Cash Generating Unit
JF-Expert Member
- Jan 12, 2019
- 13,284
- 39,511
- Thread starter
- #301
hapana sijui
Yes wikend iheshimiweMnaosema hii style inashawishi kufanya kinyume ndo walewale
Kwa nini ushawishike?
Duh,,,sawa boss wangu
Hi staili inafaa big ass women au wale curvy. Wengine haifai kwa kweliUkweli wa mambo hasa kwa wale jamaa au wapenzi wa kutumia doggy aka style. Style hii ndo imekua chachu kubwa sana kwa vijana wengi kuamia 0713...
Ushauri vijana tutafute style zingine matatizo mengine tunayafata wenyewe tu wakati kuna mastyle kibao tu.
Sent from my iPhone using JamiiForums
Hi staili inafaa big ass women au wale curvy. Wengine haifai kwa kweli
Kuna style mpya nitaizindua mda sio mrefu...
Ahaaa labdq mchaga wa mwanzaWachaga tunaambiwa wana vibamiaa labda ulikutana na mchaga feki, ungenambia mmasai sawa
Sio mahala pake mkuuWeka pichaa
Ahaaa labdq mchaga wa mwanza
Kweli mkuu chuma mchicha imekaa ki vibe la kutungua jicho.kingine Ni hizi pornography zinasababisha pia
Kuna style nyingie inaitwa kifo cha nzi
Naunga mkono hoja ile style iheshimiwe ....tena iwe mnanjunjana taratibu huku mnanyonyana ndimi na lips woooiiiii kapumzi Fulani hivi kanatolewa na vimaneno vitamtam ....oooh mama nakufaaa
Sent using Jamii Forums mobile app
AkuuuuuUpo Dar?
Pole mkuu kwa yaliyokukuta dogo amejaaliwanashauri mashehe wakemee hii style, yani mdude unauskia tumboni, kuna siku kidogo nitapike ukizingatia aliyekuwa ananipelekea moto ni toto mdogo ila style inauma jamani, dushe linaingia unaliskizia tumboni..
nliomba poo mwenyewe
Akuuuuu
Kuna style nyingie inaitwa kifo cha nzi