Doggy style imeharibu vijana wengi

Doggy style imeharibu vijana wengi

Dog style alafu ukute mwanamke ni mweupe au maji ya kunde ni shida maana Yale matundu yamekaribiana!! Kama sio kwa uwezo wa roho mtakatifu basi mambo yanaweza kuharibika
 
Napenda kifo cha mende kwa kuwa inakojoza sana wanawake, na haichagui umbo , awe mnene , mwembamba , mrefu , mfupi.

Nawashauri mabaharia wenzangu tumieni hii , mselete mbwembwe za mastyle ya pornography.
 
Ni kweli ndg mjumbe.... style ya kifo cha mende inagusa sehemu kuu mbili za kina mama, ambazo zinawafanya wafike mapema kilele cha kibo . Style hii unaweza kuiboresha kwa namna nyingi ukapata matokeo chanya. Tusiache kuburudika kwaa hii style maana inabeba maana kubwa ya tendo la kujamiana
 
Napenda kifo cha mende kwa kuwa inakojoza sana wanawake, na haichagui umbo , awe mnene , mwembamba , mrefu , mfupi.

Nawashauri mabaharia wenzangu tumieni hii , mselete mbwembwe za mastyle ya pornography.
Mi stakagi shida ni kifo cha mende tu, nahakikisha amelimwaga mara 3 ndo na badilisha style na mimi ni mwage.
 
Punguza Ushauri Mkuu,,, watu tayari wana Style zao...

Yajue ya Kuzingatia
 
Kwenye hii dunia unapaswa kuendelea kujifunza...hasa sectir ya kugegeduana.
Ndio maana kila leo porno zinauza maana mambo ni mapya kila siku. Hence why nashangaa mtu anakasirika mke wake kwenda kugeggewa nje wakati huko ndio anajifunza style mupya mupya.

Ya kufia kwenye fiat hiyo naijua sii ndio anaipenda to yeye
Kwann nivunje shingo wakati hata Mende nakojoa
 
Ukweli wa mambo hasa kwa wale jamaa au wapenzi wa kutumia doggy aka style. Style hii ndo imekua chachu kubwa sana kwa vijana wengi kuamia 0713...

Ushauri vijana tutafute style zingine matatizo mengine tunayafata wenyewe tu wakati kuna mastyle kibao tu.


Sent from my iPhone using JamiiForums
Kuna sehem nmeona. Mwanamke kamuandalia birthday party mme wake nyumbani.... Ilivoisha kwenda chumbani mwanaume akaomba wanywe wine..... Mwanamke amekuja kushtuka sa nane asubui hana malinda
 
Back
Top Bottom