Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Kwn kiwambaza mpka nguzo, khaaa!!we wa wapi jamani mbna mwenzako kajitahidi na nyumba imeinuka...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni ya jamaa yangu hii,nilimuambia,yan mtu mpk anafikia hapo serikali inamuangalia tu!
Hahaa!!hyo nyumba haina tatizo lolote, ni vile waliijenga kuunga tu ndio manake unaidharau..

Ulitaka wajenge vipi wewe wakati si ajabu hata hela ya mchoro ilikua tabu...
Tena likoni ni mawe matupu, yani hapo utaomba sana huo mjengo uanguke lkn zii

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…