Book reading: Unasoma au Umesoma kitabu gani ungependa wengine wakisome?


nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
10,313
Points
2,000
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
10,313 2,000
Vipo vitabu vingi sana vya kuongeza maarifa ila kwakuwa najua wengi wetu hatuipendi sana kusoma vitabu leo napenda niwashauri kuna hiki kitabu kinaitwa THE POWER OF SELF DISCIPLINE kimeandikwa na BRIAN TRACY mkipata muda mkisome kwani kitawakufundisha vitu vingi from self discipline,time management,work , relationship na vitu vingine vingi tu.


Sent from my Huawei mate 9
Nime ki google nimepata soft copy yake. Thanks
 
casanova69

casanova69

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2015
Messages
1,690
Points
2,000
casanova69

casanova69

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2015
1,690 2,000
the power of habit
e-myth,
titan, the life of John D. Rockefeller,
charisma myth
the creature from Jekyll island
 
Alisina

Alisina

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
3,492
Points
2,000
Alisina

Alisina

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
3,492 2,000
Shukran mtoa mada!
Binafsi napenda usomaji wa vitabu sana.
Hapa chini ni baadhi ya vichache nilivyopata kuvisoma:
1.Green book by Muammar gadafi.
2.Think and grow rich.
3.How to win friends and influences people by dare Carnegie.
4.The manipulated man by Esther vilar.
5.Who will cry when you die by robin sharma.

6.Harakati za ukandamizaji fikra huru vyuo vikuu nchini by Alphonce lusako.
Nadhani hiki kitabu kilipata msukosuko wakati wa uzinduzi wake na hatimaye kupigwa marufuku,lusako kaelezea mambo mengi changamoto zinazowakabili wanafunzi wanaotetea na kupinga unyonyaji wa baadhi ya masuala ndani ya vyuo.

Wanazuoni wengi bado waoga hasa kutetea haki zao wapo kama kondoo wapelekwao machinjioni,lakini wanapojitokeza watu kama Lusaka wanapandikiza mbegu ya kujiamini na kutetea haki zako kwa wanazuoni waoga hili ni jambo jema.

Huwa najiuliza kwanini uwe muoga kudai haki yako..? msomi unakuwa muoga kutetea haki yako..?

Wanazuoni tuamuke Elimu itukomboe na itusaidie kupambana katika unyonyaji wa kila namna.Tuwaandalie mazingira mazuri vizazi
Vinavyokuja.

7.No Excuses! By Brian Tracy.
Kitabu kizuri sana,kinaelezea Mambo mazuri kubwa hasa kutokuwa mtu wa visingizio na sababu lukuki baada ya kushindwa kutekeleza jambo,kubali makosa yako na usiwe mtu wa kulalamika punguza ulalamishi tafuta njia sahihi kushughulikia changamoto...kubali wajibu wako, maisha yako yako mikononi mwako.

8.The 5 love language by Gary Chapman.
Haya Sasa kwa wale wapenda Mambo ya malavidavi hiki kitabu Safi sana,walio katika ndoa hiki pia kunawafaa vyema huku pia kikielezea malezi pia ya watoto.
Moja ya vitu alivyoelezea Mr.Chapman vya muhimu ni love language a)words of affirmation.b)receiving gift c)acts of service d)physical touch e)Quality time.
Kwa mfano Mimi hapa ukiniuliza love language yako ni ipi nitakutajia "word's of affirmation" japo wanaume wengi hudai "physical touch-tendo la ndoa,n.k"
Nashauri vijana na wanandoa wapate kukisoma kitabu hiki.

9.Act like a lady think like a man by Steve Harvey..kitabu pia kizuri hebu kajipatie nakala yako kama u-mpenzi wa vitabu.Moja ya vitu alivyopata kuvieleza ni kuhusu wanaume,anadai wanaume waliowengi wanapomutongoza kitu kikubwa na cha kwanza katika bongo zao ni kumvua nguo ya ndani mwanamke/kulala naye kisha Mambo mengine hufuata.

