Battle: Dar es Salaam vs Nairobi


Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
16,829
Points
2,000
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
16,829 2,000
Kulingana na baadhi ya wakenya kutaka hii battle. Sasa ni muda mwafaka wa kuonesha kipi Nairobi kipo hakipo Dar es salaam na kipo Dar es salaam hakipo Nairobi.
Ninaomba tuangalie katika positive way. Tuki post kitu kutoka Dar wale wa Nairobi wanaleta post ya kujibu. Na kama hakipo kwao wanasema hakipo na wao vilevile. Kama kipo kwenye plan wanaweza kuleta au sisi tunaweza kuleta kwaajili ya kujibu.

1. Master Plan of the city
2. Current View of the city
3. Ongoing Projects
4. Future Projects proposed
5. Culture and Life style
6. Food availability
7. Entertainment and Funny Places
8. Places to visit
9. Transport system (Private and Public)
10. Markets and Shopping malls
11. Hotels
12. Education centers
13. Health centers
14. Telecommunication and Data centers
15. Information Technologies and Innovation

Ndugu Jay456watt kutoka Nairobi kama ulivyo dai sasa thread inaanza.
Welcome to the battle.
 
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
21,559
Points
2,000
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
21,559 2,000
Ni kenya pekee kiingereza unatafutia mume.huku tz huwezi pata mume.

Huku kwetu ukisema DCI kwa kiingereza chako cha ugoko,huyo ni mkurugenzi wa upelelezi wa makosa ya jinai.

Haya sema alihusikaje na upatikanaji wa Mo DCI wa kenya??
akikupa maelezo yenye credible evidence nitag mkuu.

ila sanasana tegemea povu, ujinga na ukilaza uliotukuka kutoka kwake.

what i like about this fool is that he makes our thread very active on the trending list. let's continue to use him.
 
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
21,559
Points
2,000
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
21,559 2,000
na njaa hizi eti waje kupora ng'ombe kwa wasukuma,wamasai na wamng'ati.

Kama smg tutawagawia tu wamasai isiwe tabu.halafu kitakachobaki ni historia ya kabila la wapokoti.
hahahaha..... hahahaha.... yeye anabwabwaja hovyo, sisi tunaweka evidence....
 
E

Engineer levi Devin

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2016
Messages
1,172
Points
1,500
E

Engineer levi Devin

JF-Expert Member
Joined May 17, 2016
1,172 1,500
Ni kenya pekee kiingereza unatafutia mume.huku tz huwezi pata mume.

Huku kwetu ukisema DCI kwa kiingereza chako cha ugoko,huyo ni mkurugenzi wa upelelezi wa makosa ya jinai.

Haya sema alihusikaje na upatikanaji wa Mo DCI wa kenya??
Ebo! Dume surwali wakitanzania mtu mwenye akili zake anatafuta afanyie nini? DCI wetu kupitia idara yake ya CID ndio alishughulika ndio MO akapatikana ,kwani mlikua na uwezo wakumpata,ama mngepiga ramli mtumie elimu yenu ya kichawi?.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
11,160
Points
2,000
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
11,160 2,000
Ebo! Dume surwali wakitanzania mtu mwenye akili zake anatafuta afanyie nini? DCI wetu kupitia idara yake ya CID ndio alishughulika ndio MO akapatikana ,kwani mlikua na uwezo wakumpata,ama mngepiga ramli mtumie elimu yenu ya kichawi?.

Sent using Jamii Forums mobile app
Nimeuliza alishiriki vipi??naona mauno ya bikini tu hapa!!
 
Godwin Gen

Godwin Gen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2017
Messages
593
Points
1,000
Godwin Gen

Godwin Gen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2017
593 1,000
We ndio mjinga maana hujielewi, kwani pokoti wameanza leo kuiba ng'ombe kule Uganda? M7 alituma kule karamoja Askari wangapi? Mbona hawakuwazuia? Ama hizo modern technology Uganda itaanza kuitumia kesho? M23 wameshinda M7 ataweza wapokoti? Ilimchukua miaka mingapi kupambana na kony kule northern Uganda , where was that Morden technology? Uganda uliingia Somalia 2007 in the name of restoring peace Mogadishu hadi leo Mogadishu imewashinda, were not it for Kenya Somalia leo haingekua na functional government , Uganda and her proxy's walikua wameshinda, remember pokoti are not based in Uganda neither are they terrorist so M7 has to trade carefully so that his orders does bring bad blood btn these two countries, remember Kenya will not sit and watch her people being killed.

