Battle: Dar es Salaam vs Nairobi


Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
16,829
Points
2,000
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
16,829 2,000
Kulingana na baadhi ya wakenya kutaka hii battle. Sasa ni muda mwafaka wa kuonesha kipi Nairobi kipo hakipo Dar es salaam na kipo Dar es salaam hakipo Nairobi.
Ninaomba tuangalie katika positive way. Tuki post kitu kutoka Dar wale wa Nairobi wanaleta post ya kujibu. Na kama hakipo kwao wanasema hakipo na wao vilevile. Kama kipo kwenye plan wanaweza kuleta au sisi tunaweza kuleta kwaajili ya kujibu.

1. Master Plan of the city
2. Current View of the city
3. Ongoing Projects
4. Future Projects proposed
5. Culture and Life style
6. Food availability
7. Entertainment and Funny Places
8. Places to visit
9. Transport system (Private and Public)
10. Markets and Shopping malls
11. Hotels
12. Education centers
13. Health centers
14. Telecommunication and Data centers
15. Information Technologies and Innovation

Ndugu Jay456watt kutoka Nairobi kama ulivyo dai sasa thread inaanza.
Welcome to the battle.
 
kimburu06

kimburu06

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
215
Points
250
kimburu06

kimburu06

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
215 250
Adf ,m23 hawana ujuzi wowote na sio watu wakupigana holy war lakini wanawatoa kijasho chembamba, Uganda wapo kule, Tanzania wapo kule, south Africa wapo kule, Burundi wapo kule vilevile Rwanda na bado mmeshindwa na kazi,Acha Kenya tuje tumalize hao watu .nazani mlienda kuiba dhahabu Tu .

Sent using Jamii Forums mobile app
Acha umama we we nyang'au , ntajie one military operation ambayo Kenya imefanya ikafaulu, hii ligi iachieni your mighty brother TZ, heshima yetu ipo kwa majirani wote wanaotuzunguka be it, Burundi,Rwanda,Mocambique, Malawi,Zambia, Congo, Comoroes, and Uganda, mmebakia nyinyi tunawacheki tu mnavyotolewa kamasi na wavaa yeboyebo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2018
Messages
2,689
Points
2,000
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2018
2,689 2,000
Tofauti ya Kenya na Tanzania ipo kwenye uchumi na ushawishi
Tz ilianza na ushawishi Kenya ikaanza na uchumi

Bt now tz kugundua ushawishi bira uchumi ni kazi bure pia Kenya wamejua uchumi bila ushawishi ni bure

Kiasi fran Kenya wamefaidika na utu na uzembe wa wt bt now jiwe yupo jino kwa jino aise

Sent using my iPhone using jamiiforum app
 
Godwin Gen

Godwin Gen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2017
Messages
578
Points
1,000
Godwin Gen

Godwin Gen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2017
578 1,000
Acha umama we we nyang'au , ntajie one military operation ambayo Kenya imefanya ikafaulu, hii ligi iachieni your mighty brother TZ, heshima yetu ipo kwa majirani wote wanaotuzunguka be it, Burundi,Rwanda,Mocambique, Malawi,Zambia, Congo, Comoroes, and Uganda, mmebakia nyinyi tunawacheki tu mnavyotolewa kamasi na wavaa yeboyebo.

Sent using Jamii Forums mobile app
:D:D:D
 
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
17,673
Points
2,000
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
17,673 2,000
Acha umama we we nyang'au , ntajie one military operation ambayo Kenya imefanya ikafaulu, hii ligi iachieni your mighty brother TZ, heshima yetu ipo kwa majirani wote wanaotuzunguka be it, Burundi,Rwanda,Mocambique, Malawi,Zambia, Congo, Comoroes, and Uganda, mmebakia nyinyi tunawacheki tu mnavyotolewa kamasi na wavaa yeboyebo.

Sent using Jamii Forums mobile app
Juzi Dusit jeshi zima la Kunyaland limepatwa tumbo la kuhara!
 
ichoboy01

ichoboy01

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2017
Messages
32,398
Points
2,000
ichoboy01

ichoboy01

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2017
32,398 2,000
Mbabaishaji aliyewashauri wajenge SGR ya diesel,angefikiriaga kwa utulivu wakaanza na BRT wangekuwa walifanya kitu cha maana sana.

Sasa angalia hapo WB ndio anategemewa kuwa msimamizi mkuu wa hii show,lakini hata gharama za mradi wote inashindikana kufanya tathmini,yaani hapo wanajipanda kuongeza sifuri wapige cha juu kama kawa.wala hakuna kingine.
πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†
 
ichoboy01

ichoboy01

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2017
Messages
32,398
Points
2,000
ichoboy01

ichoboy01

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2017
32,398 2,000
ichoboy01: Hilo la turkana wanaibiana pande zote mbili, lakini hilo la siasa za Uganda lazima influence yetu muifeel kotekote.

Sent from my CPH1803 using JamiiForums mobile app
Influence ya tanzania imetapakaa nusu ya africa leo hii unaota habari ya influence πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜† mlivopata uhuru mukajikita kwenye kujenga nchi mlivo wabinafsi lakini cha kuskitisha hamuna maendeleo yoyote zaidi ya ushuzi wa mbuziπŸ˜ƒπŸ˜ƒπŸ˜ƒ
 
ichoboy01

ichoboy01

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2017
Messages
32,398
Points
2,000
ichoboy01

ichoboy01

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2017
32,398 2,000
wewe jamaa ni mjinga sana. unazungumza kwa ushabiki kuliko hali halisi.

your stupid pokot people are using some stupid guerrilla tactics while ugandan army is using modern military tactics.

it doesn't need a rocket science knowledge to know who is going to be defeated if they go to war against one another.

acha ujinga.
Hata elimu ya kupiga ramli haina haja kutumika hapoπŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†
 
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
2,738
Points
2,000
Age
32
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
2,738 2,000
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
11,001
Points
2,000
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
11,001 2,000
E

Engineer levi Devin

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2016
Messages
1,150
Points
1,500
E

Engineer levi Devin

JF-Expert Member
Joined May 17, 2016
1,150 1,500
wewe jamaa ni mjinga sana. unazungumza kwa ushabiki kuliko hali halisi.

your stupid pokot people are using some stupid guerrilla tactics while ugandan army is using modern military tactics.

it doesn't need a rocket science knowledge to know who is going to be defeated if they go to war against one another.

acha ujinga.
We ndio mjinga maana hujielewi, kwani pokoti wameanza leo kuiba ng'ombe kule Uganda? M7 alituma kule karamoja Askari wangapi? Mbona hawakuwazuia? Ama hizo modern technology Uganda itaanza kuitumia kesho? M23 wameshinda M7 ataweza wapokoti? Ilimchukua miaka mingapi kupambana na kony kule northern Uganda , where was that Morden technology? Uganda uliingia Somalia 2007 in the name of restoring peace Mogadishu hadi leo Mogadishu imewashinda, were not it for Kenya Somalia leo haingekua na functional government , Uganda and her proxy's walikua wameshinda, remember pokoti are not based in Uganda neither are they terrorist so M7 has to trade carefully so that his orders does bring bad blood btn these two countries, remember Kenya will not sit and watch her people being killed.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
E

Engineer levi Devin

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2016
Messages
1,150
Points
1,500
E

Engineer levi Devin

JF-Expert Member
Joined May 17, 2016
1,150 1,500
Majeshi yaliyopo kule hawapo ajiri ya kupigana kumbuka kilichowatokea m23 baada ya amri ya kuwapiga ilipotolewa

Najua unakubali kabisa moyoni kwako kuwa ile ambush iliyoondoka na askari wa jw 14 wangekuwa kdf wangepoteza brigade nzima

All in all tunawakaribisha saana congo

Sent using my iPhone using jamiiforum app
Urongo huo,nyie ni weak point ,hawa tu m23 wanawafanya hamlali afu nyie pia mnaongea mbele ya wanaume? Na mngepewa boko haram,ama alshabaab au ISS ambao Kenya inawashughulikia kila siku ,mngejipamba vipi?.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
E

Engineer levi Devin

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2016
Messages
1,150
Points
1,500
E

Engineer levi Devin

JF-Expert Member
Joined May 17, 2016
1,150 1,500

Forum statistics

Threads 1,283,443
Members 493,679
Posts 30,789,737
Top