Dr. Slaa, Mbowe na Godbless Lema wakamatwa

Dr. Slaa, Mbowe na Godbless Lema wakamatwa

Ushuhuda mzuri ila hukuwa na haja ya kuandika kama unakimbizwa,andika vizuri kwa aya ndogo ndogo ili tusome kwa utulivu namna ulivyoaandika tunasoma kama tuko juu ya mlima kilinamjaro tukiharakisha kushuka.

Pili tambua wewe huna mamlaka yeyote ya kuwaambukiza hao unaowish(nadhani unajua mamlaka zinatoka wapi).Jihadhari usijitwalie utukufu then mwenye mamlaka akakuacha peke yako.

Tatu Kila kitu kina mahali pake pa kusemea,huu ushuhudi kautoe kanisani watu watiwe moyo na Mungu atainuliwa zaidi kwa kuwa hata Lugha uliyotumia itaeleweka.Hapa JF kuna mixes recipe ya watu,ukitukanwa usilalamike.

Nne kama uliona ni muhimu ushuhuda huu usomwe mtandaoni,basi peleka jukwaa la dini utaeleweka
Ni hayo tu mzee wa Kanisa

godlisten nikufundishe kitu kwanza hongera kwa taarifa vita vyetu si juu ya damu na nyama
--watapiganaaaaaaaaaaaa lakini awatashindaaaaaaaa
--Mungu awasimamie so wewe kama wewe hata uitaji kwenda huko simama na NENO LA MUNGU ATAWATOA
NIMEONA MIMI HILI LIVE....TENA HAPO CENTRAL WAKATI NIKIWA NATAFUTA LESENI NIKAZUNGUSHWA NA WENGI SANA
WENGINE WANATAKA HELA NDEFU KAMA WANANUNUA IKULU NIKAMWOMBA MUNGU NIKASIMA NA KUMUITISHA KUANZIA RTO NA WENGINE WOTE WAWE CHINI YANGU NITAKAPOFIKA NAKUHAKIKISHIA NIMEFIKA KWA INSPECTOR MMOJA ALIPOSHINDWANA NA MIMI KWENYE MAHESABU AKANIAMBIA NENDA KWA RTO...
 
Kuna makamanda zaidi ya hamsini wameshafika, kituo kimezingilwa... naona polisi wanahaha tu, baadhi wanasema tupo pamoja... wapiganaji wamo ndani... soon tutapata taarifa.

Safi sana kama vipi na wewe achia key board tukawalete, sheria za kazi gani.
 
watakua wanahojiwa kuhusu matamko yao yanayohatarisha amani. mbona walisema hawatokwenda? inteljensia inaonesha wanataka nchi isitawalike. chdm wachague moja. ama kufanya siasa ya kidiplomasia au wachukue silaha waende msituni ili wakafykwe vizuri. tumechoka tumechoka tumechoka na fitna za kaskazini. mnatuharibia nchi! mambo ya kenya hatuyataki tanzania!

mnyika alisema serikali ni dhaifu. mdee jana ameamuru raia wa kawe wawapige wanaotaka kununua ardhi na kuendeleza jimbo la kawe. ameomba wamwage damu. SASA WATAONA KAMA SERIKLAI NI DHAIFU AU SIYO DHAIFU. RAIS ANATUKANWA KILA UCHAO! naiomba serikali iwabane hadi wakose pakumulia. naona hii siyo siasa. huu ni uasi na uhaini. vile chdm wametangaza vita basi na iwe vita. wanaotaka kwenda central tangulieni mkashambuliwe na vyombo imara vya serikali ya ccm.


KUHUSU ALIEANDIKA MAKALA NDEFU YA LESENI YA UDEREVA
Mungu ni wetu sote. slaa ana wema gani hadi Mungu awe upande wake. anafuja pesa za chama, anaiba wake za watu, anamhonga kimada wake ubunge viti maalumu ili kumnyamazisha asimfuate kimada wake mpya, ni muongo majukwaani nk..... KWELI HUYU NI MJA WA MUNGU!!!!!!!!!!!!!!!? Mbowe klabu yake ya bilicanas inauza pombe, ni kichaka cha machangudoa, wasagaji, ******* nk....... HIVI HUYU NI MJA WA MUNGU KWELI!!!!!!!!!? lema zombe alificua kuwa walishirikiana ktk ujambazi arusha.... hadi leo hajakanusha wala kumshitaki zombe.... HIVI HUYU NI MJA WA MUNGU KWELI. NAKUOMBA UACHE MAHUBIRI YA KISHETANI!!!!!!!!!!!!!!!! hawa ni mabaradhuli siyo wacha MUNGU

