Boko haram jana wameua 17 juzi 118

Boko haram jana wameua 17 juzi 118

Anza na usafi wa moyo kwanza then matunda utayaona,
Mimi nimefanya kazi na viongozi wengi wa kiislam nikakuta ni wabinfsi kweli kweli na ndo maana hata taasisi zao ziko hoi sana kimaendeleo but haohao ni swala tano, wansababisha migogoro mingi sana ktk jamii ya kiislam sana!!

Hakuna anaeufuata Uislam asiye msafi wa moyo, ukiona mtu hana usafi wa moyo ujuwe huyo haufati Uislam. Tafadhali usichanganye Uislam na Muislam.

Jisomee:

Qur'an 2:8 - 11

8. Na katika watu, wako wasemao: Tumemwamini Mwenyezi Mungu na Siku ya Mwisho, wala wao si wenye kuamini.

9. Wanatafuta kumdanganya Mwenyezi Mungu na wale walio amini, lakini hawadanganyi ila nafsi zao; nao hawatambui.

10. Nyoyoni mwao mna maradhi, na Mwenyezi Mungu amewazidishia maradhi. Basi watakuwa na adhabu chungu kwa sababu ya kusema kwao uwongo.

11. Na wanapo ambiwa: Msifanye uharibifu ulimwenguni. Husema: Bali sisi ni watengenezaji

12. Hakika wao ndio waharibifu, lakini hawatambui.

 
Natamani mngechukuwa muda mka google kuona Waislam wanavyouliwa na kuteswa na polisi na majeshi ya Nigeria.

labda useme waislamu wanaua waislamu, waislamu ndio majority katika majeshi yote ya nigeria!
 
wakuu
hawa jamaa wameshindikana kabisa kwanini wanaua watu wasio na hatia yeyote?
na je wanavyoua hivi hata waislam nao si wanakufa au wanawabagua pembeni?
_Na je wale mabiniti bado wametekwa?

Yote ni kutokana na majimbo ya kaskazini ktk nchi za niger, nigeria, mali kuwa na umasikini wa kutupwa huku jamii ikikosa au kubaguliwa ktk kupata huduma muhimu haswa elimu kisa ni maeneo ya jangwa hakuna kilimo na wanaishi waislam kwa wingi.Vijana hawana la kufanya zaidi ya kuingia msituni.
 
Hakuna anaeufuata Uislam asiye msafi wa moyo, ukiona mtu hana usafi wa moyo ujuwe huyo haufati Uislam. Tafadhali usichanganye Uislam na Muislam.

Jisomee:

Qur'an 2:8 - 11

8. Na katika watu, wako wasemao: Tumemwamini Mwenyezi Mungu na Siku ya Mwisho, wala wao si wenye kuamini.

9. Wanatafuta kumdanganya Mwenyezi Mungu na wale walio amini, lakini hawadanganyi ila nafsi zao; nao hawatambui.

10. Nyoyoni mwao mna maradhi, na Mwenyezi Mungu amewazidishia maradhi. Basi watakuwa na adhabu chungu kwa sababu ya kusema kwao uwongo.

11. Na wanapo ambiwa: Msifanye uharibifu ulimwenguni. Husema: Bali sisi ni watengenezaji

12. Hakika wao ndio waharibifu, lakini hawatambui.


Hizo nukuu zinafanyika sana dada
Yangu Lakini huo usafi nyoyoni mwao hakuna.
Hata wewe mwenyewe hujajana Kama boko haram ni mabarozi wako coz hebu kataa kuwa wale mabint walotekwa kusolimishw kwao ni batili!! Na aya wazosoma ni batili coz wamepewa na boko haram ambao sina uhakika Kama unawakubali wao kufanya kazi ya kuwasilimisha wakristu.

Mtu akiwa msafi moyoni automatically atakuwa msafi mwilini with respect to physiological matters Sawa dada yangu
 
Natamani mngechukuwa muda mka google kuona Waislam wanavyouliwa na kuteswa na polisi na majeshi ya Nigeria.

Iwapo hoja yako ni waislam kunyanyaswa,kuteswa,na polisi/majeshi basi kwa nini wananchi wa kawaida wauawe badala ya wao kama boko haram kuwatafuta hao polisi na wanajeshi walipize kisasi? Faiza hauko fair kuwatetea wauaji kwa gharama za innocent binadam. Uislam naoujua mimi si wakuua watu kwa ajili ya mwenyezi Mungu. Hao Boko haram ni wauaji na mashetani.
 
Hizo nukuu zinafanyika sana dada
Yangu Lakini huo usafi nyoyoni mwao hakuna.
Hata wewe mwenyewe hujajana Kama boko haram ni mabarozi wako coz hebu kataa kuwa wale mabint walotekwa kusolimishw kwao ni batili!! Na aya wazosoma ni batili coz wamepewa na boko haram ambao sina uhakika Kama unawakubali wao kufanya kazi ya kuwasilimisha wakristu.

Mtu akiwa msafi moyoni automatically atakuwa msafi mwilini with respect to physiological matters Sawa dada yangu

Hao mabinti wewe uliwaona au umeaminishwa ujinga tu?

Tuchukulie kuwa wametekwa kweli. Sasa nieleze, wale wanotuma madege wakauwa, watoto, mabinti, wanawake, wazee, vijana, vilema, wanyama na kila kilicho hai bila kuwapa fursa yoyote na yule anaeteka na kukwambia ukiwaachia watu wangu uliowashika na mimi nawaachia hawa, yupi bora hapo?
 
Hao mabinti wewe uliwaona au umeaminishwa ujinga tu?

