Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
16,829
Points
2,000
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
16,829 2,000
Kulingana na baadhi ya wakenya kutaka hii battle. Sasa ni muda mwafaka wa kuonesha kipi Nairobi kipo hakipo Dar es salaam na kipo Dar es salaam hakipo Nairobi.
Ninaomba tuangalie katika positive way. Tuki post kitu kutoka Dar wale wa Nairobi wanaleta post ya kujibu. Na kama hakipo kwao wanasema hakipo na wao vilevile. Kama kipo kwenye plan wanaweza kuleta au sisi tunaweza kuleta kwaajili ya kujibu.

1. Master Plan of the city
2. Current View of the city
3. Ongoing Projects
4. Future Projects proposed
5. Culture and Life style
6. Food availability
7. Entertainment and Funny Places
8. Places to visit
9. Transport system (Private and Public)
10. Markets and Shopping malls
11. Hotels
12. Education centers
13. Health centers
14. Telecommunication and Data centers
15. Information Technologies and Innovation

Ndugu Jay456watt kutoka Nairobi kama ulivyo dai sasa thread inaanza.
Welcome to the battle.
 
T

Tz_one

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
1,181
Points
2,000
J

JKemah

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2018
Messages
273
Points
250
J

JKemah

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2018
273 250
Wapi GDPπŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡ madeni yamejaa mpaka matakoni ndani ya GDP
6.3trillion ksh debtπŸ˜†πŸ˜†πŸ˜† alaf unazungumza habari ya GDP

So hapo chukua total GDP toa hio debt alaf uone GDP yenu halisiπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚



View attachment 1081339View attachment 1081340View attachment 1081341View attachment 1081342
Thank you bastard, kwa ku soma habari zetu ju hauna shugili zingine,
Sasa your PM want kenyans to invest in TZ and this is what he quote

1556266998969-png.1081573



So Stick to your lane,,,
 
ichoboy01

ichoboy01

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2017
Messages
35,215
Points
2,000
ichoboy01

ichoboy01

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2017
35,215 2,000
Thank you bastard, kwa ku soma habari zetu ju hauna shugili zingine,
Sasa your PM want kenyans to invest in TZ and this is what he quote

View attachment 1081573


So Stick to your lane,,,
Kuekeza lazma muje kuekeza kwasababu investor anaekeza sehemu yenye pesa na by the way munatupa faida nyingi sana kwanza ajira kwa vijana na munalipa kodi za serekali na pia mukipangisha ofisi munalipa hiyo ndio raha yenyeweπŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ‘πŸ‘πŸ‘
 
J

JKemah

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2018
Messages
273
Points
250
J

JKemah

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2018
273 250
Kuekeza lazma muje kuekeza kwasababu investor anaekeza sehemu yenye pesa na by the way munatupa faida nyingi sana kwanza ajira kwa vijana na munalipa kodi za serekali na pia mukipangisha ofisi munalipa hiyo ndio raha yenyeweπŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ‘πŸ‘πŸ‘
watakao ongoza hizo viwanda ni kina nani kama si sisi, uko na umama,,
 
Walker255

Walker255

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2018
Messages
2,377
Points
2,000
Walker255

Walker255

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2018
2,377 2,000
Thank you bastard, kwa ku soma habari zetu ju hauna shugili zingine,
Sasa your PM want kenyans to invest in TZ and this is what he quote

View attachment 1081573


So Stick to your lane,,,
we si mjinga tu, kwani kuhold talks kuhusu investment tatizo ni nini? nchi ngapi zimeinvest kenya? au unaongeaongea tu
 

Forum statistics

Threads 1,334,163
Members 511,876
Posts 32,467,367
Top