Battle: Dar es Salaam vs Nairobi


Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
16,829
Points
2,000
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
16,829 2,000
Kulingana na baadhi ya wakenya kutaka hii battle. Sasa ni muda mwafaka wa kuonesha kipi Nairobi kipo hakipo Dar es salaam na kipo Dar es salaam hakipo Nairobi.
Ninaomba tuangalie katika positive way. Tuki post kitu kutoka Dar wale wa Nairobi wanaleta post ya kujibu. Na kama hakipo kwao wanasema hakipo na wao vilevile. Kama kipo kwenye plan wanaweza kuleta au sisi tunaweza kuleta kwaajili ya kujibu.

1. Master Plan of the city
2. Current View of the city
3. Ongoing Projects
4. Future Projects proposed
5. Culture and Life style
6. Food availability
7. Entertainment and Funny Places
8. Places to visit
9. Transport system (Private and Public)
10. Markets and Shopping malls
11. Hotels
12. Education centers
13. Health centers
14. Telecommunication and Data centers
15. Information Technologies and Innovation

Ndugu Jay456watt kutoka Nairobi kama ulivyo dai sasa thread inaanza.
Welcome to the battle.
 
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2018
Messages
2,702
Points
2,000
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2018
2,702 2,000
Alshabab ukiwachokoza ndio wana deal na ww lakini kama hukuwachokoza hawana time na ww, kenya iliwafata kwao kupigana ndio maana wanajambishwa kila mara na vipigo vitakatifu
Sasa wanataka tena waende kuwachokoza ADF then wakimaliza hapo wataelekea Nigeria kupambana na boko haram

Naona wanatafuta ushawishi miaka hii kitu ambacho tz ilikifanya miaka ya 60 na imefanya kazi ya magu kujenga uchumi kuwa simple

Sent using my iPhone using jamiiforum app
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
11,130
Points
2,000
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
11,130 2,000
Watu walijua BRT is only buses wakasahau ni system

Mbabaishaji aliyewashauri wajenge SGR ya diesel,angefikiriaga kwa utulivu wakaanza na BRT wangekuwa walifanya kitu cha maana sana.

Sasa angalia hapo WB ndio anategemewa kuwa msimamizi mkuu wa hii show,lakini hata gharama za mradi wote inashindikana kufanya tathmini,yaani hapo wanajipanda kuongeza sifuri wapige cha juu kama kawa.wala hakuna kingine.
 
E

Engineer levi Devin

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2016
Messages
1,168
Points
1,500
E

Engineer levi Devin

JF-Expert Member
Joined May 17, 2016
1,168 1,500
Ndio ashatangaza vyuma nje nje munafkiri mutachezea nchi za watu hvi hvi , kama watu wenu wenyewe mumeshindwa usifkiri kwengine watashindwa pia

Endelea kujipa moyo kama vile mlivoingilia siasa za uganda wakat za kweny zinawatoa mavi
Time will tell,Kwanza hapo Kwa siasa tutaweka Bobi wine ndio sasa Uganda ingie mfukoni mwetu jinsi tumeifanya DRC.

Sent from my CPH1803 using JamiiForums mobile app
 
E

Engineer levi Devin

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2016
Messages
1,168
Points
1,500
E

Engineer levi Devin

JF-Expert Member
Joined May 17, 2016
1,168 1,500
Subiri utajuonea mwenyewe unafkiri mseven atawachekea au unafkiri uganda haina historia ya vita heheh endelea kujipa matumaini
Hatawafwata Kenya,atakua anawasubiri kule kwake na hawa vijana watajua jinsi ya kuiba ng'ombe bila kufunguliwa na security officials.

Sent from my CPH1803 using JamiiForums mobile app
 
E

Engineer levi Devin

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2016
Messages
1,168
Points
1,500
E

Engineer levi Devin

JF-Expert Member
Joined May 17, 2016
1,168 1,500
Kazi ya wapokot kenya ni kuwaua waturkana na kuchukua mali zao sasa munafkiri na kwengine wataenda kufanya hvo hvo alaf wachekewe,

Museven safari hii kawabana ipasavyo hamuna hamu nae mpaka mlifkia hatua ya kuingilia siasa za uganda wakat siasa za kwenu ni mavi ya kuku
ichoboy01: Hilo la turkana wanaibiana pande zote mbili, lakini hilo la siasa za Uganda lazima influence yetu muifeel kotekote.

Sent from my CPH1803 using JamiiForums mobile app
 
E

Engineer levi Devin

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2016
Messages
1,168
Points
1,500
E

Engineer levi Devin

JF-Expert Member
Joined May 17, 2016
1,168 1,500
Nikisikia al shabab alafu naona pia wanataka kuingia kwenye misitu minene ya congo kwenda kuwindana na Adf nalu nawashangaa sana aise

Sent using my iPhone using jamiiforum app
Adf ni rahisi kuwamaliza kushinda alshabaab maana adf sio watu wa kujilipua mhanga

Sent from my CPH1803 using JamiiForums mobile app
 
E

Engineer levi Devin

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2016
Messages
1,168
Points
1,500
E

Engineer levi Devin

JF-Expert Member
Joined May 17, 2016
1,168 1,500
By the way hivyo vibandits ni ushahidi mojawapo kuwa kenya chakula ni shida thats y wanaenda kuiba uganda
Uliambiwa wanaibinga chakula? Wewe huna Mali ya kujicompare na mpokoti, mvulana wa kipokoti ndio apate mke lazima atoe mahari ng'ombe Mia tano na sio achukue za babake lazima atafute zake na ndio chanzo cha kuiba ng'ombe kutoka Uganda hawaibi eti hawana chakula ila ishara ya kuonesha kukomaa na upo tayari kupata mke.

Sent from my CPH1803 using JamiiForums mobile app
 
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2018
Messages
2,702
Points
2,000
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2018
2,702 2,000
Adf ni rahisi kuwamaliza kushinda alshabaab maana adf sio watu wa kujilipua mhanga

Sent from my CPH1803 using JamiiForums mobile app
Kumbuka hawana makazi wala sare pia wanatumia ambush

Kuwa mkweli hivi unajua kuwa majeshi ya Tanzania yanaaminiwa saana na raia wakongo?

Sent using my iPhone using jamiiforum app
 
E

Engineer levi Devin

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2016
Messages
1,168
Points
1,500
E

Engineer levi Devin

JF-Expert Member
Joined May 17, 2016
1,168 1,500
Kumbuka hawana makazi wala sare pia wanatumia ambush

Kuwa mkweli hivi unajua kuwa majeshi ya Tanzania yanaaminiwa saana na raia wakongo?

Sent using my iPhone using jamiiforum app
Adf ,m23 hawana ujuzi wowote na sio watu wakupigana holy war lakini wanawatoa kijasho chembamba, Uganda wapo kule, Tanzania wapo kule, south Africa wapo kule, Burundi wapo kule vilevile Rwanda na bado mmeshindwa na kazi,Acha Kenya tuje tumalize hao watu .nazani mlienda kuiba dhahabu Tu .

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
21,559
Points
2,000
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
21,559 2,000
Hehehe,we unawafahamu wapokoti kweli? Hao jamaa hawana mchezo,labda museveni atume ndege zake za kivita huko karamojong kwenda kuspy hawa jamaa wakiingia huko bila hilo hawa pokoti watamaliza karamojong wote Uganda.

Sent using Jamii Forums mobile app
wewe jamaa ni mjinga sana. unazungumza kwa ushabiki kuliko hali halisi.

your stupid pokot people are using some stupid guerrilla tactics while ugandan army is using modern military tactics.

it doesn't need a rocket science knowledge to know who is going to be defeated if they go to war against one another.

acha ujinga.
 
