Book reading: Unasoma au Umesoma kitabu gani ungependa wengine wakisome?

GreatMkubwa

GreatMkubwa

Member
Jun 25, 2012
99
225
Mimi nimesoma hiki hapa
KURASA ZA UCHUMI - By Albert Nyaluke Sanga
 
agadinho

agadinho

JF-Expert Member
Dec 28, 2012
582
500
mhhh

Sent from my TECNO-C8 using JamiiForums mobile app
 
PILOT 7

PILOT 7

JF-Expert Member
Jul 8, 2016
1,214
2,000
These Thread Change my attitude

Sent from my VFD 301 using JamiiForums mobile app
 
Wervemarcel

Wervemarcel

JF-Expert Member
Apr 10, 2015
2,143
2,000
Dan Brown
1. The Lost Symbol
2.The Da Vinc Code
3. Angels And Demons
4. The Inferno

WARNING!
Ukimsoma Dan Brown Jiandae Kuwa
Mpagani.

John Grisham
1. The Rogue Lawyer
2. The Firm
3. The Associates
4. The Sycamore Tree.

HINT
Ukimsoma John Grisham Utakuwa
Bonge La Lawyer Duniani.
Ova.
 
A

Atwoki

JF-Expert Member
Aug 22, 2015
474
250
Holy bible.nimesoma new testament maranying na kurudia rudia na old testament kwa baadhi ya vitabu
Holy bible.nimesoma new testament maranying na kurudia rudia na old testament kwa baadhi ya vitabu
Holy bible.nimesoma new testament maranying na kurudia rudia na old testament kwa baadhi ya vitabu
Naomba unijibu hay maswali ,mkuu vpi kuhusu siku halli ya sabato n j mosi au j pili , VP kuhusu ulaji w nyama y nguruwe n halli au VP ? nieleweshe hpo
 
YOUNGBLOOD

YOUNGBLOOD

JF-Expert Member
Aug 1, 2014
14,801
2,000
Vipo vitabu vingi sana vya kuongeza maarifa ila kwakuwa najua wengi wetu hatuipendi sana kusoma vitabu leo napenda niwashauri kuna hiki kitabu kinaitwa THE POWER OF SELF DISCIPLINE kimeandikwa na BRIAN TRACY mkipata muda mkisome kwani kitawakufundisha vitu vingi from self discipline,time management,work , relationship na vitu vingine vingi tu.


Sent from my Huawei mate 9
 
byeyombo

byeyombo

JF-Expert Member
Sep 3, 2015
1,188
2,000
Nimekisoma mkuu...very good book indeed!!
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Apr 29, 2013
19,017
2,000
Undecover
Make the corpse walk
The richest man in the babylon
The paw in the bottle
The alchemist
Da vinc code
Your lonely when you are dead.
Etc....

love thé love or hâte thé love.....
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Apr 29, 2013
19,017
2,000
Vipo vitabu vingi sana vya kuongeza maarifa ila kwakuwa najua wengi wetu hatuipendi sana kusoma vitabu leo napenda niwashauri kuna hiki kitabu kinaitwa THE POWER OF SELF DISCIPLINE kimeandikwa na BRIAN TRACY mkipata muda mkisome kwani kitawakufundisha vitu vingi from self discipline,time management,work , relationship na vitu vingine vingi tu.


Sent from my Huawei mate 9
Una soft copy?

love thé love or hâte thé love.....
 
M

Malinda Jr

New Member
May 30, 2017
4
45
Kwa wanajamvi wapenzi wa kusoma vitabu.
Kwa mahitaji ya vitabu (hardcopy) wasiliana nasi kwa 0743 502 618.
Dar es salaam tunakuletea popote ulipo na mikoani tunatuma.
(Dr. Joseph's book store)

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Top Bottom