Evelyn Salt
Platinum Member
- Jan 5, 2012
- 77,942
- 168,779
πππππ Bro ukiwa heat unaachiaga kokesheni live live huwa nacheka sanaπππππ Leo tunacrushiana bro, ikiletwa nyuzi ya heat tunatambaa nayo bro!
πππππ Bro ukiwa heat unaachiaga kokesheni live live huwa nacheka sanaπππππ Leo tunacrushiana bro, ikiletwa nyuzi ya heat tunatambaa nayo bro!
Na wewe nimejiapiza juu chini lazima nikukule kwa promotionπππππ Bro ukiwa heat unaachiaga kokesheni live live huwa nacheka sana
Bro π
Unataka kula mbususu ikiwa kwenye bei ya sale au sio.....Na wewe nimejiapiza juu chini lazima nikukule kwa promotion
Mkuu.... Kwenye Uzi wa aina hii SI sehemu yangu.
π€£π€£π€£ Tucheke tuongeze siku za kuishi broπππππ Bro ukiwa heat unaachiaga kokesheni live live huwa nacheka sana
Oooh yessssss ππππSo nikuongeze kwenye list ya ma crush wanguπ€π€
Crush wangu wa milele hapa jukwaani ni Luckyline. Kwa mguu ule mimi nilifwaariki.Ni nani unaye crush naye hapa jukwaani? π
Hapa jukwaani pamekuwa sehemu ya enjoyment kwa baadhi ya watu, darasa kwa wengine, na sehemu ya kujifunza, kubadilishana mawazo na kufahamiana.
Sasa tuambie ni nani unaye crush naye hapa jukwaani?
Sisemi lazima iwe crush ya kimapenzi No
Inaweza kuwa ni kwa sababu unapenda namna anavyoandika, madini anayotoa, ucheshi wake, namna anavyojenga hoja, au hata comments zake zinavyokuvutia.
Mimi nina crushes wangu wengi tu hapa jukwaani π
Na wewe je, taja wako ni nani, na ni kitu gani hasa kinakufanya umpende au um-appreciate?
Watu ninao wa crush jukwaani
For Boys
π
Marcostilone huyu nime mbatiza jina The Thinker π§
Mshana Jr my Dad β€οΈ
Tlaatlaah hapa kwa wale wapenda siasa mnisamehe kidogo yeye anajua zaidiπ
ERoni Babu hakosi kwenye kikao cha wazeeπ
Kwa girls π
binti kiziwi π§
Binti wa zamani ππ
win-one kakorofi hakaπ€ͺ
ShesRise_1 π€
π₯π₯Oooh yessssss ππππ
I appreciate sana kaka unajua kipindi anjiunga uzi wangu wa kwanza we ndo wa kwanza ku like, ku comment na kuni follow hivyo huwa nakukubali bila kumsahau damu yangu HarmfulKwenye ujengaji wa hoja
Kiranga
Infropreneur
Scars
dosho12
binti kiziwi
Robert Heriel Mtibeli
Mshana Jr
Pascal Mayalla
LUMUMBA , kidogo tag yangu imeshindwa kumpandisha
Omg π€π€πNikutag vipi sasa! wewe ndio my crush. π
Anatusaidia sana kupandisha ashiki.
Noma kweli kweli.Mgawe kwa secretarybird Dada utakuwa umefanya jambo la maana kwa maendeleo ya Taifa hili
Babu yako nakunywa tu mbege hapa maili sita.Siri muhimu muhimu mrangi ndo kiboko ya wote
Ovaa
Huku secretarybird akidanga masaki na Kubwa la Maadui
Muandiko wa kike, muandiko wenye madoido na kujishebedua.Mkereketwa wa nn mkuu...?