Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
16,829
Points
2,000
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
16,829 2,000
Kulingana na baadhi ya wakenya kutaka hii battle. Sasa ni muda mwafaka wa kuonesha kipi Nairobi kipo hakipo Dar es salaam na kipo Dar es salaam hakipo Nairobi.
Ninaomba tuangalie katika positive way. Tuki post kitu kutoka Dar wale wa Nairobi wanaleta post ya kujibu. Na kama hakipo kwao wanasema hakipo na wao vilevile. Kama kipo kwenye plan wanaweza kuleta au sisi tunaweza kuleta kwaajili ya kujibu.

1. Master Plan of the city
2. Current View of the city
3. Ongoing Projects
4. Future Projects proposed
5. Culture and Life style
6. Food availability
7. Entertainment and Funny Places
8. Places to visit
9. Transport system (Private and Public)
10. Markets and Shopping malls
11. Hotels
12. Education centers
13. Health centers
14. Telecommunication and Data centers
15. Information Technologies and Innovation

Ndugu Jay456watt kutoka Nairobi kama ulivyo dai sasa thread inaanza.
Welcome to the battle.
 
Nicxie

Nicxie

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2017
Messages
3,098
Points
2,000
Nicxie

Nicxie

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2017
3,098 2,000
You need to get informed, America has a debt to GDP ratio if 101%. Najua huko Mwananyamala hamjui haya mambo lakini habari ndio hiyo. Karibuni nifike angalau $70b gdp. Hapo tunaweza kaa meza moja tuongee. Lakini kwa sasa bandit sana
Inapanuliwa na madeniπŸ˜†πŸ˜†πŸ˜† 60% debt to GDP ratio alaf unasema inapanuka😁😁
 
ichoboy01

ichoboy01

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2017
Messages
35,059
Points
2,000
ichoboy01

ichoboy01

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2017
35,059 2,000
You need to get informed, America has a debt to GDP ratio if 101%. Najua huko Mwananyamala hamjui haya mambo lakini habari ndio hiyo. Karibuni nifike angalau $70b gdp. Hapo tunaweza kaa meza moja tuongee. Lakini kwa sasa bandit sana
Unafananisha america na kenya πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜† unafananisha developed country na developing country nenda kapimwe mkojo wewe unaeza kuta una gene za sokwe
America wako mbele miaka 300 zaidi yenu unajifanajisha na america mbuzi kweli ww
Hapo ulipo uko chini ya dollar😁😁😁


Kiboko wenu huyu hapaπŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡
 
Nicxie

Nicxie

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2017
Messages
3,098
Points
2,000
Nicxie

Nicxie

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2017
3,098 2,000
Unafananisha america na kenya πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜† unafananisha developed country na developing country nenda kapimwe mkojo wewe unaeza kuta una gene za sokwe
America wako mbele miaka 300 zaidi yenu unajifanajisha na america mbuzi kweli ww


Kiboko wenu huyu hapaπŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡
Oh really??? Sasa umesahau mnavyolinganisha hicho kijiji chenu cha udwanzi na New York kila kuchao hapa? (New York of Africa πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚) Je hamjuangi NY is a developed City to compare with that glorified fishing village of yours? Karma is a bi**h. And by the way, I wasnt comparing Kenya with USA, I want just trying to enlighten you kidogo
 
ichoboy01

ichoboy01

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2017
Messages
35,059
Points
2,000
ichoboy01

ichoboy01

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2017
35,059 2,000
Oh really??? Sasa umesahau mnavyolinganisha hicho kijiji chenu cha udwanzi na New York kila kuchao hapa? (New York of Africa πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚) Je hamjuangi NY is a developed City to compare with that glorified fishing village of yours? Karma is a bi**h. And by the way, I wasnt comparing Kenya with USA, I want just trying to enlighten you kidogo
Nani ameringanisha ww unafananisha developed city na developing city tumia akili ya kuzaliwa nairobi na dar zote ni developing city
 
Nicxie

Nicxie

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2017
Messages
3,098
Points
2,000
Nicxie

Nicxie

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2017
3,098 2,000
Nani ameringanisha ww unafananisha developed city na developing city tumia akili ya kuzaliwa nairobi na dar zote ni developing city
Ni mara ngapi hapa mumeleta screaming captions za "New York of Africa"? Mara sijui Los Angeles! Kwanza wewe umebobea kwenye hii ujinga sana! mkionyesha zile three blue towers huwa mnashikwa na goosebumps sana
 
ichoboy01

ichoboy01

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2017
Messages
35,059
Points
2,000
ichoboy01

ichoboy01

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2017
35,059 2,000
Ni mara ngapi hapa mumeleta screaming captions za "New York of Africa"? Mara sijui Los Angeles! Kwanza wewe umebobea kwenye hii ujinga sana! mkionyesha zile three blue towers huwa mnashikwa na goosebumps sana
Nyie ndio hua munaringanisha dar na newyork in size area wakat munajua kabida newyork ni developed city wakat dar nairobi ni developing acheni upuuzi na wivu wa kike nyie siku zote tunawajua hamuepndi kuona maendeleo kwenye nchi zingine hasa tanzania lakini safari hii mutalia kilio cha mbwa kokoπŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†
 
babayao255

babayao255

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2019
Messages
1,148
Points
2,000
babayao255

babayao255

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2019
1,148 2,000
Hawapendi kuona maendeleo ya Tz that's why chuki Zimezidi sana kipindi hichi
Nyie ndio hua munaringanisha dar na newyork in size area wakat munajua kabida newyork ni developed city wakat dar nairobi ni developing acheni upuuzi na wivu wa kike nyie siku zote tunawajua hamuepndi kuona maendeleo kwenye nchi zingine hasa tanzania lakini safari hii mutalia kilio cha mbwa koko
 
ichoboy01

ichoboy01

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2017
Messages
35,059
Points
2,000
ichoboy01

ichoboy01

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2017
35,059 2,000
Oh really??? Sasa umesahau mnavyolinganisha hicho kijiji chenu cha udwanzi na New York kila kuchao hapa? (New York of Africa πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚) Je hamjuangi NY is a developed City to compare with that glorified fishing village of yours? Karma is a bi**h. And by the way, I wasnt comparing Kenya with USA, I want just trying to enlighten you kidogo
πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡

 

Forum statistics

Threads 1,326,473
Members 509,513
Posts 32,222,763
Top