Battle: Dar es Salaam vs Nairobi


Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
16,829
Points
2,000
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
16,829 2,000
Kulingana na baadhi ya wakenya kutaka hii battle. Sasa ni muda mwafaka wa kuonesha kipi Nairobi kipo hakipo Dar es salaam na kipo Dar es salaam hakipo Nairobi.
Ninaomba tuangalie katika positive way. Tuki post kitu kutoka Dar wale wa Nairobi wanaleta post ya kujibu. Na kama hakipo kwao wanasema hakipo na wao vilevile. Kama kipo kwenye plan wanaweza kuleta au sisi tunaweza kuleta kwaajili ya kujibu.

1. Master Plan of the city
2. Current View of the city
3. Ongoing Projects
4. Future Projects proposed
5. Culture and Life style
6. Food availability
7. Entertainment and Funny Places
8. Places to visit
9. Transport system (Private and Public)
10. Markets and Shopping malls
11. Hotels
12. Education centers
13. Health centers
14. Telecommunication and Data centers
15. Information Technologies and Innovation

Ndugu Jay456watt kutoka Nairobi kama ulivyo dai sasa thread inaanza.
Welcome to the battle.
 
E

Engineer levi Devin

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2016
Messages
1,150
Points
1,500
E

Engineer levi Devin

JF-Expert Member
Joined May 17, 2016
1,150 1,500
E

Engineer levi Devin

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2016
Messages
1,150
Points
1,500
E

Engineer levi Devin

JF-Expert Member
Joined May 17, 2016
1,150 1,500
Influence ya tanzania imetapakaa nusu ya africa leo hii unaota habari ya influence mlivopata uhuru mukajikita kwenye kujenga nchi mlivo wabinafsi lakini cha kuskitisha hamuna maendeleo yoyote zaidi ya ushuzi wa mbuzi
Maana huna uwezo wa kudadisi mambo, sasa haya hata nikikweleza hutaelewa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
21,559
Points
2,000
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
21,559 2,000
We ndio mjinga maana hujielewi, kwani pokoti wameanza leo kuiba ng'ombe kule Uganda? M7 alituma kule karamoja Askari wangapi? Mbona hawakuwazuia? Ama hizo modern technology Uganda itaanza kuitumia kesho? M23 wameshinda M7 ataweza wapokoti? Ilimchukua miaka mingapi kupambana na kony kule northern Uganda , where was that Morden technology? Uganda uliingia Somalia 2007 in the name of restoring peace Mogadishu hadi leo Mogadishu imewashinda, were not it for Kenya Somalia leo haingekua na functional government , Uganda and her proxy's walikua wameshinda, remember pokoti are not based in Uganda neither are they terrorist so M7 has to trade carefully so that his orders does bring bad blood btn these two countries, remember Kenya will not sit and watch her people being killed.

Sent using Jamii Forums mobile app
asante kwa porojo. kilaza.
 
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
21,559
Points
2,000
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
21,559 2,000
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
11,006
Points
2,000
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
11,006 2,000
Kingereza kigumu eeh? Mtafute translator akusaidie.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ni kenya pekee kiingereza unatafutia mume.huku tz huwezi pata mume.

Huku kwetu ukisema DCI kwa kiingereza chako cha ugoko,huyo ni mkurugenzi wa upelelezi wa makosa ya jinai.

Haya sema alihusikaje na upatikanaji wa Mo DCI wa kenya??
 

Forum statistics

Threads 1,284,001
Members 493,896
Posts 30,808,842
Top