10.101 ways to make money in Africa by John Paul & wiuoha hernet bokrezion PhD.
Kitabu poa sana Africa ni bara ambalo tuna rasilimali nyingi sana na fursa nyingi sana za kutengeza pesa,vijana tuamuke tushughulishe ubongo tuthubutu,pamoja na changamoto za uongozi wa nchi za africa kuwa mbovu,rushwa,ukabila n.k lakini bado tunaweza kufanya Mambo makubwa tu na kusaidia jamii inayotuzunguka.

Kubwa zaiidi katika kitabu hiki unapata idea's mbali mbali za biashara,kilimo na njisi kuzikabili baadhi ya changamoto,vyema kuangalia kutazama mazingira gani upo na jambo gani ufanye ili kujipatia pesa na kutoa huduma kwa jamii inayokuzunguka laweza kuwa jipya au lakuboreshwa.
Wakati Ndio huu Africa, Africa tunaweza!!!


Tujitahidi jamii yetu
Watanzania tuwe na utamaduni wa kusoma vitabu japo kunachangamoto nyingi mfano;Ukata,upatikanaji wa vitabu na aina gani ya vitabu na malezi lakini bado tunaweza tukiwa na nia Elimu ni gharama Ujinga ni mzigo.

Shukran Jamii forum na wote wenye utamaduni wa kusoma vitabu...by Alisina.
 
Alisina

Alisina

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
3,492
Points
2,000
Alisina

Alisina

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
3,492 2,000
Baadhi ya vitabu hivyo hapo!kazi kwako!wakati ndio huu.
 

Attachments:

buyoya419

buyoya419

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2017
Messages
285
Points
250
buyoya419

buyoya419

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2017
285 250
BIBLIA INAFUNDISHA NINI HASA? NI KIZURI SANA NAKITAFUTA TENA
 
Musa Ndambo

Musa Ndambo

Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
79
Points
225
Age
22
Musa Ndambo

Musa Ndambo

Member
Joined Jul 7, 2016
79 225
Mwenye kitabu cha "A HUSTLE'S BIBLE" naomba akitume tafadhali
 
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
10,768
Points
2,000
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
10,768 2,000
Dan Brown
1. The Lost Symbol
2.The Da Vinc Code
3. Angels And Demons
4. The Inferno

WARNING!
Ukimsoma Dan Brown Jiandae Kuwa
Mpagani.

John Grisham
1. The Rogue Lawyer
2. The Firm
3. The Associates
4. The Sycamore Tree.

HINT
Ukimsoma John Grisham Utakuwa
Bonge La Lawyer Duniani.
Ova.
John Grisham my man.

Hiyo namba 4 ni Sycamore Row sio Sycamore Tree.

√A Time to Kill
√The Firm
√The Pelican Brief
√The Client
√The Chamber
√The Rainmaker
√The Runaway Jury
√The Partner
√The Street Lawyer
√The Testament
√The Brethren
√A Painted House
√Skipping Christmas
√The Summons
√The King of Torts
√Bleachers
√The Last Juror
√The Broker
√The Innocent Man
√Playing for Pizza
√The Appeal
√The Associate
√Ford County
√Theodore Boone: Kid Lawyer
√The Confession


The list goes on. My favourite Author of all time.
 
Wervemarcel

Wervemarcel

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2015
Messages
1,887
Points
2,000
Wervemarcel

Wervemarcel

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2015
1,887 2,000
John Grisham my man.

Hiyo namba 4 ni Sycamore Row sio Sycamore Tree.

√A Time to Kill
√The Firm
√The Pelican Brief
√The Client
√The Chamber
√The Rainmaker
√The Runaway Jury
√The Partner
√The Street Lawyer
√The Testament
√The Brethren
√A Painted House
√Skipping Christmas
√The Summons
√The King of Torts
√Bleachers
√The Last Juror
√The Broker
√The Innocent Man
√Playing for Pizza
√The Appeal
√The Associate
√Ford County
√Theodore Boone: Kid Lawyer
√The Confession


The list goes on. My favourite Author of all time.
Aisee!
Nobody can fool you around with laws.
Unazo Hard copies?
 

Forum statistics

Threads 1,284,683
Members 494,217
Posts 30,836,002
Top