Battle: Dar es Salaam vs Nairobi


Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
16,829
Points
2,000
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
16,829 2,000
Kulingana na baadhi ya wakenya kutaka hii battle. Sasa ni muda mwafaka wa kuonesha kipi Nairobi kipo hakipo Dar es salaam na kipo Dar es salaam hakipo Nairobi.
Ninaomba tuangalie katika positive way. Tuki post kitu kutoka Dar wale wa Nairobi wanaleta post ya kujibu. Na kama hakipo kwao wanasema hakipo na wao vilevile. Kama kipo kwenye plan wanaweza kuleta au sisi tunaweza kuleta kwaajili ya kujibu.

1. Master Plan of the city
2. Current View of the city
3. Ongoing Projects
4. Future Projects proposed
5. Culture and Life style
6. Food availability
7. Entertainment and Funny Places
8. Places to visit
9. Transport system (Private and Public)
10. Markets and Shopping malls
11. Hotels
12. Education centers
13. Health centers
14. Telecommunication and Data centers
15. Information Technologies and Innovation

Ndugu Jay456watt kutoka Nairobi kama ulivyo dai sasa thread inaanza.
Welcome to the battle.
 
mwaswast

mwaswast

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2014
Messages
9,096
Points
2,000
mwaswast

mwaswast

JF-Expert Member
Joined May 12, 2014
9,096 2,000
Na Nairobi je? Nairobi yote inamilikiwa na wahuni na koloni master wachache chenye mkenya anamiliki ni SLUM PEKEE
Hizi hekaya mlizo kaririwa na Nyerere CCM wapelekee washamba hapo vijiweni.
 
lwiva

lwiva

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2015
Messages
2,373
Points
2,000
lwiva

lwiva

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2015
2,373 2,000
Ndiyo maana sipendi kuchangia mada nikichangia wakenya wanaumia sasa kama ni uongo kuwa wakenya wa kawaida wanamiliki vichochoro Vya kibera niambia wewe unamiliki heka ngapi na nyumba ngapi Nairobi mm dar namiliki heka 6 na nyumba 1
Hizi hekaya mlizo kaririwa na Nyerere CCM wapelekee washamba hapo vijiweni.
 
komora096

komora096

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2018
Messages
2,187
Points
1,500
komora096

komora096

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2018
2,187 1,500
Ndiyo maana sipendi kuchangia mada nikichangia wakenya wanaumia sasa kama ni uongo kuwa wakenya wa kawaida wanamiliki vichochoro Vya kibera niambia wewe unamiliki heka ngapi na nyumba ngapi Nairobi mm dar namiliki heka 6 na nyumba 1
bwahahaaa..kwhyo unataka kila mkenya amiliki ardhi nairobi...yani sijui nynyi wabongo akili zenu zipo vp aisee...yani unataka kila mkenya amiliki ardhi nairobi...

sasa hzo heka zako 6 za dar na hyo nyumba yako...hta ukiuza huez pata hela ya kumiliki hta heka moja nairobi...si dar ni mji na vijiji ndani...

labda ukiuza ukabahatishe garisa labda
 
THAN0S

THAN0S

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2019
Messages
535
Points
500
THAN0S

THAN0S

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2019
535 500
Dar ni zile jumba tatu afu ile Barbara moja ya BRT after hiyo unajipata shambani. Anyway nimeutafuta huu Uzi ni Kama unapotea baada ya ule wa Kenyan roads vs Tz dirt roads.

Afu ichoboy01 vipi swimming pools hapo BRT na JNIA???
 
THAN0S

THAN0S

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2019
Messages
535
Points
500
THAN0S

THAN0S

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2019
535 500
Alisema zilitumika nje ya budget na hazijulikani zilifanya kazi ipi,Bunge lenu dhaifu kazi ni kupiga tu makofi haliwezi likahoji serikali kuu inapoibia umma.

