cocastic
JF-Expert Member
- Nov 30, 2019
- 119,890
- 196,248
Mapazia ufunge dirisha. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Ngoja nilale mimi
Mapazia ufunge dirisha. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Ngoja nilale mimi
🤣Mapazia ufunge dirisha. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Dah! hapo ndo penyewe yani hadi nimesisimka[emoji23][emoji23][emoji23]Kumbe ugonjwa wako huo. Raha sana upate mwanamke mwenye matiti ambayo u can tity f.ck[emoji12]
🤣🤣🤣🤣🤣Dah! hapo ndo penyewe yani hadi nimesisimka[emoji23][emoji23][emoji23]
Boobs fulani hivi amazing
Mi stakagi shida ni kifo cha mende tu, nahakikisha amelimwaga mara 3 ndo na badilisha style na mimi ni mwage.Napenda kifo cha mende kwa kuwa inakojoza sana wanawake, na haichagui umbo , awe mnene , mwembamba , mrefu , mfupi.
Nawashauri mabaharia wenzangu tumieni hii , mselete mbwembwe za mastyle ya pornography.
Namba 29 mdau utadhani anakata gogo
Kwann nivunje shingo wakati hata Mende nakojoaKwenye hii dunia unapaswa kuendelea kujifunza...hasa sectir ya kugegeduana.
Ndio maana kila leo porno zinauza maana mambo ni mapya kila siku. Hence why nashangaa mtu anakasirika mke wake kwenda kugeggewa nje wakati huko ndio anajifunza style mupya mupya.
Ya kufia kwenye fiat hiyo naijua sii ndio anaipenda to yeye
Unavunjaje shingo tena? Alafu huo ni uchoyo tuu, yaani mwanamke una tako skonsi alafu umnyime mwanaume doggy style jamani loh!Kwann nivunje shingo wakati hata Mende nakojoa
Unakanu mbosho ya makotaWee msen.ge ukome kuniquote. Hii ni comment yangu ya mwisho kwako huwa sijibizani na mashoga.
Kuna sehem nmeona. Mwanamke kamuandalia birthday party mme wake nyumbani.... Ilivoisha kwenda chumbani mwanaume akaomba wanywe wine..... Mwanamke amekuja kushtuka sa nane asubui hana malindaUkweli wa mambo hasa kwa wale jamaa au wapenzi wa kutumia doggy aka style. Style hii ndo imekua chachu kubwa sana kwa vijana wengi kuamia 0713...
Ushauri vijana tutafute style zingine matatizo mengine tunayafata wenyewe tu wakati kuna mastyle kibao tu.
Sent from my iPhone using JamiiForums
Nyie kina mchele mchele.Nyie kina nan? Na wamefanya nn?
Kumbe ndio maana uonekani tena ile mida ya wanga🤣🤣🤣🤣😭Nilie nae anaelewa