Doggy style imeharibu vijana wengi

Doggy style imeharibu vijana wengi

Kuna sehem nmeona. Mwanamke kamuandalia birthday party mme wake nyumbani.... Ilivoisha kwenda chumbani mwanaume akaomba wanywe wine..... Mwanamke amekuja kushtuka sa nane asubui hana malinda
Duh!! Hii imekuwa hadi kwa wake....balaaa. mie nilijuaga ni kwa vile vi sly queens vinavhofajamia savannah na desparado tuu
 
hii style ukute na mwanamke mwenye makalio malainii yanayonesaa aisee unaweza ongaa nyumbaaa... Ila haifai kwa mwenye kalio ngumu hata kama ni kubwaaa 😀 😀
 
Balaaa yangu nini tena jamani. Sasa kama mrembo wenyewe anafakamia masavannah umfanye nini? Unampelekea tuu de libolo kunako mtaro
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] nakujua ukubali kutiwa hasara kirahisi rahisi....
 
Kwani babu zetu walikuwa hawapigi doggy,kutaka 0713 ni kukosa upendo na heshima kwa wanawake mfano unaetetea unaonaje binti yako nae akifanyiwa hivyo,hata basha akisikia mwanae shoga anatandika msiba
mtihani ni pale unaamua kumheshimu mwanamke wako kumbe mwenyewe hiyo heshima hataki anaenda kutafuta dharau huko kwa wenye nazo.

labda yeye awe hataki doggy ila sio wewe kusema hutaki sababu ya kumheshimu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna sehem nmeona. Mwanamke kamuandalia birthday party mme wake nyumbani.... Ilivoisha kwenda chumbani mwanaume akaomba wanywe wine..... Mwanamke amekuja kushtuka sa nane asubui hana malinda
Umeona wapi au ni wewe umetatuliwa?
 
Back
Top Bottom