mbalizi1
JF-Expert Member
- Dec 16, 2015
- 22,720
- 45,521
🫣🫣Ndio hivo crush wanguWeeee acha basi😅😅
🫣🫣Ndio hivo crush wanguWeeee acha basi😅😅
BroNgoja niache nisije kuharibu
Dah! mkuu kilichonifanya nikucrush ni jana et jf kuna nini thread ni nyingi au kuna mashindano... umeshindwa hadi kucoment dah umetishavijana lazima tuwaozeshe hata kwa lazima uwe na pesa usiwe na pesa kikubwa wote mnamiliki cmu kubwa na hamchunguzani ni kucheka tu na kulala kazi kwisha.
Kuna mtu ange ku crush ila huu uzi hatii mguu😅😅Nitulize kiherehere Au Sio 😎
Bro leo hakuna heat bro 😂😂😂
😆😆😆😆😆 Leo tunacrushiana bro, ikiletwa nyuzi ya heat tunatambaa nayo bro!Bro leo hakuna heat bro 😂😂😂
Kwanini asitie mguu?Kuna mtu ange ku crush ila huu uzi hatii mguu😅😅
Mi napendraaaa🤣🤣🤣Nasoma kwanza makasiriko ya watu 😂.
Ndipo ninapogundua kuwa watu wako vere siriasi na maisha 😂😂.
Hawanaga muda na utani hata kidogo.
Sijui Huwa wanatumia nini kupunguza makasiriko Yao.
Sijui mahi🤣🤣🤣Kwanini asitie mguu?
Yaani acha tu Mtani. Sijui walipata starehe gani wale majamaa.Mtaani kwanza pole,nasikia vijana walikuja kujisaidia jangwani
Kingine mtaje basi
Mtaje bana hadi wewe muoga😅Nikimtaja atavimba kichwa
0923878888 chek na mimi broNaomba namba yako.
Namba za huduma kwa wateja sio 😂0923878888 chek na mimi bro
So nikuongeze kwenye list ya ma crush wangu🤗🤗🫣🫣Ndio hivo crush wangu
Nipo serious nataka nikupige mimba.0923878888 chek na mimi bro
Unataka nini kwani broSasa unacheka tena au ndo defination? Nachoka mwenzio ujue!
ShesRise_1
Yenyewe hiyo tuliaNamba za huduma kwa wateja sio 😂