That's too bad!Tatizo watu wana matarajio makubwa sana juu ya watu walio mitandaoni bila kujua kwamba tuliomo humu ndio tupo na mitaani. Wanatamani member wa jf tuwe wazuri kama malaika😌😌😌.
Ila ule uzi wa selfika ufutwe tu. Ukisoma ule uzi sio wanaume tu, hata wanawake kutwa nzima kutukana na kudhalilisha wanawake wenzao. Unakuta mwanamke kila siku ni ku body shame wanawake wenzao. Sasa kama sisi tu tunadhalilishana namna hiyo ndio iwe kwa wanaume?
Hamia Ibologelo huku Igunga mkuu...🤣Nimetokea Ikungulyabashashi Mkuu. Yaani kwangu hakuna kitu kibaya hasa uumbaji 😍😍😍
Ukiona imefika hatua hii ujue kuna sehemu wadada tuliteleza/tunateleza jinsi ya kuhusiana na baadhi ya wakaka wa humu.
Haswaa
Tusameheni sana, ninawaomba nisamehe kwa Kadhia mliyo ipata kupitia mabandiko yanguUkiona imefika hatua hii ujue kuna sehemu wadada tuliteleza/tunateleza jinsi ya kuhusiana na baadhi ya wakaka wa humu.
Muda bado upo wa kujirekebisha na heshima itafata mkondo wake.
We coca-cola🤣 hatujawahi ona picha Yako hata ukipost paja walau tu pime kama Ronaldo hajasusa timu ya taifa, japo najipa matumaini we ni pisi Kali na siku Moja taichapaSeat ya mbele, kusoma mtifuano huu mkali.
Niko na 🍿 zangu.
Kabisa.Gen-Z hawaifaham Jf allooo.... 😜
Sana. Mwanzo huo uzi haukuwa hivo kabisa.That's too bad!
Shida Yako kijana inaonesha unataka mafanikio haraka kwa kupaniki maisha hayaendi hivo tulia kaka, polepole mkuuTusameheni sana, ninawaomba nisamehe kwa Kadhia mliyo ipata kupitia mabandiko yangu
Mfano ephen_ au unasemaje hapo mkuu🤣🤣Wengine tumekuwa "wakora" kidogo "tukajichanganya" kidogo, kuna watoto wa maana sana humu. Au labda nina makengeza sioni vizuri🤣
Yeah, miaka ya mwanzo ya ule uzi tuliufaidi sana interactions za picha na stories, mambo yalikuwa poa. Wakaja watu wapumbavu kazi yao kusimanga, kuteta wenzao na sisi wengine tukaondoka!Sana. Mwanzo huo uzi haukuwa hivo kabisa.
Sasa hivi kama unapata trauma kuona mtu anadhalilishwa, anatukanwa kisa ni mfupi, kisa umbo baya, kisa mweusi, kisa mnene, kisa hana nguo nzuri, wala usijaribu kusogelea ule uzi utakuwa traumatized.
Wengine tumegundua watu wanawekaga picha baada ya ule mkeka wa picha za warembo ku trendi ila Sidhani kama kuna mtu mbovu kabisa, kuna watu wananyimwa k tu ndo wanalia lia na kudhalilisha wanawakeSana. Mwanzo huo uzi haukuwa hivo kabisa.
Sasa hivi kama unapata trauma kuona mtu anadhalilishwa, anatukanwa kisa ni mfupi, kisa umbo baya, kisa mweusi, kisa mnene, kisa hana nguo nzuri, wala usijaribu kusogelea ule uzi utakuwa traumatized.
Noma sanaTatizo watu wana matarajio makubwa sana juu ya watu walio mitandaoni bila kujua kwamba tuliomo humu ndio tupo na mitaani. Wanatamani member wa jf tuwe wazuri kama malaika😌😌😌.
Ila ule uzi wa selfika ufutwe tu. Ukisoma ule uzi sio wanaume tu, hata wanawake kutwa nzima kutukana na kudhalilisha wanawake wenzao. Unakuta mwanamke kila siku ni ku body shame wanawake wenzao. Sasa kama sisi tu tunadhalilishana namna hiyo ndio iwe kwa wanaume?