Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
16,829
Points
2,000
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
16,829 2,000
Kulingana na baadhi ya wakenya kutaka hii battle. Sasa ni muda mwafaka wa kuonesha kipi Nairobi kipo hakipo Dar es salaam na kipo Dar es salaam hakipo Nairobi.
Ninaomba tuangalie katika positive way. Tuki post kitu kutoka Dar wale wa Nairobi wanaleta post ya kujibu. Na kama hakipo kwao wanasema hakipo na wao vilevile. Kama kipo kwenye plan wanaweza kuleta au sisi tunaweza kuleta kwaajili ya kujibu.

1. Master Plan of the city
2. Current View of the city
3. Ongoing Projects
4. Future Projects proposed
5. Culture and Life style
6. Food availability
7. Entertainment and Funny Places
8. Places to visit
9. Transport system (Private and Public)
10. Markets and Shopping malls
11. Hotels
12. Education centers
13. Health centers
14. Telecommunication and Data centers
15. Information Technologies and Innovation

Ndugu Jay456watt kutoka Nairobi kama ulivyo dai sasa thread inaanza.
Welcome to the battle.
 
Nicxie

Nicxie

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2017
Messages
3,112
Points
2,000
Nicxie

Nicxie

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2017
3,112 2,000
This mentality of revering the white man like a God is sickening..! Mwalimu Nyerere would turn on his grave if he saw what has become of his people that he tried so hard to emancipate from what rule and dominance. I believe we can engage in more mature African debate of self-belief.
Achana na huyo mlevi. Siku zote Wanasema wakenya wanaabudu wazungu huku wanachosema na kufanya inadhihirisha watu ambao wamekuwa enslaved kiakili kwa kuabudu maoni ya wazungu. What this nugu doesn't even understand is that Google images are editabe (privided you have an account) meaning most things written on Google Maps are a creation of people like you and me. Google CEO doesn't even know there exists a place called Mwananyamala deep in Dar es salaam or Umoja in Nairobi but hizo majina ziko google earth. Lakini kwa akili ya huyu mtanzania yeye anaamini hizo vitu zote zimeandikwa na mzungu (elimu ni kitu nuhimu sana). I have an account on wikimapia (which works just the same way as google earth) and I have edited so many names there.
 
ichoboy01

ichoboy01

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2017
Messages
35,063
Points
2,000
ichoboy01

ichoboy01

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2017
35,063 2,000
Achana na huyo mlevi. Siku zote Wanasema wakenya wanaabudu wazungu huku wanachosema na kufanya inadhihirisha watu ambao wamekuwa enslaved kiakili kwa kuabudu maoni ya wazungu. What this nugu doesn't even understand is that Google images are editabe (privided you have an account) meaning most things written on Google Maps are a creation of people like you and me. Google CEO doesn't even know there exists a place called Mwananyamala deep in Dar es salaam or Umoja in Nairobi but hizo majina ziko google earth. Lakini kwa akili ya huyu mtanzania yeye anaamini hizo vitu zote zimeandikwa na mzungu (elimu ni kitu nuhimu sana). I have an account on wikimapia (which works just the same way as google earth) and I have edited so many names there.
Google earth alitengeza mjomba wako au???πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜† Yani wakenya bana sijui munashida gani kichwani😁😁
 

Forum statistics

Threads 1,326,628
Members 509,543
Posts 32,228,808
Top