Na hzi piaAs Nairobi lacks clean water, dirty and Kipindupindu sucks the rotten NAIROBI, Dar gets Modern day by day
See this sexy BRT Dar es Salaam
View attachment 1060901 View attachment 1060902View attachment 1060903
Huu uwanja wa maji maji ni mzuri sana kuliko hata ule wa uhuru kabla ya kuboreshwa.
😍😍😍 Alafu Ruvuma kuzuri kuliko Nairobi check milima horizons zile kijanii
we sasa wacha kutofikiria, sasa hii ni upuzi gani unatushow
show kiwanja cha mamboosasawe sasa wacha kutofikiria, sasa hii ni upuzi gani unatushow
Onesha kiwanja cha mombasa hapa 😆😆😆😆😆😆we sasa wacha kutofikiria, sasa hii ni upuzi gani unatushow
MLDC no money to pay hospital bills aisee
Wanayo lakini ni kwa ajili ya watu wenye uwezo kama hao hawana pesa ya kulipa matibabu vp kununua dawa😐😐😐Middle income haina bima ya afya?