Mbaga Jr
JF-Expert Member
- May 28, 2018
- 53,305
- 129,544
Kazi ipo 😂Niliongea nini?
Matusi kibao kwa Jackson, ety leo ndo ety uliongea nn
Tujitakie kheri mechi ya leo.
Kazi ipo 😂Niliongea nini?
Na beki zetu za kipuuzi hizi ? , ptuuu .Aisee Chelsea inatia kinyaa sikuhiziLeo PSG anakufa.
😂😂😂😂😂😂Hawa jamaa wakianza bc ushindi mapema tuu 😂
Mbona husemi unabwabwaja maneno hii inaonyesha ulitaka kunitungia manenoKazi ipo 😂
Matusi kibao kwa Jackson, ety leo ndo ety uliongea nn
Tujitakie kheri mechi ya leo.
Yule ni mwehu, wamekua wakimuangusha lakin stil amekua akiwapanga.Rosenior sio mwehu kiasi hiki jamani, hawa kama wameenda ni kwenda kushangilia tu
TakbirNdio tunaenda kuanza mashindano rasmi leo wana Chelsea
Huyu kipa ni mzenge bora Sanchez aisee, tokea 1st half alishaonyesha atachoma.Hivi ni kwenye mkataba wa mauziano na wamarekani ni lazima kipa asubirie press ndio apige pass kwa central midfielder