Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

can mwaiofhawaii relate
1792668765948.png

1792668776726.png
 
This investment will benefit Kenyans in terms of taxes and employment and this Arab owner. Tanzania will not benefit from this deal.

Mbona kinyongee sana sasaa....

Hiyo tax ndio ataichukua Tena kwa mlango wa nyuma kufidia gharama za uwekezaji wake. Ni kuwatumikisha tu kama manamba hapo. HQ ya Amsons na familia yake wako wapi? Bhas faida yote ndio inakwenda hukoo...
 
Mbona kinyongee sana sasaa....

Hiyo tax ndio ataichukua Tena kwa mlango wa nyuma kufidia gharama za uwekezaji wake. Ni kuwatumikisha tu kama manamba hapo. HQ ya Amsons na familia yake wako wapi? Bhas faida yote ndio inakwenda hukoo...
Anadhan investors wapo pale kuwaletea ela wale 🤣 🤣 🤣
 
Picha tuu na maisha ya kitaa yanaonesha ni Kinchi Cha kifala na fukara ila Sasa walivyokipandishia GDP utadhani Kuna Cha maana kumbe hamna kitu
What has bricks falling from a building under construction got to do with a country's GDP? You people are so stupid.
 
Back
Top Bottom