ningeweza kumtafuta personally ndio ingeonesha nia ya dhati niliyonayo. Nawasiliana naye though...wewe umefikia hapo? Hata hivyo nikimkosa bado atakuwa amenisaidia kujua ni aina gani ya mwanamke nayepaswa kumuoa!

    Taratibu kama unataka ushindani andaa hela ya kwenda kutibiwa India...BTW Karibu kwenye THE CHASE
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top