President of China
JF-Expert Member
- Dec 6, 2018
- 34,783
- 94,552
🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 Dunia hii vichaa hawataishaNairobi ni dunia nyingine
🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 Dunia hii vichaa hawataishaNairobi ni dunia nyingine
Acha kupoteza muda na hao wapumbavu. Uwanja unajengwa nje ya mji barabara itatoka wapi? Ni wazi barabara itajengwa lakini hao wajinga labda wanafikiri barabara haitajengwa.Umekuja wakati muafaka.. haya toa tongo tongo mungiki 👇🏾View attachment 3626608View attachment 3626607barabara za njia nne. Zinajengwa kuzunguko huo uwanja.
Nini hii?Kimya kimya.
View attachment 3626803
That section was replanted kijana wa Tandale. Huu uwanja inakusumbua akili badala uende umwagilie vumbi maji kwenye barabara za kuelekea Arusha😂😂
Ingekuwa inajengwa uzi ungejaa mapicha kama kawaAcha kupoteza muda na hao wapumbavu. Uwanja unajengwa nje ya mji barabara itatoka wapi? Ni wazi barabara itajengwa lakini hao wajinga labda wanafikiri barabara haitajengwa.
Minyamwezi mnashinda mkileta picha za nyasi ndani ya Talanta wakati Arusha imezungukwa na barabara za vumbi in the middle of nowhere. Mitanganyika ni viumbe vya ajabu sana 😂 🤣Anatafuta pakupata nafuu huyo *****. 😂 sisi hatumpi nafuu mamamaee.
Ukumbi mpya mkubwa wa mikutano Arusha.Nini hii?
That section was replanted kijana wa Tandale. Huu uwanja inakusumbua akili badala uende umwagilie vumbi maji kwenye barabara za kuelekea Arusha😂😂View attachment 3627156
au umejiskia tu kuongelea uwanja wa arusha 😂Ingekuwa inajengwa uzi ungejaa mapicha kama kawa
mmejiandaa lakini? 😂 😂 😂 😂 sio watu wanaingia uwanjan na kunguni
Sawa.Ingekuwa inajengwa uzi ungejaa mapicha kama kawa
kajiskia tu kuongelea chuga kijana wetu tusimfokee sana 😂 si unajua tena hali ya uwanja waoSawa.