Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Hongera ziende kwa di mateo... team aliitoa kwenye hali mbaya saana!! Lakini kafanikiwa kichukuwa FA na champions lig


Kweli kabisa...kuna commentator alikuwa anasema kwamba AVB atakuwa anajiuliza kwamba huyu dogo alifanya miujiza gani ambayo ilinishinda??
 
halafu mbona hawajarusha vya kumeremete?

Wamerusha viwili tu, wajerumani bana.
 
Mungu ni mkubwa maombi yetu nadhani ameyasikia tumenyanyasika kwa mda mrefu.

ukitaka kujua chelsea inapendwa subili kesho uone watu watakavyo pendeza kwenye pamba za bluee...hahahaaaa...sijui Paw kanuna au kafurahi...weraweraaaaa...
 
Last edited by a moderator:
Reactions: Paw
ni furaha iliyoje? Huku wakiwa ugenini chelsea wameweza kupata kumbe la ulaya. hongera sana chelsea. Mmwaaaa...!!!

dubu furaha niliyonayo haielezeki! Nilikuwa sina mpango wa kumalima sasa nimepata appetite kwa furaha.
 
Ahsante sana dada yangu,

Nimepata taabu kama ile niliyopata siku Bibi alipokuwa labour kutuletea first born.....Ni kazi ngumu kusubiri ushindi wa namna hii!!!



Babu DC!!

hahahahahah nakuona vile ulikuwa unasimama na kuketi hahahaha hongera kwa kupata ulichokuwa unasubiria mie leo nilikuwa sina upande
 
kuna watu waliizarau chalsea sasa hivi hawaonekani!macho yanawatoka na roho zinawauma!

We acha tu mkuu yalisemwa mengi oh eti wale wazee mara oh eti chelsea haijawahi kuchukua kombe sasa yako wapi?
 
Inabidi kuwekwe sheria ukikosea kwa kusudi unapigwa bani kama siku 3 hivi

sijui mwenzio mgeni..potelea mbali najua ukweli unauma uzuri sijatukana mtu tofauti na kuwachoma moyo. i'm sorry...!!!
 
halafu mbona hawajarusha vya kumeremete?

Wamerusha viwili tu, wajerumani bana.

Hata wakijifanya kubana...tayari wameshapigwa matobo na hakuna jinsi.....

Walidhani kumtupa nje Barca na kocha wao ilikuwa mchezo!!
 
hahahahahah nakuona vile ulikuwa unasimama na kuketi hahahaha hongera kwa kupata ulichokuwa unasubiria mie leo nilikuwa sina upande


Ahsante dada....nilikuwa kama kuku anayetaka kutaga....


Unakunywa kinywaji gani wewe? Au bado unadozi ya Kloro!!

Babu DC!!
 

Hatimae dobi wa ukweli kajulikana! Pole sana mkuu
 
weraweraaa chelsea for Life since those days of coach Glen hoddle when Di Matteo was just a mield fielder, gianluca vialli, Denise 'the menace' Wise, celestine babayaro aisee chelsea tunatisha

weraweraaaa...tumefunika mbaya. hadi mwakani tunabanana tena na hao wakina man u na man city kama kawa. hii ni heshima ya vijiweni bana. kesho mi ndo ntakua muongeaji. umemuona drogba na kile kichwa..ameruka hivi akasukumwa lakini mara goooo....hahahaaaaaa.....!!!
 
dubu furaha niliyonayo haielezeki! Nilikuwa sina mpango wa kumalima sasa nimepata appetite kwa furaha.

hahahahaaaaa....!!!weraweraaaaa....malima mtu aiseee...!!!hii ni starter nzuri sana. hapa ina kuwa kunywa maji tu.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…