Poa. Sina roho mbayaAngalia na wewe watoto wako kama wanafanana na wewe
Hata wewe kwa post yako umeipa kick bila kujijua
Ndiyo ni baba yangu japo kwa sasa ni marehemu
Uzushi kivipi mkuu? Kwamba Nikki hajaachana na mkewe? Kama kaachana sababu yake ni nini ili tuondoe utata wa DNA?Ila kuna watu kichwani sijui kuna kamasi,,,hii habari ni uzushi ila mandezi wanaibeba
umeongea vyema kabisa,ila shida ipo kwa mwanadada hakua tayari na nikki labda hakumpendaKwani Nikki anapeleka moto? Maana miaka yote hii alikuwa analea mtoto mmoja wa mwenzie!! Basi kama ana moto wangekuwa na watoto 3, wawili wa kwake na mmoja wa huyo jamaa
WoooiBasi hatuna haja ya kumzodoa Nikki maana huyo binti Zuri akiwa mkubwa ataishi akimtambua Nikki kama baba
😃😁Ni mara 100000x pesa yangu niwekeze UTT huko siyo kumsomesha mtu mzima ambaye tumekutana tu ukubwani kila mtu akiwa na vuzi zake.
Ndio ethics za kazi yako ilivyo? Mnafundishwa mpk kutupa majibu yasiyo sahihi?Ujue Sisi ustawi wa jamii hatupendi watoto wakose malezi ya wazazi hivyo ujue kabisa ukijileta kupima DNA mtoto atakuwa wako tu!
Ukiwa unatumia husia kwenye maamuzi yako lazima kikurambe tu.Kwenye mahusiano kama halijakupata huwezi elewa tena utaona wanaume wenye changamoto katika mahusiano yao ni wajinga wasio na msimamo wala maamuzi ya kiume!!
One day litakufika kwa namna moja au nyingine likulize vibaya sana ndo utaiva ukae kiaskari sasa😁
Kama halijakufika jua hujaiva, siku yako ya kulia vibaya ipo njiani swala la muda tu mbona😂😂
Nakuhurumia maana utalia kwa uchungu sana!
yah wageni wa mambo hao hii issue ya miaka 2 au 1 nyuma nashangaa this month ndo inatrendMbona hii issue ni ya miaka hiyooo
Lakini mlivyokomalia ni kana kwamba yametokea juzi.Aisee,walimwengu
😂😂😂yah wageni wa mambo hao hii issue ya miaka 2 au 1 nyuma nashangaa this month ndo inatrend
Sasa unataka utuongezee Idadi ya watoto wa mtaani?Ndio ethics za kazi yako ilivyo? Mnafundishwa mpk kutupa majibu yasiyo sahihi?
Kwa hiyo watoto lazima Wafanane na wewe? Wakifanana na mama yao wewe una ukoo naye?Angalia na wewe watoto wako kama wanafanana na wewe
Hata wewe kwa post yako umeipa kick bila kujijua