Dah! Vijana wenye vigari mjini wanatamba sana

Dah! Vijana wenye vigari mjini wanatamba sana

Moja: Unaweza kulala kwenye Gari, lakini hauwezi kutembea na Nyumba..

Mbili: Mkuu yajue ya kuzingatia ili uachane na yasiyo kuhusu.
Tatu: Chuki hauzaliwi nayo, unajikuta nayo tu ukubwani.

Final: Mungu hajawai kuwa Mjomba wa mtu wala binamu, Mungu ni wetu sote...
Pambana tafuta hela nawewe upate gari, simple tu.. Ni ngumu sana kwa aliyefanikiwa kuwa na chuki za kitoto hivi heheheh

Stara Thomas aliimba Mtakunywa sumu mfe huku mnaona, aliyepewa muheshimu riziki yake ni pana, kupata kwake ni vigumuuu, mtahangaika sana

Thank me later
 
Punguza makasiriko we ngumbalu, huyo aliyekupigia dem wako ningemjua ningempa zawadi, alaf wenye nyumba wote wana magari ila nyie mliojenga mabanda huko mashambani mnaonaga mmepatia maisha kumbe mnateseka, kama unadhani kukopesheka ni rahisi ebu nawe kakope uone kama hilo banda lako lakujifichia mvua kama utakopesheka, haya sasa na wewe tembea na ufunguo wa hilo pagala ushobokewe na madem
 
-Ni ujinga kununua gari wakati hujajenga
-Gari kwa nature yake ni liability i.e unajaza mafuta,service, fine za barabarani unless uwe na vyanzo vingine vya mapato
-unakopea mshahara, ukitoa makato kinachobaki hicho hicho ule,ulipe kodi,ujaze petrol,unywee bia,uhonge
Lini walikuja kuomba msaada kwako, unajifanya mwalimu wa maisha kwa kuishi kwenye banda kama kuku
 
Bado mnamshambulia Sigarakali, si ashaomba msamaha kakosea, kwanza naskia ashanunua baby walker yake nae roho kwatu.
 
Petrol heads hawana msamaha. Mchizi na uzi wake anajutia sana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom