Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

1781096992612.png
 
E(xport) P(rocessing) Z(ones) are for export you lowly watchman. Rudi shule.
And Kenya imports more of everything than Bongolala because we have more money than bongoslum. Wakenya wanabadilisha boxer kila siku. 😂

You'll find the same story in the imports of chocolate, aircraft or heavy machinery.

Kenyans bought and imported nearly 14,000 brand new cars in 2025.
Bongolala bought under 3000 brand new cars, which was an improvement from the under 2000 you're used to.
Comment yako hii umeiandika ukiwa upo under panic.
Kwanza kumbuka JF ni forum ya wasomi ailimia kubwa ya humu ni watu wenye PHD. So issue zako za Secondary School za kutafuta definition ya maneno humu hazifui dafu. Humu watu wanajadili context, kuhusu tafsiri ya maneno watu wa humu walishatoka huko ni wewe pekee yako humu unaonekana mwenye low IQ.

Pili JF wanauliza kwanini Kenya inaongoza kwa kuangiza na kuvaa nguo za mitumba hapa Africa? JF wanahitaji detailed answer.

Tatu JF siyo mkutano wa walevi, kabla ya mada kuisha na kuelewana unahamia mada nyingine. JF siyo mkutano wa vichaa wanaoishi Kibera wakiwa wanavuta gundi na kutafuna mirungi. JF ni jukwaa linaloheshimika duniani kote, so usituletee tabia za kichokoraa humu.

Nne umegusia kuhusu magari, hivi unajua mpaka sasa kuna viwanda vingapi vya kuunganisha magari Tanzania? Unajua kuwa kuna viwanda vingi sana vya kuunganisha magari Tanzania? Nakusihi kabla ya kujibu hoja zangu kwa mihemko fanya reseach kwanza.

Na mwisho; lakini siyo kwa umuhimu sana, JF wanauliza; Umekula kweli leo?
 
Back
Top Bottom