Tuchukulie kuwa wametekwa kweli. Sasa nieleze, wale wanotuma madege wakauwa, watoto, mabinti, wanawake, wazee, vijana, vilema, wanyama na kila kilicho hai bila kuwapa fursa yoyote na yule anaeteka na kukwambia ukiwaachia watu wangu uliowashika na mimi nawaachia hawa, yupi bora hapo?

Kwanza hao mabinti nimewaona coz video zao zipo.
Pili wale majeshi ni wauaji na sitarajii watu wasafi 'moyoni' kama uwaitavyo washindane na hao wauaji basi wote ni kitu kimoja!!
Hao boko ni wenzako kiitikadi na kiimani pia
 
Nimeelezea kuhusu maana ya jeshi hapo juu kidogo, usikurupuke.

vyovyote vile, kama unasema waislamu wanauawa kwa sababu ni waislamu na sio kwa sababu ni magaidi, lazima nikukumbushe kuwa majority ya wanajeshi nigeria ni waislamu.
 
Yote ni kutokana na majimbo ya kaskazini ktk nchi za niger, nigeria, mali kuwa na umasikini wa kutupwa huku jamii ikikosa au kubaguliwa ktk kupata huduma muhimu haswa elimu kisa ni maeneo ya jangwa hakuna kilimo na wanaishi waislam kwa wingi.Vijana hawana la kufanya zaidi ya kuingia msituni.

Ni kosa la nani? dunia nzima waislamu hawataki elimu, huko saudi kwenyewe illiteracy rate inatisha, nigeria boko-haram maana yake ni kupinga elimu dunia....nadhani tatizo kubwa hapa ni DINI YA KIISLAMU sio umaskini. Hakuna sehemu nyingine yoyote ambayo maskini analipua watu 100 kituo cha basi, wala anateka watoto wa kike 200!
 
vyovyote vile, kama unasema waislamu wanauawa kwa sababu ni waislamu na sio kwa sababu ni magaidi, lazima nikukumbushe kuwa majority ya wanajeshi nigeria ni waislamu.


jeshi ni nidham.Irudiwe tena na tena jeshi ni nidham. Naomba unitajie kabila lako maana naona kiswahi ni kigumu kwako.
 
Nabii Muddy aliua wangapi??

Mbona hujaweka takwimu zake??

Boko Haram wanachofanya ni ushetani, no justifications

Unatafuta huruma ya wananchi??? Ktk misingi ya kiislam inabd mjikague ni wapi pamewaponza kiaci kila k2 kikifanywa mwanyooshewa vdole nyie! Au kwann waislam kila cku?? Mnahici watu wana fitina na nyie kiaci hiko na kwa lipi? Go and judge ure self! Unahc n kwann inasemekana mafundsho ya kiislam yanachochea Fujo? Tafuta majibu!
 
jeshi ni nidham .Irudiwe tena na tena jeshi ni nidham. Naomba unitajie kabila lako maana naona kiswahi ni kigumu kwako.

kweli "kiswahi" ni kigumu, ila kiswahili rahisi sana, tufanye hivi: jeshi lililojaa waislamu kwa zaidi ya 70% la naijeria halina nidhamu!
 
Ni kosa la nani? dunia nzima waislamu hawataki elimu, huko saudi kwenyewe illiteracy rate inatisha, nigeria boko-haram maana yake ni kupinga elimu dunia....nadhani tatizo kubwa hapa ni DINI YA KIISLAMU sio umaskini. Hakuna sehemu nyingine yoyote ambayo maskini analipua watu 100 kituo cha basi, wala anateka watoto wa kike 200!


waislam hataki elimu?
Amri ya kwanza kushuka ktk Quran ni kusoma.sasa sijui ni waislam wepi unaowasema.

Boko haram hawapingi elimu.maana kupinga elimu ni kufru.

Kulipua na kuua watu.kunaweza kukawa na vyanzo vingi.lakini kwa zama hizi maranyingi ni fitina za kutengeneza.
 
Kwanza hao mabinti nimewaona coz video zao zipo.
Pili wale majeshi ni wauaji na sitarajii watu wasafi 'moyoni' kama uwaitavyo washindane na hao wauaji basi wote ni kitu kimoja!!
Hao boko ni wenzako kiitikadi na kiimani pia
umewaona kwenye video?alama ipi inaonyesha ndo mateka?
 
waislam hataki elimu?
Amri ya kwanza kushuka ktk Quran ni kusoma.sasa sijui ni waislam wepi unaowasema.

Boko haram hawapingi elimu.maana kupinga elimu ni kufru.

Kulipua na kuua watu.kunaweza kukawa na vyanzo vingi.lakini kwa zama hizi maranyingi ni fitina za kutengeneza.

haya wewe muislamu msomi hebu lete maana ya "boko haram"
 
kweli "kiswahi" ni kigumu, ila kiswahili rahisi sana, tufanye hivi: jeshi lililojaa waislamu kwa zaidi ya 70% la naijeria halina nidhamu!
jeshi halina nidhamu kwa ushaidi upi?
 
wakuu
hawa jamaa wameshindikana kabisa kwanini wanaua watu wasio na hatia yeyote?
na je wanavyoua hivi hata waislam nao si wanakufa au wanawabagua pembeni?
_Na je wale mabiniti bado wametekwa?


vyanzo vyako vya habari ndio vilivyokufanya uendelee kuwa ndani ya box hadi leo.
Sept/11. Walikufa watu wangapi leo hii mwenye akili zake ataekubali kwamba ni osama bin laden ndie alie husika.
 
Back
Top Bottom