Crush wako Jukwaani: Si Lazima wa Kimapenzi! 👀

Crush wako Jukwaani: Si Lazima wa Kimapenzi! 👀

vijana lazima tuwaozeshe hata kwa lazima uwe na pesa usiwe na pesa kikubwa wote mnamiliki cmu kubwa na hamchunguzani ni kucheka tu na kulala kazi kwisha.
Dah! mkuu kilichonifanya nikucrush ni jana et jf kuna nini thread ni nyingi au kuna mashindano... umeshindwa hadi kucoment dah umetisha
 
Itakuwa naongopea nisipo mtaja binti kiziwi Hakika nimekuwa nikmezea mate kwa muda sasa.

Hawa hasa napenda ego yake, ana ego nzuri sana inayojua kuwa imekosea yaani inakubali kukosolewa, sio hawa viumbe wengine wakaza mafuvu.

Kuna siku nitatoka pangoni na kuweka nia yangu
 
Back
Top Bottom