Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
16,829
Points
2,000
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
16,829 2,000
Kulingana na baadhi ya wakenya kutaka hii battle. Sasa ni muda mwafaka wa kuonesha kipi Nairobi kipo hakipo Dar es salaam na kipo Dar es salaam hakipo Nairobi.
Ninaomba tuangalie katika positive way. Tuki post kitu kutoka Dar wale wa Nairobi wanaleta post ya kujibu. Na kama hakipo kwao wanasema hakipo na wao vilevile. Kama kipo kwenye plan wanaweza kuleta au sisi tunaweza kuleta kwaajili ya kujibu.

1. Master Plan of the city
2. Current View of the city
3. Ongoing Projects
4. Future Projects proposed
5. Culture and Life style
6. Food availability
7. Entertainment and Funny Places
8. Places to visit
9. Transport system (Private and Public)
10. Markets and Shopping malls
11. Hotels
12. Education centers
13. Health centers
14. Telecommunication and Data centers
15. Information Technologies and Innovation

Ndugu Jay456watt kutoka Nairobi kama ulivyo dai sasa thread inaanza.
Welcome to the battle.
 
Nicxie

Nicxie

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2017
Messages
3,098
Points
2,000
Nicxie

Nicxie

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2017
3,098 2,000
Labda zoom utuoneshe slum naona unahangaika sana kutafuta slum πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜† utapata tabu sana
Alosema ni slum nani? Hiyo ni middle income estate ndani ya Dar πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚
And by the way, iweje siku hizi unakubali hizi ni picha za Dar?? Ama wacongo na wanaijeria hatimaye walizakana?
 
ichoboy01

ichoboy01

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2017
Messages
35,059
Points
2,000
ichoboy01

ichoboy01

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2017
35,059 2,000
Alosema ni slum nani? Hiyo ni middle income estate ndani ya Dar πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚
And by the way, iweje siku hizi unakubali hizi ni picha za Dar?? Ama wacongo na wanaijeria hatimaye walizakana?
Unajifanya kuzuga πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜† wewe tuoneshe slum hapo leo tujue mzungu ni mjinga hana akili😁😁😁 zoom hapo utuoneshe slum

Mzungu aeke sattelite ya trillions of money alaf aone slum za naorobi asione dar πŸ˜…πŸ˜…πŸ˜…
 
Nicxie

Nicxie

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2017
Messages
3,098
Points
2,000
Nicxie

Nicxie

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2017
3,098 2,000
Unajifanya kuzuga πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜† wewe tuoneshe slum hapo leo tujue mzungu ni mjinga hana akili😁😁😁 zoom hapo utuoneshe slum

Mzungu aeke sattelite ya trillions of money alaf aone slum za naorobi asione dar πŸ˜…πŸ˜…πŸ˜…
Narudua tena na naomba unisikie Kwa making.... Mimi hakuna mahali nimesema hiyo ni slum. Nilichosema ni kwamba hiyo ni middle income estate ya Dar and it looks lovely from above
 
ichoboy01

ichoboy01

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2017
Messages
35,059
Points
2,000
ichoboy01

ichoboy01

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2017
35,059 2,000
Narudua tena na naomba unisikie Kwa making.... Mimi hakuna mahali nimesema hiyo ni slum. Nilichosema ni kwamba hiyo ni middle income estate ya Dar and it looks lovely from above
Kwan mm nimeanza kukujua ww leo au???πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†
 

Forum statistics

Threads 1,326,461
Members 509,514
Posts 32,222,452
Top