Boko haram jana wameua 17 juzi 118

Boko haram jana wameua 17 juzi 118

Nafikir n vyema kabla hujaanza kuunga mkono harakat wanazofanya Boko haram km kweli Lina lengo la kusimika utawala wenye dola ya kiislam n vyema ukajiuliza maswali yafuatayo mosi wanachokifanya Ndyo msingi kweli wa Jihad aliotuagiza mtume s.a.w, pili hivi kweli juhad ni pamoja kuua watu hovyo wakiwemo waumin wa itikadi tajwa!?, tatu ni kweli uislamu umekataza mabinti wa kiislam kusoma? hapa rejea na kundi lingine la kigaidi TALIBANI KWA wanayoyafanya kuzuia watoto wa kike kwenda shule mfano mzuriiiiii ni bint Malala Yousfadhali waliompiga risasi!! Tafakari
 
LORD RESISTANCE ARMY(LRA) ya Joseph Konni ameua binadamu wangapi,amekata mikono na kubaka wanawake wangapi? Na huyu nae je hakua GAIDI la kiromani ambalo linataka kutawala UGANDA kwa Amri kuu za Mungu....Lakini hatukuwahi sikia mpaka leo akiwa designated as Roman Catholic Cristian terrorist zaidi mpaka leo hii Joseph Konni na kundi lake la LRA wanaitwa REBELS au WAASI wanaotaka kuipindua serikali ya Uganda japo madhira waliyofanya dhidi ya human kind ni zaidi ya BokoHaram.....Anti Balaka ni kundi gani na je wanayofanya uko central Africa hamyaoni tena na miirizi mia kidogo.....Katika ulimwengu huu ugaidi umefanywa na viongozi wa kikristu na bado wanaendelea kuufanaya kwa uwazi tena wakiwa white House kuliko haya makundi.....Linapokuja swala la ukiristo watu hawaoni lakini linapofanywa na uislamu kwa uzito uleule au kidogo tu basi dunia nzima kelele.....
 
Hao polisi na wanajeshi ni dini gani?

Unajuwa maana ya jeshi au unajisemea tu? pata darsa dogo:

Jeshi, liwe la kupigana liwe la polisi, maana yake ni nidham, na nidham ni kutii amri ya mkubwa wako, akisema piga wewe piga tu akisema uwa wewe uwa tu ukiuliza au ukikataa wewe ndio msaliti na unahukumiwa kijeshi na mkiwa kwenye "operation" unaweza kuuliwa wewe kwa kuto-kutii amri.

Kumbuka hilo.
 
nimegoogle maneno haya "waislamu walivyouliwa na kuteswa na polisi nigeria" inasema search not found..
Siku nyingine ukikosa unachokitafuta kwa Kiswahili, jaribu Kiingereza.

Jionee:

[video=youtube_share;T1hc1zKnLr0]http://youtu.be/T1hc1zKnLr0[/video]
 
Mumie, comment vas tu. Cava?, wewe na wenzio msitumie jazba,ila mjaribu kutathmini alichouliza mleta uzi kwamba JE BOMU AU GRENADE LINABAGUA WA KUUA? AU WAISLAMU HUWA WANAWEKWA PEMBENI HALAFU NDO LINALIPUKA?

Tumia herufi ndogo utaeleweka zaidi.
 
Nafikir n vyema kabla hujaanza kuunga mkono harakat wanazofanya Boko haram km kweli Lina lengo la kusimika utawala wenye dola ya kiislam n vyema ukajiuliza maswali yafuatayo mosi wanachokifanya Ndyo msingi kweli wa Jihad aliotuagiza mtume s.a.w, pili hivi kweli juhad ni pamoja kuua watu hovyo wakiwemo waumin wa itikadi tajwa!?, tatu ni kweli uislamu umekataza mabinti wa kiislam kusoma? hapa rejea na kundi lingine la kigaidi TALIBANI KWA wanayoyafanya kuzuia watoto wa kike kwenda shule mfano mzuriiiiii ni bint Malala Yousfadhali waliompiga risasi!! Tafakari

Wewe umejazwa ujinga nawe ukaukubali. Hizo zote ni propaganda na watu kama wewe ndio mnachoambiwa mnakikubali mbio mbio hamtumii hata akili yenu kidogo.
 
Tumia google ujionee. Yanini kuandikia mate na wino upo?

Kwa hiyo unataka kusemaje? Kwamba vikundi vya kihalifu vya kiislamu lengo lake ni kuvunja rekodi ya mauaji yaliyofanywa na wale wasiokuwa Waislamu. Usitee uovu.
 
Kwa hiyo unataka kusemaje? Kwamba vikundi vya kihalifu vya kiislamu lengo lake ni kuvunja rekodi ya mauaji yaliyofanywa na wale wasiokuwa Waislamu. Usitee uovu.

Hapana, unakosea sana kutia maneno yako kinywani mwangu.

Huko juu nimeuliza hivi; Jee, kuna Mkristo duniani ataempenda Muislam akisikia Muislam anawaua Wakristo?
 
Akili zao zinawatuma kuwa kikwazo kikubwa kwa ushetani wao ni Uislam baada ya kuusambaratisha ukomunisti. Wasichokielewa ni kuwa Uislam si ubunifu wa mwanaadam. Uislam ni kujisalimisha kwa mola wako aliyekuumba. Na hakuna kitu kizuri kama hicho katika haya maisha yetu.

