Jaji Mfawidhi
JF-Expert Member
- Feb 20, 2016
- 17,307
- 26,818
picha pleaseKuna iyo inaitwa popo kanyea anga
picha pleaseKuna iyo inaitwa popo kanyea anga
Mimi uwa sibinuliwi ovyo yaan kuna style hata kwa fimbo huniweki mana ntaanza kuumia tuu hata ile ya eti miguu yangu iwe juu ya mabega ya mwanaume hahaa yaan utasubiri sanaa izo porn izo ndo mana adi mnakojoleana midomoni..yaan puuuh!!! bora niikalie ila sio uniinamishe..kwanza sitafika...Ukweli wa mambo hasa kwa wale jamaa au wapenzi wa kutumia doggy aka style. Style hii ndo imekua chachu kubwa sana kwa vijana wengi kuamia 0713...
Ushauri vijana tutafute style zingine matatizo mengine tunayafata wenyewe tu wakati kuna mastyle kibao tu.
Sent from my iPhone using JamiiForums
Hizi unazoita HESHIMA ndo zinavunja ndoa/Mahusiano mengi maana siku MHESHIMIWA akikutana na KICHAA anacheza ROUGH game, miparazo ya VIDOLE na ndimi kwenye chemba sijui km atakukumbuka wewe unayetaka HESHIMA. In fact kwenye Love Making Game hakuna kitu inaitwa HESHIMA isipokuwa UPENDO ambao utakudrive to do things in EXTRA and UNORDINARY LEVEL!!!!Mmh labda maana muda wote unatazamana na nukta nundu!
Infact ni tabia ya mtu DAIMA MWANAUME KAMA HAKUHESHIMU ATAKUOMBA TIGO,LAKINI KAMA ANAKUHESHIMU HAWEZI DHUBUTU HATA KUINGIZA KIDOLE!
Muhimu upendo wa kweli na kuheshimiana tuu sio kila kitu tujaribu!!! Mtu unaoa ili ukimbie dhambi ya uzinzi halafu ndani yar ndoa mnafirana!
SIO AKILI HIZO!
Mimi uwa sibinuliwi ovyo yaan kuna style hata kwa fimbo huniweki mana ntaanza kuumia tuu hata ile ya eti miguu yangu iwe juu ya mabega ya mwanaume hahaa yaan utasubiri sanaa izo porn izo ndo mana adi mnakojoleana midomoni..yaan puuuh!!! bora niikalie ila sio uniinamishe..kwanza sitafika...
Hivi kumbe jaji mfawidhi ni mwanamke?
Pole.Upo vzr mama nimedinda hkuu
Uzembe na uvivu tu huo......Mimi uwa sibinuliwi ovyo yaan kuna style hata kwa fimbo huniweki mana ntaanza kuumia tuu hata ile ya eti miguu yangu iwe juu ya mabega ya mwanaume hahaa yaan utasubiri sanaa izo porn izo ndo mana adi mnakojoleana midomoni..yaan puuuh!!! bora niikalie ila sio uniinamishe..kwanza sitafika...
nzote nzur huzipendi unamuonea shemej sasa wewe huwa unapenda ipi?Mimi uwa sibinuliwi ovyo yaan kuna style hata kwa fimbo huniweki mana ntaanza kuumia tuu hata ile ya eti miguu yangu iwe juu ya mabega ya mwanaume hahaa yaan utasubiri sanaa izo porn izo ndo mana adi mnakojoleana midomoni..yaan puuuh!!! bora niikalie ila sio uniinamishe..kwanza sitafika...
Chi chii chibongeMimi uwa sibinuliwi ovyo yaan kuna style hata kwa fimbo huniweki mana ntaanza kuumia tuu hata ile ya eti miguu yangu iwe juu ya mabega ya mwanaume hahaa yaan utasubiri sanaa izo porn izo ndo mana adi mnakojoleana midomoni..yaan puuuh!!! bora niikalie ila sio uniinamishe..kwanza sitafika...
Pole.
Sawa.Uzembe na uvivu tu huo......
mm nakalia na missionary na kubebwa na uwe nyuma yangu na ya kwenye kochi ile..hahaa nyingi sana zipo ila DOG hapana asee.nzote nzur huzipendi unamuonea shemej sasa wewe huwa unapenda ipi?
Walaaa mm ni modo tena mwepes.Chi chii chibonge
Ndo mcall sasa unayemnaniiaga.Pole haisaidii[emoji24]
skiza shosti mwenzangu, doggy unaskizia shafti tumboni, yaani raha ila kama umekula maknde unatapika, ukute mwanaume wa kichaga walivyo na mboroooo ndefu, mbuta, unatapikaMimi uwa sibinuliwi ovyo yaan kuna style hata kwa fimbo huniweki mana ntaanza kuumia tuu hata ile ya eti miguu yangu iwe juu ya mabega ya mwanaume hahaa yaan utasubiri sanaa izo porn izo ndo mana adi mnakojoleana midomoni..yaan puuuh!!! bora niikalie ila sio uniinamishe..kwanza sitafika...
hahaaaskiza shosti mwenzangu, doggy unaskizia shafti tumboni, yaani raha ila kama umekula maknde unatapika, ukute mwanaume wa kichaga walivyo na mboroooo ndefu, mbuta, unatapika
Ndo mcall sasa unayemnaniiaga.
skiza shosti mwenzangu, doggy unaskizia shafti tumboni, yaani raha ila kama umekula maknde unatapika, ukute mwanaume wa kichaga walivyo na mboroooo ndefu, mbuta, unatapika
Mimi uwa sibinuliwi ovyo yaan kuna style hata kwa fimbo huniweki mana ntaanza kuumia tuu hata ile ya eti miguu yangu iwe juu ya mabega ya mwanaume hahaa yaan utasubiri sanaa izo porn izo ndo mana adi mnakojoleana midomoni..yaan puuuh!!! bora niikalie ila sio uniinamishe..kwanza sitafika...