Ha ha ha ha wewe fanya kazi tanzania hii watoto watakufa njaa kila mtu na lake hapaSafi sana kama vipi na wewe achia key board tukawalete, sheria za kazi gani.
tukalichome pori la mauaji la mabwepande kabla hawajapelekwa kule
Kamanda Mbowe, Dr Slaa na Lema wako central, tuungane kwenda pale ili tutumie nguvu ya umma asubuhi hii. Saa ya ukombozi ni sasa.
Ingelikuwa Arusha muda huu polisi pangekuwa hapatoshi
Asira zangu zinazidi kukaribia kichwa! Hii sirikali ya sisi si M hii!!! we iache tu!!!! siku yao ipo! watakapo tamani ardhi ipasuke!
Wakawahoji wakina Jack ZokaMasawe mnataka kwenda kuwatoa kwa nguvu? Ebu jaribuni ndio mtajua nidhamu ya jeshi letu la polisi, wanahojiwa kutokana na kauli zao.
ni upepo tu utapita msijali
ha ha ha ha haHii ya safari hii itaenda hata na mabati!