Sent using Jamii Forums mobile app
Muone alivyo wakenya hamnaga hata aibu kujisifia tena acha kujichukulia credit kwa somalia, hiyo ni kazi ya mabwana zenu:
Somalia ni mojawapo ya nchi tano ambazo zipo chini ya ulinzi wa jeshi la marekani. Au ndio na nyie mshakua wamarekani? Nyie ni vibarua wa marekani pale wanapotaka vimgambo ambavyo maisha yao hayana thamani wanavitumia kama chambo au war shields
 
E

Engineer levi Devin

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2016
Messages
1,172
Points
1,500
E

Engineer levi Devin

JF-Expert Member
Joined May 17, 2016
1,172 1,500
E

Engineer levi Devin

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2016
Messages
1,172
Points
1,500
E

Engineer levi Devin

JF-Expert Member
Joined May 17, 2016
1,172 1,500
na njaa hizi eti waje kupora ng'ombe kwa wasukuma,wamasai na wamng'ati.

Kama smg tutawagawia tu wamasai isiwe tabu.halafu kitakachobaki ni historia ya kabila la wapokoti.
Kwani Sisi hatunaga wamasai? Wamasai na rungu utalinganisha na wapokoti ambao wana AK-47? Kweli kumwelimisha zuzu ni kibarua.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
11,160
Points
2,000
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
11,160 2,000
Kwani Sisi hatunaga wamasai? Wamasai na rungu utalinganisha na wapokoti ambao wana AK-47? Kweli kumwelimisha zuzu ni kibarua.

Sent using Jamii Forums mobile app
Waambie wavuke boda ya tz,nako kuna ng'ombe za kutosha.waje tuwafundishe mahari haitolewi kwa kukabidhi ng'ombe za wizi,ila mkia wa simba wenye kuvuja damu.

kumbe sababu wana AK-47 ndio sababu wanalaza KDF na viatu.
 
Godwin Gen

Godwin Gen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2017
Messages
593
Points
1,000
Godwin Gen

Godwin Gen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2017
593 1,000
We ndio mjinga maana hujielewi, kwani pokoti wameanza leo kuiba ng'ombe kule Uganda? M7 alituma kule karamoja Askari wangapi? Mbona hawakuwazuia? Ama hizo modern technology Uganda itaanza kuitumia kesho? M23 wameshinda M7 ataweza wapokoti? Ilimchukua miaka mingapi kupambana na kony kule northern Uganda , where was that Morden technology? Uganda uliingia Somalia 2007 in the name of restoring peace Mogadishu hadi leo Mogadishu imewashinda, were not it for Kenya Somalia leo haingekua na functional government , Uganda and her proxy's walikua wameshinda, remember pokoti are not based in Uganda neither are they terrorist so M7 has to trade carefully so that his orders does bring bad blood btn these two countries, remember Kenya will not sit and watch her people being killed.

Sent using Jamii Forums mobile app
Na huyu ni mkenya mwenzako alietoa hii habari:

So, usiongee lolote kutaka kujivunia sifa za kuisaidia somalia kiulinzi. Mabwana zenu wamewadrag mkakaangwe
 
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
21,559
Points
2,000
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
21,559 2,000
That was 2017 this is 2019 my friend, mbona hutumii hata akili ? Ama nenda pale katika chumba cha maarifa upewe kiasi.Sasa hivi chakula kipo Kwa wingi hata mahindi serkali imejaza maghala hadi imekosa mahali pa kupeleka.

Sent using Jamii Forums mobile app
wewe bila shaka utakuwa ni mpokot.
maana unatoa povu lisilo la kawaida kutetea watu wa jamii yako.

img_20190215_173942-jpeg.1023400
img_20190215_173916-jpeg.1023401
img_20190215_173913-jpeg.1023402
 
Godwin Gen

Godwin Gen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2017
Messages
593
Points
1,000
Godwin Gen

Godwin Gen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2017
593 1,000
Urongo huo,nyie ni weak point ,hawa tu m23 wanawafanya hamlali afu nyie pia mnaongea mbele ya wanaume? Na mngepewa boko haram,ama alshabaab au ISS ambao Kenya inawashughulikia kila siku ,mngejipamba vipi?.

Sent using Jamii Forums mobile app
Acha ujinga wewe, bila mabwana zenu msingeenda huko:
 
E

Engineer levi Devin

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2016
Messages
1,172
Points
1,500
E

Engineer levi Devin

JF-Expert Member
Joined May 17, 2016
1,172 1,500
Waambie wavuke boda ya tz,nako kuna ng'ombe za kutosha.waje tuwafundishe mahari haitolewi kwa kukabidhi ng'ombe za wizi,ila mkia wa simba wenye kuvuja damu.

kumbe sababu wana AK-47 ndio sababu wanalaza KDF na viatu.
Tanzania ni mbali na Jimbo lao pangekuwa karibu wangefika.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Godwin Gen

Godwin Gen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2017
Messages
593
Points
1,000
Godwin Gen

Godwin Gen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2017
593 1,000

Forum statistics

Threads 1,286,172
Members 494,875
Posts 30,886,416
Top