Sent from my CPH1803 using JamiiForums mobile app
Waaah a Kenyan pointing fingers on other countries corruption,
Its the most absurd thing i ever seen
 
I

intravalt

New Member
Joined
Aug 26, 2018
Messages
3
Points
45
I

intravalt

New Member
Joined Aug 26, 2018
3 45
Ndiyo maana sipendi kuchangia mada nikichangia wakenya wanaumia sasa kama ni uongo kuwa wakenya wa kawaida wanamiliki vichochoro Vya kibera niambia wewe unamiliki heka ngapi na nyumba ngapi Nairobi mm dar namiliki heka 6 na nyumba 1
Ukweli mchungu ni kuwa ukiuza hiyo heka sita ya shamba unayokisia kumiliki katika dar kijijini huwezi nunua hata robo kipande cha shamba jijini Nairobi.
nimegundua kwa mafikirio yako ya ujamaa unadhani Nairobi kuna vijijini kama dar is lam ila usilolijua ni kwamba Nairobi ni city county sawa na Mombasa, na dar ni jiji ndani ya mkoa sawa na kisumu kuwa jiji ndani ya county. sasa bila mapendeleo si ajabu nikisema kwamba kumiliki shamba dar ni sawa na kumiliki shamba kisumu πŸ˜‚.
Siyo haki hata kidogo kulinganisha great city of Nairobi na vijijini vya mkoa wa dar is lam.
Tena ogopa ukisikia Mali inayomilikiwa na Nairobi ni sawa na mali inayomilikiwa na dar + Kampala + Addis ababa.
Nilisikia mtu akisema dar is the largest city in East Africa instead of dar is the largest city in dar es Slam province.
 
lwiva

lwiva

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2015
Messages
2,373
Points
2,000
lwiva

lwiva

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2015
2,373 2,000
Ukweli mchungu ni kuwa ukiuza hiyo heka sita ya shamba unayokisia kumiliki katika dar kijijini huwezi nunua hata robo kipande cha shamba jijini Nairobi.
nimegundua kwa mafikirio yako ya ujamaa unadhani Nairobi kuna vijijini kama dar is lam ila usilolijua ni kwamba Nairobi ni city county sawa na Mombasa, na dar ni jiji ndani ya mkoa sawa na kisumu kuwa jiji ndani ya county. sasa bila mapendeleo si ajabu nikisema kwamba kumiliki shamba dar ni sawa na kumiliki shamba kisumu .
Siyo haki hata kidogo kulinganisha great city of Nairobi na vijijini vya mkoa wa dar is lam.
Tena ogopa ukisikia Mali inayomilikiwa na Nairobi ni sawa na mali inayomilikiwa na dar + Kampala + Addis ababa.
Nilisikia mtu akisema dar is the largest city in East Africa instead of dar is the largest city in dar es Slam province.
Wai Uhuru park ukavute hewa safi hewa ya kibera ni mavii
 
lwiva

lwiva

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2015
Messages
2,373
Points
2,000
lwiva

lwiva

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2015
2,373 2,000
bwahahaaa..kwhyo unataka kila mkenya amiliki ardhi nairobi...yani sijui nynyi wabongo akili zenu zipo vp aisee...yani unataka kila mkenya amiliki ardhi nairobi...

sasa hzo heka zako 6 za dar na hyo nyumba yako...hta ukiuza huez pata hela ya kumiliki hta heka moja nairobi...si dar ni mji na vijiji ndani...

labda ukiuza ukabahatishe garisa labda
Unajua kwanini ni shida kupata ardhi Nairobi??? Sababu ni kuwa Nairobi siyo Mali ya wakenya Nairobi inawenyewe nyinyi mmeifadhiwa kibera kuwa mahouse boy wa wenye Nairobi yao kazi zenu nikusafisha vyoo ma hotelini na kuludi zizini kweni kibera WAKAAZI WA MAZIZI YA KIBERA
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
11,696
Points
2,000
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
11,696 2,000
Ukweli mchungu ni kuwa ukiuza hiyo heka sita ya shamba unayokisia kumiliki katika dar kijijini huwezi nunua hata robo kipande cha shamba jijini Nairobi.
nimegundua kwa mafikirio yako ya ujamaa unadhani Nairobi kuna vijijini kama dar is lam ila usilolijua ni kwamba Nairobi ni city county sawa na Mombasa, na dar ni jiji ndani ya mkoa sawa na kisumu kuwa jiji ndani ya county. sasa bila mapendeleo si ajabu nikisema kwamba kumiliki shamba dar ni sawa na kumiliki shamba kisumu .
Siyo haki hata kidogo kulinganisha great city of Nairobi na vijijini vya mkoa wa dar is lam.
Tena ogopa ukisikia Mali inayomilikiwa na Nairobi ni sawa na mali inayomilikiwa na dar + Kampala + Addis ababa.
Nilisikia mtu akisema dar is the largest city in East Africa instead of dar is the largest city in dar es Slam province.
Maelezo mob, pumba tupu.

