Joanah
JF-Expert Member
- Aug 14, 2016
- 26,559
- 97,988
inabidi uwe umekula chakula cha kueleweka na ukashiba maana shughuli ni pevuWakuu !,nawakumbusha tu kwamba vya mchana kama hujala vizuri achana navyo!🙌.
aione : Binti wa zamani

Hakuna mwingine 😃😃😃asizunguke sana tumemsaidia kazi😃Serious? 😃
Kama wewe umeconfirm basi ni kweli
Sawa my darling ♥️Nakupenda kabinti kangu kazuri 😍
Ila nimejiongezea emoji zangu nyingine hapo juu!
EnheeeHakuna mwingine 😃😃😃asizunguke sana tumemsaidia kazi😃
Aje abishe sasa😃Selikavu (ambaye ni bestie yake adriz de mbusii ) amesema ni kweliii
Baada ya Hilo TUKIO nimeacha kabisa, nimebaki na chitchatKuwa makini kila unayem-crush na kumtaja, usije kuumiza watu moyo!
Wazee wa nyeto kina dronedrake secretarybird Mbaga Jr wasipo kutaja nitajua uchawi upo😅inabidi uwe umekula chakula cha kueleweka na ukashiba maana shughuli ni pevu![]()
![]()
Kwa wanao kupenda na mimi Nipo aunt 🥰Mpwa wangu, mapenzi tele kwako 🫶
So babu naweza kua nimemuukiza moyo mtu kumbe kwako uwiiiiii😭Kuwa makini kila unayem-crush na kumtaja, usije kuumiza watu moyo!
Mtoto halali na pesa bwasheeWataoneana wivu ila madam wajua
sameja wangu wa mda wote haujawahi kuchuja nakupenda bureee😍
Nitalud ngoja niende kumtafuta😃Enheee
Taja crush wako sasa 😀
Bwashe kuna madam mmoja ni kisu balaa nikimtaja nitamkeraMtoto halali na pesa bwashee
Kina nani sasa 😅😅Wataoneana wivu ila madam wajua
Ndio mjukuu, unaweza kumtaja mtu kumbe kuna mwenzako yupo pembeni anaona wivu hatari.🤣So babu naweza kua nimemuukiza moyo mtu kumbe kwako uwiiiiii😭
sikuachi mpaka usutwe😅Niacheeee