Book reading: Unasoma au Umesoma kitabu gani ungependa wengine wakisome?


Chiwaso

Chiwaso

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
5,155
Likes
2,825
Points
280
Chiwaso

Chiwaso

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
5,155 2,825 280
VIP mkuu hicho Kitabu kinapatikana wap nami nahitaji
Jaribu kucheki na wauza vitabu wa dar, mimi nilikinunua kariakoo kwa muuza vitabu aliye karibu na Club ya Simba. Jaribu kwa wauza vitabu mbalimbali mkuu. Mi kuna mtu nimemuazima, naona anagoma kunirudishia.
 
Chiwaso

Chiwaso

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
5,155
Likes
2,825
Points
280
Chiwaso

Chiwaso

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
5,155 2,825 280
Mkuu tafadhali naomba namm hizo contacts ili nipate hiyo collection ya "jitambue" ya Munga Tehenan MUNGU amrehemu sana,.magazeti yake ya jitambue na mshauri wako ninayo mpka leo(baadhi)kwa kumbukizi zake zisizochosha na kuisha hamu alikuwa na vitu adimu saana..
Jaribu kucheki na wauza vitabu wa dar, mimi nilikinunua kariakoo kwa muuza vitabu aliye karibu na Club ya Simba. Jaribu kwa wauza vitabu mbalimbali mkuu. Mi kuna mtu nimemuazima, naona anagoma kunirudishia.
Vinginevyo, ningekuazima pia.
 
issa mweusi

issa mweusi

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2015
Messages
1,497
Likes
1,102
Points
280
issa mweusi

issa mweusi

JF-Expert Member
Joined May 31, 2015
1,497 1,102 280
Nauza vitabu Ila soft copy Kwa atakaye hitaji anicheki
 
C

chinembe

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2015
Messages
4,721
Likes
4,591
Points
280
C

chinembe

JF-Expert Member
Joined May 16, 2015
4,721 4,591 280
Napendekeza viongozi tajwa hapo juu wawe na tabia ya kuorodhesha vitabu walivyosoma kwa mwaka au miezi sita ili kuongeza maarifa kuhusu mambo mbalimbali ya dunia kiuchumi,kisiasa na kijamii

Hii itavutia watanzania nao kujenga culture ya kujisomea kuongeza maarifa
 
C

chinembe

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2015
Messages
4,721
Likes
4,591
Points
280
C

chinembe

JF-Expert Member
Joined May 16, 2015
4,721 4,591 280
Elimu haina mwisho!
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,914
Likes
2,483
Points
280
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,914 2,483 280
Si kusoma tu, na kuandika pia. Ila utamaduni huo unatakiwa uanzie kwa viongozi wa vyama kabla hawajafika kwenye ngazi ulizotaja maana kama mtu hakuwa na utamaduni huo toka mwazo hawezi akawa nao katika level za juu.
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,914
Likes
2,483
Points
280
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,914 2,483 280
Kama sisi wana jf tu hatuwezi kujadiliana kwa hoja za maana humu sembuse siku tikiwa marais ndio tusome na kuandika vitabu!?
 
Gut

Gut

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2016
Messages
2,812
Likes
3,268
Points
280
Gut

Gut

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2016
2,812 3,268 280
Mimi sio "ngwini" hay ni maneno yalisikika kutoka kwa the so called "mwanasayansi". Hivi kuna hata mmoja ameabdika short stories za inspiration for the present and future generation.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,397
Likes
51,013
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,397 51,013 280
Wengine huwa wanasoma tu Fonti Fedi
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,914
Likes
2,483
Points
280
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,914 2,483 280
Mimi sio ngwini hay ni maneno yalisikika kutoka kwa the so called "mwanasayansi". Hivi Kuna hata mmoja ameabdika short stories za inspiration.
Wewe mwenyewe ushawahi kuandika au huna cha kuandika!?
 
Gut

Gut

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2016
Messages
2,812
Likes
3,268
Points
280
Gut

Gut

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2016
2,812 3,268 280
Wewe mwenyewe ushawahi kuandika au huna cha kuandika!?
Achana na mimi katafute likes kwenye Uzi wako.
Frankly I have two papers in accredited journal concerning on Science and Engineering.How about you dude?Unabahati natumia anonymous name ningekupa link google scholar.
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,914
Likes
2,483
Points
280
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,914 2,483 280
Achana na mimi katafute likes kwenye Uzi wako.
Frankly I have two papers in accredited journal concerning on Science and Engineering.How about you dude?Unabahati natumia anonymous name ningekupa link google scholar.
Yaani wewe ni scholar! Dah sasa mbona kule umeongea vitu ambavyo hata darasa la saba hawezi kuachangia! Mungu atusaidie kwa kweli.
 
Gut

Gut

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2016
Messages
2,812
Likes
3,268
Points
280
Gut

Gut

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2016
2,812 3,268 280
Yaani wewe ni scholar! Dah sasa mbona kule umeongea vitu ambavyo hata darasa la saba hawezi kuachangia! Mungu atusaidie kwa kweli.
Kumbe nabishana na zuzu.Hujui hata "Google Scholar". Mwanzo Na mwisho don't quote me in your nonsense.
 
NANDERA

NANDERA

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2014
Messages
1,943
Likes
1,321
Points
280
NANDERA

NANDERA

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2014
1,943 1,321 280
Wale wenzangu na mie tunaokaa na kazi siku nenda siku rudi haiishi, tunaosubiri kazi zipungue ndo tufanye vitu fulani, tunaotaka Mungu aongeze siku iwe na saa 33 - wale wa ".... nitafanya kesho, nitafanya baadae, hii ngumu sana nitafanya nikimaliza hiki au kile, hii inachusha labda nibadilishe mazingira ndo nifanye, hii natupilia mbali kama ni kazi na nifukuzwe...." tusome "Eat That frog: 21 Great ways to stop procrastinating and get more done in less time" by Brian Tracy.
 

Forum statistics

Threads 1,272,992
Members 490,220
Posts 30,466,849