Kwa akili za kinguruwe nguruwe hizi ndio maana mnaishi reserved areas kama kibera, ukiambiwa ujamaa una raha yake ndio hapo sasa. Yaani nyinyi mmetengwa mafungu mafungu kiasi kwamba kuna mitaa wewe mkora huwezi kanyaga mf runda & karen, sababu hutoshi hadhi. Hata ukunye mawe.

Hapa msasani watu wanaishi next gate to the late no 5 richest man's house. maisha huwa. Hizo bei za robo heka nairobi wanyenye wanajipandishia bei tu,sababu hata bw uhuru hawezi sema.
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,112
Points
1,500
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,112 1,500
bwahahaaa..kwhyo unataka kila mkenya amiliki ardhi nairobi...yani sijui nynyi wabongo akili zenu zipo vp aisee...yani unataka kila mkenya amiliki ardhi nairobi...

sasa hzo heka zako 6 za dar na hyo nyumba yako...hta ukiuza huez pata hela ya kumiliki hta heka moja nairobi...si dar ni mji na vijiji ndani...

labda ukiuza ukabahatishe garisa labda
The essence of Nairobi occupants is buit up by poor native Kenyans who are mainly servants to their rich occupants households who are mainly white foreigners (auslanders) and Asians. However, this makes native Kenyans themselves languishing in gigantic world slums like Kibera and the rest.
 
Godwin Gen

Godwin Gen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2017
Messages
641
Points
1,000
Godwin Gen

Godwin Gen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2017
641 1,000
Ukweli mchungu ni kuwa ukiuza hiyo heka sita ya shamba unayokisia kumiliki katika dar kijijini huwezi nunua hata robo kipande cha shamba jijini Nairobi.
nimegundua kwa mafikirio yako ya ujamaa unadhani Nairobi kuna vijijini kama dar is lam ila usilolijua ni kwamba Nairobi ni city county sawa na Mombasa, na dar ni jiji ndani ya mkoa sawa na kisumu kuwa jiji ndani ya county. sasa bila mapendeleo si ajabu nikisema kwamba kumiliki shamba dar ni sawa na kumiliki shamba kisumu πŸ˜‚.
Siyo haki hata kidogo kulinganisha great city of Nairobi na vijijini vya mkoa wa dar is lam.
Tena ogopa ukisikia Mali inayomilikiwa na Nairobi ni sawa na mali inayomilikiwa na dar + Kampala + Addis ababa.
Nilisikia mtu akisema dar is the largest city in East Africa instead of dar is the largest city in dar es Slam province.
Uliona wapi kijiji ndani ya Dar we punguani. Ungejua lengo la slave masters kuja na idea ya ubepari usingethubutu kuandika unyumbu wako hapa. Kasome maana ya ubepari ndio uje na hoja sio haya matapishi yako fala wewe
 
Godwin Gen

Godwin Gen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2017
Messages
641
Points
1,000
Godwin Gen

Godwin Gen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2017
641 1,000
Ukweli mchungu ni kuwa ukiuza hiyo heka sita ya shamba unayokisia kumiliki katika dar kijijini huwezi nunua hata robo kipande cha shamba jijini Nairobi.
nimegundua kwa mafikirio yako ya ujamaa unadhani Nairobi kuna vijijini kama dar is lam ila usilolijua ni kwamba Nairobi ni city county sawa na Mombasa, na dar ni jiji ndani ya mkoa sawa na kisumu kuwa jiji ndani ya county. sasa bila mapendeleo si ajabu nikisema kwamba kumiliki shamba dar ni sawa na kumiliki shamba kisumu πŸ˜‚.
Siyo haki hata kidogo kulinganisha great city of Nairobi na vijijini vya mkoa wa dar is lam.
Tena ogopa ukisikia Mali inayomilikiwa na Nairobi ni sawa na mali inayomilikiwa na dar + Kampala + Addis ababa.
Nilisikia mtu akisema dar is the largest city in East Africa instead of dar is the largest city in dar es Slam province.
Ukipenda sifa sana wanaume watakuambia unachotaka kusikia, hizo mali inazomiliki nairobi imekusaidiaje wewe kama imeshindwa hata kusaidia maintenance ya meter gauge. Uchumi wa nairobi ni just financial statements na wenye nazo wanazizungusha na kuwatumikisha kisha wanazipeleka kwao huku nyie mkiachwa mkijigamba na maisha wanayoishi slave masters
 

Forum statistics

Threads 1,296,165
Members 498,559
Posts 31,236,889
Top