Doggy style imeharibu vijana wengi

Doggy style imeharibu vijana wengi

Sababu kubwa ni dem kuwa na matakato mtibwiriko yaani ndembendembe ndo inachochea kuliwa tigo. Sasa unapomueka doggy style unayaona vizuri matako yanavyocheza ila kama ni flat screen umueke punda style havutii kuliwa tigo

Hahahaha ddah so flat screen flesh tu


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Michezo hatare huletwa na watu wenyewe ila demu kukataa 071 dah wachache sana wanauwezo huo, ila wengi wanashindwa kukataa walipitishe suna.

Na goma ikisha chezwa ndo tayari itachezwa daima

ghost rider

Duuh


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Naunga mkono hoja ile style iheshimiwe ....tena iwe mnanjunjana taratibu huku mnanyonyana ndimi na lips woooiiiii kapumzi Fulani hivi kanatolewa na vimaneno vitamtam ....oooh mama nakufaaa

Sent using Jamii Forums mobile app

Dadeki [emoji23][emoji23][emoji23][emoji119][emoji119][emoji119]


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Mmh labda maana muda wote unatazamana na nukta nundu!

Infact ni tabia ya mtu DAIMA MWANAUME KAMA HAKUHESHIMU ATAKUOMBA TIGO,LAKINI KAMA ANAKUHESHIMU HAWEZI DHUBUTU HATA KUINGIZA KIDOLE!

Muhimu upendo wa kweli na kuheshimiana tuu sio kila kitu tujaribu!!! Mtu unaoa ili ukimbie dhambi ya uzinzi halafu ndani yar ndoa mnafirana!

SIO AKILI HIZO!
 
Style ninayoipenda Sana na inayoshawishi kula tigo, inaitwa prone bone (i-google) demu analala kwa tumbo, makalio yake yanabaki juu, hlf mwanaume unagonga papuchi kwa nyuma, doggy style siipendi coz inanichosha magoti.. vposterior
Mama unaipenda?
 
Back
Top Bottom