Leo hii wote uwaonao wanaupiga vita Uislam wanafanya kazi ya shetani.

Mtu ambae hata kusali hasali, kujiweka nadhifu hajui, kujitoharisha hajui, anatembea nusu uchi au uchi kabisa kila apatapo nafasi leo anakuja anakwambia mtu ambae ana sali sala tano kwa siku akiwa tohara na msafi, anajistiri kuanzia mavazi mpaka kichwa eti huyo ndiye mbaya!

Mtu anaekataza zinaa, pombe, kamari, wizi, uongo, uchafu, huyo ndio mbaya?

Yule anaefanya yote hayo na kufikia mpaka kuoana na mbwa ndiye mzuri?

Amma kwa hakika walimwengu ni wa ajabu sana.

Kujisalimisha kwa mola anaekutuma kuuwa watu na kukamata watoto wa kike na kuwaozesha. Alafu kusali maratano ukiwa tohara, msafi na unajisitiri kuna maana gani kama baada ya hapo unaenda kulipuwa watu. Hafaza kakabila zetu huwa tuna tambika kwa pombe na mbuzi wazee wakala nyama na kunywa pombe huku wakiongelea na kutatua matatizo
 
Kabla hujajisifu kuwa unaandika mada zenye mshiko humu JF na kuendelea kusema watu wengi wanakunakili sikukufahamu. Nilikuwa nayaiona michango yako, lakini haikunishitua. Kwa hili nimekufahamu pengine hakuna haja kujadiliana na wewe. Kufanya hivyo ni kujijingisha.
Wewe umejazwa ujinga nawe ukaukubali. Hizo zote ni propaganda na watu kama wewe ndio mnachoambiwa mnakikubali mbio mbio hamtumii hata akili yenu kidogo.
 
Mi ninachokerwa na waislam na uislam wao ni kuhusudu sana usafi wa mwili kuliko usafi wa moyo
 
Kujisalimisha kwa mola anaekutuma kuuwa watu na kukamata watoto wa kike na kuwaozesha. Alafu kusali maratano ukiwa tohara, msafi na unajisitiri kuna maana gani kama baada ya hapo unaenda kulipuwa watu. Hafaza kakabila zetu huwa tuna tambika kwa pombe na mbuzi wazee wakala nyama na kunywa pombe huku wakiongelea na kutatua matatizo

Huyo ni mola wako wa kifikirika lakini si wa Uislam.

Hao wanaotambika na kunywa pombe wangekuwa wanatatua matatizo wasingepewa kaniki watu wakachukuwa Almasi.
 
Mi ninachokerwa na waislam na uislam wao ni kuhusudu sana usafi wa mwili kuliko usafi wa moyo

Uislam ni unadhifu, utakuwa msafi wa moyo kama huna usafi wa mwili?

Unadhifu ni imani.
 
Dini ya mwenyezi Mungu inatetewa na Mungu mwenyewe, wewe ukiona Dini inatetewa kwa upanga hiyo ujue ni Dini ya kipagani.
 
Kabla hujajisifu kuwa unaandika mada zenye mshiko humu JF na kuendelea kusema watu wengi wanakunakili sikukufahamu. Nilikuwa nayaiona michango yako, lakini haikunishitua. Kwa hili nimekufahamu pengine hakuna haja kujadiliana na wewe. Kufanya hivyo ni kujijingisha.

Sipo hapa kujisifu wala kusifiwa, ukiipenda michango isome kama hukuipenda usiisome.

Tuko huru.
 
Uislam ni unadhifu, utakuwa msafi wa moyo kama huna usafi wa mwili?

Unadhifu ni imani.

Anza na usafi wa moyo kwanza then matunda utayaona,
Mimi nimefanya kazi na viongozi wengi wa kiislam nikakuta ni wabinfsi kweli kweli na ndo maana hata taasisi zao ziko hoi sana kimaendeleo but haohao ni swala tano, wansababisha migogoro mingi sana ktk jamii ya kiislam sana!!
 
Lakini faizafoxy unajuaje kuwa mtu huyu ni nadhifu?
 
Unadhifu gani? Mtu anatembea huku Ana usaha ktk vishimo ndani ya paji la uso!! Mtu akimbikia kwenda masjid na majasho kikwapa kinanuka then anaingia msikitin bila kuosha kwapa lake!!!
Unadhifu gani mtu kajigaragaza ktk biashara zake k/koo then anaenda masjid na manguo yake.
Jamani sisitizeni usafi wa MOYO na si external appearance !!!!
 
wakuu
hawa jamaa wameshindikana kabisa kwanini wanaua watu wasio na hatia yeyote?
na je wanavyoua hivi hata waislam nao si wanakufa au wanawabagua pembeni?
_Na je wale mabiniti bado wametekwa?

Kuwa au kutokuwa na hatia kwa hao waliokufa, ni suala la mtazamo tu.
Trust me, hata hapa kuna watu wana-sympathize na Bokoharam na wanaona wanachofanya boko ni halal.
Ni suala la mtazamo tu!
 
Back
Top Bottom