ha ha ha ha na bado UDHAIFU tutaendelea kuuanika paka KIELEWEKE... Serikali Dhaifu huu ndio UKWELI, JK ni DHAIFU,
Polisi DHAIFU
 
hakuna kosa hasa nikifuatllia mwendelezo wa matukio. ni kwenda kutoa maelezo tu basi. Unajua baadhi ya watu bado ni mwaka 1950s, ambao unajua kuitwa polisi, basi una kosa kumbe unaweza kuitwa kwa kuwa wanaamini una taarifa za mhimu kuwasaidia kufanya kazi zao za kila siku.

Viongozi wetu wameitwa baada ya kusema kuna njama wamebaini kuna watu wanataka kuwamaliza, sasa kuitwa na kutakiwa kutoa maelezo ndo wafuasi wao tuandamane? mbona hata akili hatuna? tumependa kupita kiasi sasa tumeondoa ubinadamu wetu(social being) na kuingiza unyama, ambapo pa kutumia akili, tunatumia maguvu tu.

kwani wameenda kufungwa kama mandela?
Mtu akikwambia kuna mtu anataka kumuuwa wewe unamwita polisi au unaandaa utaratibu wa ulinzi, au wanwaandalia ulinzi kuanzia polisi tupe ukweli????

 
Wame wakamata wa nini? Wakati walisema hawawezi kulazimisha kuwa hoji?
 
Humu wakati mwingine kuna ushabiki wa kipuuzi kama sio wa kitoto!! Hivi kukamatwa na Polisi kukoje?
Na kuitwa polisi ili kutoa maelezo kukoje?
Karibu Watz wote wanafahamu nini kinaendelea kuhusu viongozi wa CDM na tishio dhidi ya maisha yao, na jeshi lilitoa tamko la kuchukua maelezo ya viongozi hao ili kufanya uchunguzi.
Sasa wewe uende pale kituoni eti kuwatoa!!!!!
 
lazima watoe ushahidi wa tuhuma walizozitoa, wasituharibe amani yetu kwa uroho wa madaraka


Wanachotaka wapelekwe Mahakamani, acha kuropoka, huko ndio kila kitu kinawekwa peupeeeee!!!!
 
Wakuu,
Nimearifiwa kuwa Mh Mbowe, Slaa na Lema wako Central Muda huu. Hajanieleza kwanini wamekamatwa. Nikipata details nitaziweka hapa.

Updates

Ninaomba kuthibitisha kuwa habari hizo ni za kweli, nimewasiliana na katibu wa Chadema kanda maalum ya Dsm, Mr Henry J. Kilewo.

Thanks kamanda Aweda kwa updates na michango yako ya ITV ni mizuri sana endelea hivyo hivyo kutuelimisha umma! Peopleeeeeeeeezzzzzzzzzz!!
 
acha waenelee kuwa kamata maana wanazidi kuwapa mzuka makamanda...
 
Wamekamatwa na polisi au wameitwa kuhojiwa kuhusu madai ya Chadema kuwa kuna viongozi wao wanatishiwa maisha?
 
Hadi raha vile jinsi walivyomdabua babu wa watu mafichoni anatia hadi huruma jamani vijana wakiwa wanamuona jinsi alivyokuwa anachukuliwa wakiwa hawana cha kusema bali ku update jamii forum na kuendelea na mpango mkakati wa kutekeleza kauli mbiu ya maisha bora kwa kila mtanzania.
 
Kimsingi ccm wanawapa wapinzani agenda, ilipaswa wawapuuze na kuendelea na mambo yao lakini kwakuwa nilazima mabadiliko yatimie Tanzania ndio maana kwa ujinga wao wamekuwa wakiharakisha hata pale mambo yanapokwenda polepole.

Hawa viongozi wetu walipotoa tamko lao waliwatahadharisha wanausalama kuwa hawatatoa ushahidi wowote mpaka mahakamani na ki-ufundi ndiko tunakoelekea maana wakiwafungulia mashtaka utetezi wao mahakamani utakuwa wa kuiumbua serikali ya magamba kwa hila zao za kijinga.
 
  • Thanks
Reactions: FJM
Mi nadhani hawajakamatwa kwa nia mbaya. Bila shaka ni kuwataka waseme au watoe maelezo kuhusu ile ishu ya viongozi wa CDM kutishiwa kuuawa. Acha tusubiri.
 
Back
Top Bottom