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2018
Messages
2,702
Points
2,000
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2018
2,702 2,000
Majeshi yaliyopo kule hawapo ajiri ya kupigana kumbuka kilichowatokea m23 baada ya amri ya kuwapiga ilipotolewa

Najua unakubali kabisa moyoni kwako kuwa ile ambush iliyoondoka na askari wa jw 14 wangekuwa kdf wangepoteza brigade nzima

All in all tunawakaribisha saana congo
Adf ,m23 hawana ujuzi wowote na sio watu wakupigana holy war lakini wanawatoa kijasho chembamba, Uganda wapo kule, Tanzania wapo kule, south Africa wapo kule, Burundi wapo kule vilevile Rwanda na bado mmeshindwa na kazi,Acha Kenya tuje tumalize hao watu .nazani mlienda kuiba dhahabu Tu .

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using my iPhone using jamiiforum app
 
kimburu06

kimburu06

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
217
Points
250
kimburu06

kimburu06

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
217 250
Uliambiwa wanaibinga chakula? Wewe huna Mali ya kujicompare na mpokoti, mvulana wa kipokoti ndio apate mke lazima atoe mahari ng'ombe Mia tano na sio achukue za babake lazima atafute zake na ndio chanzo cha kuiba ng'ombe kutoka Uganda hawaibi eti hawana chakula ila ishara ya kuonesha kukomaa na upo tayari kupata mke.

Sent from my CPH1803 using JamiiForums mobile app
Sasa mbona wanazungukwa na njaa na umasikini daily, au sababu wapo failed state??

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Godwin Gen

Godwin Gen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2017
Messages
590
Points
1,000
Godwin Gen

Godwin Gen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2017
590 1,000
Uliambiwa wanaibinga chakula? Wewe huna Mali ya kujicompare na mpokoti, mvulana wa kipokoti ndio apate mke lazima atoe mahari ng'ombe Mia tano na sio achukue za babake lazima atafute zake na ndio chanzo cha kuiba ng'ombe kutoka Uganda hawaibi eti hawana chakula ila ishara ya kuonesha kukomaa na upo tayari kupata mke.

Sent from my CPH1803 using JamiiForums mobile app
Ndio elimu yenu inavofundisha sio
 
kimburu06

kimburu06

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
217
Points
250
kimburu06

kimburu06

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
217 250
Athubutu nini? Mna bahati hampo kwenye mpaka nawao ,wamasai wakwenu wangekua hawana ng'ombe hata moja.

Sent from my CPH1803 using JamiiForums mobile app
Nakuhakikishia sasa hivi Kenya mngekuwa nchi za mabeberu kutusemea jinsi kichapo wangekipata, tatizo lenu Kenya ukimya wa watz mnauchukulia for granted ,trust me hamna watu mamafia na watu wa propaganda kama watz yaani hii ipo natural damuni ,na huu mwendo tunaoenda wa Kenya vs Tz Kenya mmekalia kuti kavu,mana tume declare vita ya uchumi,na tutakula sahani moja na nyie, vichache mshasikia na mmeanza kulialia kama maziwa,confectioneries, balance of payments, mazao , wizi wa madini, ushawishi EAC, Inclusive economy,pipe line,COW SGR, FDI,wahamiaji halamu etc, mana naona kelele nyingi Ila kiukweli ni weupe sana afadhali hata na waganda na wanyarwanda kuliko nyie!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
S

Simon

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2014
Messages
272
Points
1,000
S

Simon

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2014
272 1,000
img_1550225904-820656-jpg.1023212


Kuna kitu nimewaza kuhusiana na utalii au kutokana na haya mapato ya utalii. Mniruhusu kushare na nyie.

Ni kwamba kwanin Rais au Bodi ya utalii isitoe hela kidogo ya haya mapato ya utalii kujengea uwanja wa kisasa wa mpira kule Arusha?, na uwanja utakuwa chini yao...na katika uwanja huu wataweka matangazo yao ya utalii wanavyotaka, na zile mechi za kimataifa au kikanda mfano kama hizi za Champions League ziwe zinaelekezwa huko Arusha. Kwenda kucheza huko kitawafanya baadh ya wachezaj au makocha wa timu za nje kuenjoy mandhari ya utalii na hata kuweza kuongeza siku za kukaa ili wandelee kutalii kidogo nchini kweny mbuga zetu... Hayo tu!
 

Forum statistics

Threads 1,285,835
Members 494,778
Posts 30,875,391
Top